Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Mkuu @ tutofautishe propaganda za kisiasa na ukweli

Ni kweli Dr Slaa ameshawahi kuwa attacked on a personal level mara nyingi tu akija na hoja nzito za taifa. Lakini mwenye akili angavu atajua tu kwamba hizi ni politics wala hayana madhara sana

Kwa Zitto sisi hapa hatufanyi politics mkuu. Hoja #1 nimeisoma na kuielewa lakini maswali mengi yalinijia na yanayohitaji majibu. Zitto atupatie hayo majibu la vp hattutakosea kuwa na doubt juu ya dhamira yake ya ndani ukizingatia yeye mwenyewe ndie ajuaye

Mkuu si vizuri hata kidogo kuwa shabiki wa siasa za matukio, through IPTL-ESCROW zitto anataka kupata kiki, hilo nalo si jambo baya lakini tatizo hana integrity na kusimamia anayoyahubiri. Yeye mwenyewe kapiga dili pale, kachota vya kutosha afu unaniambia nimpe sapoti, unataka aje kuniacha njiani solemba

somebody said - fool me once, shame on you BUT fool me twice, shame on me'. Kwa kifupi ZZK hatoshi kwenye sakata la ESCROW, he is equally guilt kama alivyo akija Seth

Sawa tunakubali "Zitto hatoshi" ...sasa tutajie mtu mwingine tutakayemfuata baada ya kujua Zitto hatoshi, only that
 
Last edited by a moderator:
Zitto keep it up,Tanzania kwanza mengine baadae,kwenye huu mjadala wanataka kukutoa kwenye mstari usikubali baki kwenye njia sahihi watanzania makini tupo pamoja na kamati nzima
 
Msitume PRIVATE MESSAGES kuomba tufunike kombe mwanaharamu apite, ingieni jamvini tujadili hoja.
Acha woga Mkuu kwa hili wewe na wenzako ni Adui wa Watanzania, Tunahitaji Fedha zetu zirudi hizo chuki zako na wivu wako pelekeka kuleee.Chuki zako za wazi juu ya ZZK hakuna asiyezijua but thanks kwa hili mmejifunua zaidi.
 
Nirudie hivi Kama nilivyosema kwenye Bandiko #532 :

Hatuna tatizo na "upambanaji dhidi ya ufisadi" Bali "mpambanaji dhidi ya ufisadi". Tunasema Kwamba zitto has lost integrity and political maturity, mapambano dhidi ya ufisadi, mapambano kutafuta mabadiliko, yote haya zitto hatoshi Tena, that's the bottom line.

Vinginevyo unaweZa kuwa sahihi Kwamba nitakufa kisiasa Kabla sijaanza, lakini naomba uninukuu Kwamba "zitto ameshakufa kisiasa", na Adui aliyemmaliza zitto kisiasa ni zitto mwenyewe.

Kama Zitto amekufa kisiasa wewe hofu yako ni nini mpaka unaanza kudhani kuwa anaitumia hii issue kujisafisha?kwani waliokufa uwa wanafufuka?fahamu hili..Zitto bado yupo sana maana bado mchango wake unahitajika, mpaka tutakapokuwa na watu wengi zaidi watakaoweza kuimudu nafasi yake basi bado wananchi wataendelea kuhitaji mchango wake.Muhimu kwetu sio nani anatoa mchango bali bali taifa linanufaika.

Turudi kwenye hoja, hoja hapa ni wizi wa IPTL, hili ndio la muhimu, ndio maana tueleze basi kama Zitto hatoshi tutajie huyo anayetosha anayekerwa na wizi huu ili tumfuate yeye..ila so far anayepigania hili ni Kafulila aliyefunga kuongelea hili na mahakama na kamati ya PAC ikiongozwa na Zitto na Filikunjombe.

Ebu tupeni basi alternative hiyo maana so far mbadala hauonekani.
 
