Zombie ananitega . . .

Zombie ananitega . . .

hahahahhahah! Kongosho hivi kwanza anakutokea ndotoni ama laivu?? ama kweli nimeamini kwamba hata simba kuna muda huogopa pori
 
Last edited by a moderator:
kama kashatangaza ndoa na kukulegeza magoti hiyo vita umeshashindwa hata kabla ya kwenda vitani.
 
vyote vyote anafanya, simu, laivu, meseji.

Hadi namshangaa huu ujasiri anaupata wapi?

Ujue hadi ananifanya eti naona aibu kumtizama usoni? Me? At this age? Feeling shy? For a zombie?

God forbid!

Au kaniendea kwa mganga? Kuna saa natamani apige simu ujue?

hahahahhahah! Kongosho hivi kwanza anakutokea ndotoni ama laivu?? ama kweli nimeamini kwamba hata simba kuna muda huogopa pori
 
Last edited by a moderator:
kuna Zombie mmoja wa siku nyingi sana
tunawasiliana mara kwa mara

ila siku za hivi karibuni, 'I love U' haziishi na kuapa anavyotamani niwe kwenye himaya yake.

Katangaza ndoa hata kabla sijakubali, naona sasa anaanza kunilegeza magoti, nisipokuwa makini itakula kwangu.

Tatizo huwa sitaki kula nilichosusa, nimesema tu ili mnisaidie kumkemea sheitwani anayetaka kunipitia.

Huyu zombie anataka kujifufua kwa kasi au?

Mh! mimi hapa sielewi, ilikuweje2 hadi akafikia kutangaza ndoa !! sio kwamba ulishamuonyesha dalili zote za kum-lav!
 
AHHAHAHAHHAHHAHHAHAHHAHHAHHAH nahisi dawa ya huu ugonjwa anayo pacha wangu SnowBall manake
sitaki kuamini kama magwiji namna yenu huwa zinawakuta hizi!ahahhahahhahahhaha Kongoshoooooooooooooooooo wapi lara 1 atoe maushauri manake huwa namuamini kino gal yule kwenye anga za ufugaji wa mazombie na jinsi ya kuamua kama ulifanye liwe la mayai au la nyama au ulihasi tu moja kwa moja! lara 1 come kipande hii mttoto wa kike wa mamake lara 1
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaaaaaaaa! MIZOMBII bwaba ukiifuga muda mrefu INAOTA MAPEMBE!!!!! INATAKA KUKUPANDA KICHWANI KABISAAA!!!!!!! Hapo usilogwe ulionjeshe! LINA UGWADU WA MDA WOTE ULIVOLIZUNGUSHA!!!!!! Usipoangalia LITATWANGA KOTE KOTE! Dont cross the boundary!
 
vyote vyote anafanya, simu, laivu, meseji.

Hadi namshangaa huu ujasiri anaupata wapi?

Ujue hadi ananifanya eti naona aibu kumtizama usoni? Me? At this age? Feeling shy? For a zombie?

God forbid!

Au kaniendea kwa mganga? Kuna saa natamani apige simu ujue?[/QUOTE]unalo bibi!unalo hilo!
zombie amekuzombika!unga wa ndere umeisha amefunguka masikio na macho!unamtamanije sasa?ahahhahahahhahah yani nacheka kama mazuri vile!
 
vyote vyote anafanya, simu, laivu, meseji.

Hadi namshangaa huu ujasiri anaupata wapi?

Ujue hadi ananifanya eti naona aibu kumtizama usoni? Me? At this age? Feeling shy? For a zombie?

God forbid!

Au kaniendea kwa mganga? Kuna saa natamani apige simu ujue?
sasa umenijibu vyema wala usijali kabisa poa moyo, poa moyo best.
ch kufanya mpeleke hewani laivu mwambie mazima kwamba humfeel na wala hutak kuwasiliana nae. ukiaka kumuua nyani usimwangalie usoni just tell him straight.

ukiona habanduki kaganda ujue virse versa is true.
 

Hahahahahh Kongosho kwisha habari yako.......

Utabiri unaonyesha zombie anaelekea kushinda....

Na moyo wako ushaanza kumtamani.....

Kuna kila dalili atatikisa nyavu......

Nakushauri uanze kumpotezea.....

Anyway...hiyo ni kawaida ya mazombie....atakaaa kisha ataibuka na spidi 180, ukizubaa analamba..... Na akikulamba umeumia maana ni ving'ang'anizi mfano hakuna, wapo tayari kupiga magoti ili wasiachwe au wakubaliwe ombi lao.....

Chukua tahadhari mapema...





vyote vyote anafanya, simu, laivu, meseji.

Hadi namshangaa huu ujasiri anaupata wapi?

Ujue hadi ananifanya eti naona aibu kumtizama usoni? Me? At this age? Feeling shy? For a zombie?

God forbid!

Au kaniendea kwa mganga? Kuna saa natamani apige simu ujue?
 
Last edited by a moderator:
AHHAHAHAHHAHHAHHAHAHHAHHAHHAH nahisi dawa ya huu ugonjwa anayo pacha wangu SnowBall manake
sitaki kuamini kama magwiji namna yenu huwa zinawakuta hizi!ahahhahahhahahhaha Kongoshoooooooooooooooooo wapi lara 1 atoe maushauri manake huwa namuamini kino gal yule kwenye anga za ufugaji wa mazombie na jinsi ya kuamua kama ulifanye liwe la mayai au la nyama au ulihasi tu moja kwa moja! lara 1 come kipande hii mttoto wa kike wa mamake lara 1

we mtoto snowhite , ya wapendanao usishabikie kwa sauti hivyo, huyo Kongosho inavyoonekana kakolezwa mazima na hapa anaua soo asionekane alinaswa kirahisi, actually she is reporting the opposite, tutaskia
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaaaaaaaaa! MIZOMBII bwaba ukiifuga muda mrefu INAOTA MAPEMBE!!!!! INATAKA KUKUPANDA KICHWANI KABISAAA!!!!!!! Hapo usilogwe ulionjeshe! LINA UGWADU WA MDA WOTE ULIVOLIZUNGUSHA!!!!!! Usipoangalia LITATWANGA KOTE KOTE! Dont cross the boundary!

weeh hilo la kutwanga kotekote nalo neno... Duuh 0712/0713/0714 mnh
..... Kongosho u just tell him una kale kadawa ka kunasia...umuone ayakavyotoka nduki kali
 
Last edited by a moderator:
Kongosho umepatikana!!..eti saa zingine natamani anipigie simu..we!..kweli ndege mjanja hunaswa na tundu la kiujanja..Hatimaye zombie kapata fahamu..pacha snowhite naona unataka kunipeperushia ndege wangu..manake na mie uzombie ulinishinda nikacross border..Mdogo wangu lara 1 ahsante kwa kunikomboa kwenye uzombie..mbona ningeoza bila kujifahamu!....
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom