Zombie ananitega . . .

Zombie ananitega . . .

hivi ni bahati kumbe??

Dah, wee naye umenipa jipya
sijawahi kula zombie aisee, hili litakuwa la kwanza.

Afu naona limejiandaa kuchukua jumula.
halo halo ngoja mi nianza kabisa kutafuta colour of the wedding! hahahahahahahahhaha nakuja sasa hivi!
 
Simpo. Jibu unalo. Kama wewe si mla mizoga basi huyu asikulegeze magoti. Ila kama ni mama tapatapa kweli itakula kwako. Funga moyo na usikilize nafsi yako. Kama hujaolewa na unaona anafaa si vibaya kuunganisha ila huwa nashauri mpimeni jamani hata kama mliwahi kukwanguana huko siku za nyuma. Sitaki wanangu wateketee na miwaya.
 
ha ha ha, dah naona mikausho inataka kugota mwisho.

Ujue hili zombie lilijiandaa zamani sana kuweka mzigo ndani, nikalipotezea ili niendelee kuchakachua

Mie naye niko bize nachakachua kwanza, fainali uzeeni.

Naona siku hizi linakomaa, kinachoniumiza sio type yangu. Ujue mwanamme anayerudi home saa 12 jioni utaanza kuombwa mchezo, hadi saa sita usiku ntakuwa marhemu??

Tena anikome, asinitie shombo kabisa.
Sasa
sio hivo Baba V,yani katika watu nawaaminia katika haya makitu ya ujanja wa mujini na mikausho mikali ni Kongosho sasa tena doooh!walahi zombie litasimamiaaje vidole!
 
Last edited by a moderator:
Weeewe! Akatae wakati mwenzio ameshasema anamzimikia hadi anatamani awe anampigia simù!
sasa umenijibu vyema wala usijali kabisa poa moyo, poa moyo best.
ch kufanya mpeleke hewani laivu mwambie mazima kwamba humfeel na wala hutak kuwasiliana nae. ukiaka kumuua nyani usimwangalie usoni just tell him straight.

ukiona habanduki kaganda ujue virse versa is true.
 
hatujawahi kwanguana kabisa
hata hug tu haikuwahi tokea

ila dah, sirudi nyuma maana najua sina upendo wa kweli kwake,ungekuwepo ningemkubali zamani.

Labda ile tolerance yake kwangu ndio inampa marks na ule ushirikiano na heshima iliyopo kati yetu.

He looks like a good father.
Simpo. Jibu unalo. Kama wewe si mla mizoga basi huyu asikulegeze magoti. Ila kama ni mama tapatapa kweli itakula kwako. Funga moyo na usikilize nafsi yako. Kama hujaolewa na unaona anafaa si vibaya kuunganisha ila huwa nashauri mpimeni jamani hata kama mliwahi kukwanguana huko siku za nyuma. Sitaki wanangu wateketee na miwaya.
 
ha ha ha, dah naona mikausho inataka kugota mwisho.

Ujue hili zombie lilijiandaa zamani sana kuweka mzigo ndani, nikalipotezea ili niendelee kuchakachua

Mie naye niko bize nachakachua kwanza, fainali uzeeni.

Naona siku hizi linakomaa, kinachoniumiza sio type yangu. Ujue mwanamme anayerudi home saa 12 jioni utaanza kuombwa mchezo, hadi saa sita usiku ntakuwa marhemu??

Tena anikome, asinitie shombo kabisa.
Sasa

hii ndo shida!ahahahhahahhha sijui wewataka mikiki mikiki enh!ahahahhahahha sasa unalo tena uisinipotezee wakati nilishakuwa busy mi natafuta mafashion ya mwaka 2013, gfsonwin hebu kuja huku
 
Last edited by a moderator:
hatujawahi kwanguana kabisa
hata hug tu haikuwahi tokea

ila dah, sirudi nyuma maana najua sina upendo wa kweli kwake,ungekuwepo ningemkubali zamani.