Kama Zitto amekufa kisiasa wewe hofu yako ni nini mpaka unaanza kudhani kuwa anaitumia hii issue kujisafisha?kwani waliokufa uwa wanafufuka?fahamu hili..Zitto bado yupo sana maana bado mchango wake unahitajika, mpaka tutakapokuwa na watu wengi zaidi watakaoweza kuimudu nafasi yake basi bado wananchi wataendelea kuhitaji mchango wake.Muhimu kwetu sio nani anatoa mchango bali bali taifa linanufaika.

Turudi kwenye hoja, hoja hapa ni wizi wa IPTL, hili ndio la muhimu, ndio maana tueleze basi kama Zitto hatoshi tutajie huyo anayetosha anayekerwa na wizi huu ili tumfuate yeye..ila so far anayepigania hili ni Kafulila aliyefunga kuongelea hili na mahakama na kamati ya PAC ikiongozwa na Zitto na Filikunjombe.

Ebu tupeni basi alternative hiyo maana so far mbadala hauonekani.

Mkuu hawa jamaa hovyo sana Yani Chuki zao kwa ZZK sio kwenye siasa wamepersonalize.
Tunahitaji Fedha Zetu hilo ndo linalotuunganisha watazania.
 
Mkuu
Ukirukia jibu la mtu mwingine hutonielewa.

Kafulila yupo na UMMA
Zitto yupo na MEDIA ( Mwananchi, The Citizen, Jambo Leo & mitandao)

Kafulila ndio alionza kulipua ufisadi huu wa IPTL na sasa unaelekea mwisho ndio tunamuona Zitto kutwa kwenye media kana kwamba ni hoja yake.

Hoja yake ya majina ya Uswis imeishia wapi? Mbona aliwasilisha hoja binafsi, kafikia wapi kama siyo kula Mrungula na kukaa kimia?

Zitto ( paragraph yake ya mwisho) soma bandiko hapo juu.Anaionea huruma ccm kuanguka. Hii ndio conclusion yake katika andiko hii.
Hivi ujue kuwa Kafulila ana kesi juu ya hili na hivyo hawezi kuongela hilo nje ya mahakama?sasa kama mahakama imemfunga mdomo Kafulila basi wote tukae kimya?hivi kwani Wabunge wengine Mnaowaamini wamekatwa kuongoza mapambano haya?kwa nini tuhangaike na Zitto tu?wanasema tunajenga nyumba moja kugombea fito huku ni nini?si ni kwa faida ya nchi yetu?Zitto na Kamati ya PAC endelezeni hili, wananchi wa Tanzania kwao siasa sio muhimu, tunahitaji pesa zetu.Hayi mengine malizaneni kwenye vyama vyenu.
 
Mkuu,
Hatupaswi kukaa tukisubiri "muda ufike"

Tuanze kwanza kukataa Zitto asiubebe mjadala huu. Kwa sababu amekosa integrity.

Kwa sababu hana record nzuri za kufuatilia jambo mpaka mwisho ( uswiss) muda haujafika mpaka sasa.

Kwa sababu ameonekana ana maslahi binafsi katika hili. (Ushahidi wa kuomba M6 kutoka IPTL)

Kwakuwa watu tunamtilia shaka, tunaomba akae pembeni. Kwa nini Zitto tu? Wengine hawawezi?

Atulie mpiga dili. Tumemstukia.

Nani kamteua Zitto aubebe mjadala?hivi hujui Mbowe ni Kiongozi wa upinzani Bungeni?kwa nafasi ana uwezo mkubwa sana wa kuubeba mjadala huu, lakini yupo wapi?mbona kimya?hatumsikii chochote kuhusu hili.

Nje ya Bunge, Dr Slaa anaweza kuubeba mjadala huu, yupo wapi?mbona haonekani kwenye hili?au nao wanaamini kuwa hizo pesa ni halali ya waliogawana??

Kilichobaki hapa ni wivu, kwanini Zityo anaongea wakati wa kwetu wamekaa kimya, sasa hayo yanamsaidia nin mwananchi wa kawaida?ndio maana nasema kakaeni kwebye vyama vyenu mteuwe basi mtu wa kuongoza mapambano haya na sisi tutamfuata.
 
