Zombie ananitega . . .

Zombie ananitega . . .

Haombi mzigo, yeye tu anasema "I love u" au "Niruhusu nikufanye mama wa watoto wangu"

Afu asubuhi, mchana na jioni, afu kwa muda mreefu sasa
Hata nimtume usiku wapi kama ana nafasi atafanya tu, tena free of charge

Kumbe anataka kikubwa kuliko hela?? Ngastuka

Ayayayayayaaaaaaa Kongosho! Wewe najua ulikuwa bado hujakua katika mapenzi! Na yawezekana ulikuwa bado hujapenda toka moyoni mwako ila uliokuwa/uliyekuwa naye ulikuwa naye kwa sababu ya 'fashion' tu! Sasa umependa hutaki kuukubali uhalisia kwa sababu mawazo yako bado yapo yapo kifashion (bad boys)! Najua si mda mrefu utaukubali uhalisia! Na nijuavyo watu wote tupo nyuma ya zombi wako kwa sababu wewe umemuelezea na kuonekana Kuwa hana muda wa kutaka asali yako then asepe hapana jamaa yupo tayari hata kula tunda kuanzia siku ya harusi na kuendelea endapo tu utakubali offer yake! I repeat again the boy is so strategic! Na laiti angekuwa ashajua namna alivyokulegeza, jamaa angeshangilia kweli! NA TENA ANGEJUA ANGEKUJA KWAKO LEO ANGEDINYA MZIGO, Ahahahahahahahaaaaaaa?!


Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
kuna Zombie mmoja wa siku nyingi sana
tunawasiliana mara kwa mara

ila siku za hivi karibuni, 'I love U' haziishi na kuapa anavyotamani niwe kwenye himaya yake.

Katangaza ndoa hata kabla sijakubali, naona sasa anaanza kunilegeza magoti, nisipokuwa makini itakula kwangu.

Tatizo huwa sitaki kula nilichosusa, nimesema tu ili mnisaidie kumkemea sheitwani anayetaka kunipitia.

Huyu zombie anataka kujifufua kwa kasi au?

Daaa kongosho hapa bila kuficha umeanguka kwenye mapenzi mara ya pili! Hebu jaribu kuusikiliza moyo wako na uwe makini!

Daah hayo maneno yanaonesha kabisa una kitu moyoni mwako kuhusu huyo zombie!
 
Haombi mzigo, yeye tu anasema "I love u" au "Niruhusu nikufanye mama wa watoto wangu"

Afu asubuhi, mchana na jioni, afu kwa muda mreefu sasa
Hata nimtume usiku wapi kama ana nafasi atafanya tu, tena free of charge

Kumbe anataka kikubwa kuliko hela?? Ngastuka

...chezea mazombie wewe, wanajua kucare hatariiiiiii..
 
Kwani shosti, huyo Zombie umeshindwa kabisa kumpa za uso?...mueleze ukweli bhana kuwa haupo tayari kuwa naye, ikiwezekana uwe unamuita majina kama kaka, mjomba au ba'mdogo ili kumuua stimu kabisa...najua Konnie can do that...

this waz wen Kongosho was Kongosho bana!sa hizi aitwa babe love !unafikir haya atayaweza!aahahhahahahhahahhahhahaha NDO BAS TENAAA!
 
Last edited by a moderator:
this waz wen Kongosho was Kongosho bana!sa hizi aitwa babe love !unafikir haya atayaweza!aahahhahahahhahahhahhahaha NDO BAS TENAAA!

nakumbuka kuna siku nimebishana sana na Konnie hapa jamvini,akaniambia yeye hapendi kabisa zombie type...aanapenda wanaume walio na drama kibao, sasa naona imekua vaisi vesa, ila namuaminia mtu wangu Kongosho....hii ishu ataisolve kirahisi tu
 
Last edited by a moderator:
nakumbuka kuna siku nimebishana sana na Konnie hapa jamvini,akaniambia yeye hapendi kabisa zombie type...aanapenda wanaume walio na drama kibao, sasa naona imekua vaisi vesa, ila namuaminia mtu wangu Kongosho....hii ishu ataisolve kirahisi tu

mtani tupinge! Kongosho kategeka tayari asingesema humu!au hata kama angesema isingekuwa kwa lugha aliyotumia!m\
mi mtoto wa kike bana najua ni maneno gani tunasema wen we r in love!especially wen tukiwa tunabishana na tunachofeel kiukweli!
 