Labda ile tolerance yake kwangu ndio inampa marks na ule ushirikiano na heshima iliyopo kati yetu.

he looks like a good father.
dadaa huyooooo
anaolewa
dada huyoooo
anaolewa!
\mahariiiii tuatakula wenyewe mahariiiiii tutakula wenyeweee
dada huyooo anaolewa dada huyo anaolewaaa!
 
ha ha ha, hata kama siumi majani lakini dah!

Kuna kitu cha kike kinanipata kabisa.

Sometimes nahisi napumua tofauti.

Baba V haikuwa peke yako!
Ila l can't imagine Kongosho akiuma Kucha huku anachora chora chini. LOL
 
Last edited by a moderator:
ha ha ha, dah naona mikausho inataka kugota mwisho.

Ujue hili zombie lilijiandaa zamani sana kuweka mzigo ndani, nikalipotezea ili niendelee kuchakachua

Mie naye niko bize nachakachua kwanza, fainali uzeeni.

Naona siku hizi linakomaa, kinachoniumiza sio type yangu. Ujue mwanamme anayerudi home saa 12 jioni utaanza kuombwa mchezo, hadi saa sita usiku ntakuwa marhemu??

Tena anikome, asinitie shombo kabisa.
Sasa
ETI ASINITIE SHOMBO!unalo hilo bibi!utaunywa mchungu kwa uvivu wa kuyeyusha sukari na uula mbichi kwa uvivu wa kuanika bibi!hili lako na walahi hapa umekamatika bibi jikubalie tu!uwekwe ndani utulie usubiri kufua boxer tu!
NDO BASI TENAAAA!
 
Mwanangu Kongosho kidogo kidogo unaanza kuingia unapoanza kumpa ujiko kuwa he is but a good daddy. Think more and see what you can come up with so to speak. Hayo masuala mwanangu si rahisi kama unavyoweza kudhania. The choice is truly and solely yours. Go ahead and do what will make you happy.
 
mie naona anazishawishi hisia zangu

mie hata sijui kwa kweli
ila siku hizi, nafurahia uwepo wake zaidi.

Usiidhulum nafsi yako mpendwa..! Kama nawe una hisia na huyo unayemwita Zombie mpe nafasi muanze maisha mapya..! Au kuna kizuizi mamito?
 
ha ha ha, hata kama siumi majani lakini dah!

Kuna kitu cha kike kinanipata kabisa.

Sometimes nahisi napumua tofauti.
OH!HUYU MUST BE A VERY VERY ZOMBIE I SEE!
chezeya mwanaume anayekufanya ujisikie mtoto wa kike wewe!jicho jorodddddoooooo! Kongosho my dear im very happy for yu!
GOR FOR IT !YU LOVE THE GUY!
unajidanganya kusema he is not ur type!GO GIRL!
 
Last edited by a moderator:
Kongosho what i can tell is you do have feelings towards the Zombie but you don't trust them. Bad enough it comes to you under an umbrella of undefined matters. What i can advice you stop being nervous give your heart a break to listen to the true feelings which grows dramatically.

what i believe perseverance is a great element of success and the man is keeping knocking at the door hoping to a wake on inside.
 
Last edited by a moderator:
mie naona anazishawishi hisia zangu

mie hata sijui kwa kweli
ila siku hizi, nafurahia uwepo wake zaidi.

Mamii hizo ndio dalili za mapenzi, ina maanisha nawe unampenda pia..! Ungekuwa humpendi ungekuwa hutaki hata kumuona..! Usiukimbie ukweli..!
 
mie naona anazishawishi hisia zangu

mie hata sijui kwa kweli
ila siku hizi, nafurahia uwepo wake zaidi.

Usiubanie moyo wako, au unataka wa kukupelekesha? I think at this age good boy ndio anafaa kuliko hao bad boys.

Ushauri wangu acha pride na uache ukapera. Get married!
 
Back
Top Bottom