Masonjo, Granta,

Mnakimbia maswali, pengine Gamba la Nyoka atakuja Kujibu.
Wakati tunamsubiri, tuseme hivi:

Sisi hatumshindanishi zitto na mtu Bali tunamshindisha na Dhana ya integrity kwani tunaamini Kwamba hii ni Sifa ya msingi anayotakiwa kuwa nayo kiongozi yoyote anayeingia vitani kupambana na ufisadi.

Hatupo Hapa kujadili mbadala wa zitto, tupo Hapa kuchambua viongozi wote ambao wanajitokeza kutetea maslahi yetu wananchi ili tusije kuachwa solemba kama suala la fedha za uswisi n.k. Kwahiyo basi, kila kiongozi atakayejitokeza Katika hili, tutamchambua kwa hoja kwa nia ya kubaini iwapo anatufaa au hatufai kutetea maslahi yetu. Na nadhani mnatambua Kwamba tuna Haki ya kufanya hivyo.

Cc kdc, Waberoya na wanakambi Wengine wa zitto.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Granta, Swala hapa si nani zaidi ya Zitto anafaa kupigiaa mbinja swala la ufisadi wa IPTL-ESCROW, bali hoja iliyopo mezani ni "Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC 'Hatutetereki' kama alivyowasilisha mwenyewe ZZK. Hili tumelipokea vizuri lakini kabla hatujabeba mbeleko na kupiga vigelegele na nderemo na vifijo yakawepo maswali ya msingi ya kujibiwa na mleta mada, yaani Zitto ambaye mpaka muda huu kapotea mazima, wamebaki watu wanaoshabikia na kumsifia mtu ambaye hana moral authority yeyote na kumnyooshea mwingine kidole.

Kwa hiyo kabla hatujaenda mbali ajibu maswali yetu ili asije akatuacha solemba njiani

Sijui kwanini huelewi..Zitto anapambana huko, nanyi anzisheni mapambano, nyie wenye credibility na integrity ya mapambano haya basi umma unaojua zile pesa ni zao utawafuata njia na kuachana na Zitt.

Ila mkikaa kimya wananchi watamhitaji Zitto aendelee kuchokonoa hili ili wezi wetu wawajibishwe, hayo ya hofu zenu za siasa ndogo ndogo hakuna mwanachi asiye mwanasiasa anayejali.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Deo Corleone hakuna shida yeyote ya kuungana lakini lazima wawepo viongozi wenye nia safi ya kutuunganisha. Siyo political opportunists wenye hidden agenda ambao tukiwapa sapoti yetu watatugeuka na kutuacha njia panda, hao ni sumu na hatari sana
Wamekatazwa hao viongozi wenye nia safai kuongoza mapambano haya?au nao wana maslahi na wizi huo?maana kimya hiki kinatia mashaka.
 
Last edited by a moderator:
Kweli watanzania sio mabwege lakini vile vile watanzania sio wasahaulifu. Katibu mkuu wa ACT, Samson Mwigamba, akihojiwa na redio ya sauti huru mwezi June, 2014, Alitamka haya:

"Lengo kubwa la chama cha ACT ni kuunganisha wananchi na kuwaeleza ubovu wa chama kikuu cha upinzani nchini, chadema."

"Imekuwa Vigumu kueleza ubovu wa chadema wananchi wakaelewa kwa sababu imetokea wananchi wanaiamini ukawa na hawataki useme chochote kuhusu mshirika wa umoja huo."

"Naamini Kwamba ukawa utasambaratika Kabla ya 2015 na hapo ndipo wananchi wataelewa kuhusu vita ya ACT na Chadema."

Lugha yako na ya mwigamba zinafanana. Kwa mfano, Katika hoja za mwigamba, chama kikuu cha upinzani kwa ACT ni chadema, sio CCM.