Last edited by a moderator:
mtani tupinge! Kongosho kategeka tayari asingesema humu!au hata kama angesema isingekuwa kwa lugha aliyotumia!m\
mi mtoto wa kike bana najua ni maneno gani tunasema wen we r in love!especially wen tukiwa tunabishana na tunachofeel kiukweli!

Haya tupinge mtani!
Kongosho, watu8 is on your side...jamani mtani kweli mmemuamulia shosti yangu loh
 
Last edited by a moderator:
unajua nini kongosho, na mimi niliamua kuwa na zombie mmoja kwa kuamini ana upendo wa kweli na heshima,

guess wat baada ya kunimega mambo yakawa tofauti tena sana, bahati nzuri nilimgea kwenye nailon watoto wake akatupa mwenyewe kwenye bin, tena na yeye alikuwa anasisitiza kila siku tuzae sijui nini nini vile, nafaa kuwa mama wa watoto aaaaaaah usirudi nyuma shosti hukumpenda tangu dei wani hana jipya dia , songa mbele tu
 
Mwanaume zombie du, kweli yawezekana tunaitwa mazombie bila kujifahamu, ebu elaborate more zombie ni mwanaume wa namna gani, maana hata atakayekuja kukuoa yawezekana akawa zombie x2
 
Haya tupinge mtani!
Kongosho, watu8 is on your side...jamani mtani kweli mmemuamulia shosti yangu loh

Afadhali bana

unajua nini kongosho, na mimi niliamua kuwa na zombie mmoja kwa kuamini ana upendo wa kweli na heshima,

guess wat baada ya kunimega mambo yakawa tofauti tena sana, bahati nzuri nilimgea kwenye nailon watoto wake akatupa mwenyewe kwenye bin, tena na yeye alikuwa anasisitiza kila siku tuzae sijui nini nini vile, nafaa kuwa mama wa watoto aaaaaaah usirudi nyuma shosti hukumpenda tangu dei wani hana jipya dia , songa mbele tu

Umeona eeh, hawana muamana
 
Zombie ni yule anacheka cheka tu huku hapewi sukari guru

Mwanaume zombie du, kweli yawezekana tunaitwa mazombie bila kujifahamu, ebu elaborate more zombie ni mwanaume wa namna gani, maana hata atakayekuja kukuoa yawezekana akawa zombie x2
 
Ujue hadi ananifanya eti naona aibu kumtizama usoni? Me? At this age? Feeling shy? For a zombie?

God forbid!

Au kaniendea kwa mganga? Kuna saa natamani apige simu ujue?


.......the chasing game.......wakati mwingine is so interesting.........manake why uone aibu? why utamani akupigie?
sema tu umemdondo kiaina.......

kazi ni kwako........
mie simo!!!
 
unajua nini kongosho, na mimi niliamua kuwa na zombie mmoja kwa kuamini ana upendo wa kweli na heshima,

guess wat baada ya kunimega mambo yakawa tofauti tena sana, bahati nzuri nilimgea kwenye nailon watoto wake akatupa mwenyewe kwenye bin, tena na yeye alikuwa anasisitiza kila siku tuzae sijui nini nini vile, nafaa kuwa mama wa watoto aaaaaaah usirudi nyuma shosti hukumpenda tangu dei wani hana jipya dia , songa mbele tu

Hahahahahahahaaaaaaa... Watoto alitupa, but mashine aliiona, akaisugua na utam akapata bana...
 
Back
Top Bottom