Isitoshe, umenukuliwa ukiita umoja wa ukawa Kwamba ni wasaka tonge, licha ya Kwamba hakuna Taratibu au kanuni waliyovunja, lakini umoja wako, mwigamba na kitila mkumbo kutafuta madaraka ndani ya chadema nje ya utaratibu, kwenu mliona Kwamba ni Haki ya kidemokrasia. This is Double standards in action and typical "political immaturity" that I discussed earlier.

Kwa mwaka sasa kumekuwa na thread nyingi sana za kashfa dhidi ya Zitto, na ni ruksa pia nawe kuanzisha zingine.

Lakini hii thread ni ya WIZI WA IPTL..ebu jikite kwenye mada please, tunahitaji wa kutuongoza kwenye mapambana haya, tupone alternative tuifuate.
 
Masonjo, Granta,

Mnakimbia maswali, pengine Gamba la Nyoka atakuja Kujibu.
Wakati tunamsubiri, tuseme hivi:

Sisi hatumshindanishi zitto na mtu Bali tunamshindisha na Dhana ya integrity kwani tunaamini Kwamba hii ni Sifa ya msingi anayotakiwa kuwa nayo kiongozi yoyote anayeingia vitani kupambana na ufisadi.

Hatupo Hapa kujadili mbadala wa zitto, tupo Hapa kuchambua viongozi wote ambao wanajitokeza kutetea maslahi yetu wananchi ili tusije kuachwa solemba kama suala la fedha za uswisi n.k. Kwahiyo basi, kila kiongozi atakayejitokeza Katika hili, tutamchambua kwa hoja kwa nia ya kubaini wapo anatufaa au hatufai kutetea maslahi yetu. Na nadhani mnatambua Kwamba Nina Haki ya kufanya hivyo.

Cc kdc, Waberoya na wanakambi Wengine wa zitto.

Mkuu sisi tunachotaka ni pesa yetu irudi, tumemuunga mkono Kafulila tumemuunga mkono Zitto na tutamuunga mkono yeyote atayejitokeza kupambana na kutetea maslahi ya wananchi...!

Hadi hapo unajadili tuhuma za Zitto alizorushiwa na wabaya wake, yaani vilevile walivyotaka mahasimu wake nawe imenasa, umeacha kujadili IPTL unamjadili Zitto...

Nasi tumekwambia shida yetu sio Zitto bali pesa zetu zirudi, ila kwa kuwa umemdisqualify Zitto kwenye huu mpambano basi tuletee mbadala wake atayeongoza MAPAMBANO kuturejeshea pesa zetu zilizoibiwa, kwa sababu HATA wewe unafahamu fika pesa hairudi kwa kumshambulia Zitto bali kwa kumuunga mkono yeyote anayejiyokeza kupambana...

Ulitakiwa ujue msingi na sababu ya tuhuma kwa Zitto kabla hata ya kuziangalia tuhuma zenyewe, yaani umeingia kwenye ndoano ya MAFISADI kirahisi namna hii...

Nitafanya makosa kuchallenge uGT wako...?
 
Last edited by a moderator:
Masonjo, Granta,

Mnakimbia maswali, pengine Gamba la Nyoka atakuja Kujibu.
Wakati tunamsubiri, tuseme hivi:

Sisi hatumshindanishi zitto na mtu Bali tunamshindisha na Dhana ya integrity kwani tunaamini Kwamba hii ni Sifa ya msingi anayotakiwa kuwa nayo kiongozi yoyote anayeingia vitani kupambana na ufisadi.

Hatupo Hapa kujadili mbadala wa zitto, tupo Hapa kuchambua viongozi wote ambao wanajitokeza kutetea maslahi yetu wananchi ili tusije kuachwa solemba kama suala la fedha za uswisi n.k. Kwahiyo basi, kila kiongozi atakayejitokeza Katika hili, tutamchambua kwa hoja kwa nia ya kubaini iwapo anatufaa au hatufai kutetea maslahi yetu. Na nadhani mnatambua Kwamba tuna Haki ya kufanya hivyo.

Cc kdc, Waberoya na wanakambi Wengine wa zitto.
hakuna kambi Zitto nyinyi ndo mnakambi against Zitto.
Unafiki ni mbaya sana wakati Zitto anapambana na hoja ya pesa ya Uswiss si mlikua mnamsimanga nani alikua anamsupport? then leo hii unasema mliachwa njia panda si mlishakana nguvu na Watawala kushusha zito na kuzima hoja yake? hukumbuki hoja za kambi Rasmi ya Upinzani?
CHUKI ZAO LA UHARIBUFU.
 
Pesa zetu za uswisi zimerudi?

Duh.ndio Mchambuzi huyu?imekuwaje amefikia level hii?kweli upambe nuksi.

Yaan kwa namna hii sasa ata udiwani atausikia tu bombani, itabidi ujiunge na vijana wanaopandisha bendera na kusukuma magari ya viongozi.
 
Teh teh teh, kwann usiwaambie huko huko PM kuwa waje jamvini...tutaamini vipi wamekufuata PM...

Kwa sie tuliokuwa tunamfahamu huyu kijana kwa kweli itatia mpaka huruma, sijui kwa nini kashuka kifikra kwa kiwango hiki..

Hii sio level kabisa ya yule Mchambuzi wa zamani, kweli chuki bibafsi na upambe ni ugonjwa mbaya sana kwenye ubongo wa binadamu, na madhara yaje yapo wazi hapa kwa kila mtu kumuona Mchambuzi jinzi alivyoathirika.

Waliomuendela private watakuwa ni watu wanaomuona anavyojidharirisha hivyo kama watu wanaompenda wanamwambia please vaa nguo upo uchi, lakini ndio hivyo tena ubongo ulishapigwa shoti kwa sababu ya chuki na upambe.
 
Duh.ndio Mchambuzi huyu?imekuwaje amefikia level hii?kweli upambe nuksi.

Yaan kwa namna hii sasa ata udiwani atausikia tu bombani, itabidi ujiunge na vijana wanaopandisha bendera na kusukuma magari ya viongozi.
CHUKI ZAO LA UHARIBUFU sio Jambo la Kushangaaa
 
zito kaa chonjo hapo anyetaka kulindwa ni rafiki yako profesa JK, weka kila kitu wazi ili tukusaidie kupiga kelele huku mtaani
 
Mkuu @ tutofautishe propaganda za kisiasa na ukweli

Ni kweli Dr Slaa ameshawahi kuwa attacked on a personal level mara nyingi tu akija na hoja nzito za taifa. Lakini mwenye akili angavu atajua tu kwamba hizi ni politics wala hayana madhara sana

Kwa Zitto sisi hapa hatufanyi politics mkuu. Hoja #1 nimeisoma na kuielewa lakini maswali mengi yalinijia na yanayohitaji majibu. Zitto atupatie hayo majibu la vp hattutakosea kuwa na doubt juu ya dhamira yake ya ndani ukizingatia yeye mwenyewe ndie ajuaye

Mkuu si vizuri hata kidogo kuwa shabiki wa siasa za matukio, through IPTL-ESCROW zitto anataka kupata kiki, hilo nalo si jambo baya lakini tatizo hana integrity na kusimamia anayoyahubiri. Yeye mwenyewe kapiga dili pale, kachota vya kutosha afu unaniambia nimpe sapoti, unataka aje kuniacha njiani solemba

somebody said - fool me once, shame on you BUT fool me twice, shame on me'. Kwa kifupi ZZK hatoshi kwenye sakata la ESCROW, he is equally guilt kama alivyo akija Seth
Ebu tupe mtu mwingine badala ya Zitto aongoze haya mapambano.Mwananchi wa kawaida hajali kama issue imeongozwa na Zitto au na Lane.Muhimu tunataka wezi wawajibishwe.

Wananchi wasipoona mbadala wataendelea kuitegemea PAC ikiongozwa na Zitto kuongoza mapambano hayo.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom