Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

In politics there is no a permenent enemy, but permanent Interests: Do you know your Interests?
Sasa Tuambie kama Zitto hatoshi katika haya ni nani anayetosha?, Mbona hao unaodhani wanaotosha Wako kimya?
Cha ajabu yule alyeitwa SISIMIZI, Na yule aliyeitwa MSALITI ndiyo wako front kutetea maslahi ya nchi. HAWA KWA SASA NDIO MASHUJAA WETU SIYO NYINYI MNAOENDEKEZA CYNICISM NA PETTY POLITICS, ADHOMINEM ATTACKS NA NAME CALLING.
Katika Mjadala huu hamna hoja mmebaki na Character assasination, Hamna way forward, Hamna Pragmatism ya kudeal na issues. Kiufupi hamna Intellectual eye ya kudeal na ufisadi. AU MMEAMUA KUJIFANYA VIPOFU KWA AJILI YA MASLAHI MADOGO YA KISIASA.

Nyinyi mnawapa ammunition Mafisadi wa IPTL, na huenda mpo katika mtandao wao na mnajaribu kudilute public Opinion katika suala nyeti katika hili. Nyinyi mna Intellectual dishonesty ya hali ya Juu, Utamgeuziaje bunduki Kamanda ambaye yuko bussy kumtwanga adui risasi, kama wewe mwenyewe siyo Sympathetic na adui?.

Mna haki ya kuzungumza na kuchangia mada, lakini mada hii nadhani haiwatoshi, ushauri wangu ni bora mkarudi kule kule mnapojipa Mathanks ya Kijuha huku mkijaribu kuwa katika mitizamo inayofananafanana.
SISI TUNAJUA MHESHIMIWA ZITTO SIYO MALAIKA, NA MIMI SIKUBALIANI NAYE KATIKA KILA JAMBO, LAKINI INAPOKUJA KATIKA SUALA LA MASLAHI MAPANA YA TAIFA NIKO NAYE BEGA KWA BEGA.

Wewe unayequestion Motive ya ZITTO Umelifanyia nini Taifa tangu Umezaliwa mpaka Umri wako uliofikia leo hii?

Wasipoelewa na hapa hawataelewa tena
 
tatizo lako mkuu zito ni kigeugeu unang'ata na kupuliza
watz tumekustukia wewe ni mpigaji tuu
 
In politics there is no a permenent enemy, but permanent Interests: Do you know your Interests?
Sasa Tuambie kama Zitto hatoshi katika haya ni nani anayetosha?, Mbona hao unaodhani wanaotosha Wako kimya?
Cha ajabu yule alyeitwa SISIMIZI, Na yule aliyeitwa MSALITI ndiyo wako front kutetea maslahi ya nchi. HAWA KWA SASA NDIO MASHUJAA WETU SIYO NYINYI MNAOENDEKEZA CYNICISM NA PETTY POLITICS, ADHOMINEM ATTACKS NA NAME CALLING.
Katika Mjadala huu hamna hoja mmebaki na Character assasination, Hamna way forward, Hamna Pragmatism ya kudeal na issues. Kiufupi hamna Intellectual eye ya kudeal na ufisadi. AU MMEAMUA KUJIFANYA VIPOFU KWA AJILI YA MASLAHI MADOGO YA KISIASA.

Nyinyi mnawapa ammunition Mafisadi wa IPTL, na huenda mpo katika mtandao wao na mnajaribu kudilute public Opinion katika suala nyeti katika hili. Nyinyi mna Intellectual dishonesty ya hali ya Juu, Utamgeuziaje bunduki Kamanda ambaye yuko bussy kumtwanga adui risasi, kama wewe mwenyewe siyo Sympathetic na adui?.

Mna haki ya kuzungumza na kuchangia mada, lakini mada hii nadhani haiwatoshi, ushauri wangu ni bora mkarudi kule kule mnapojipa Mathanks ya Kijuha huku mkijaribu kuwa katika mitizamo inayofananafanana.
SISI TUNAJUA MHESHIMIWA ZITTO SIYO MALAIKA, NA MIMI SIKUBALIANI NAYE KATIKA KILA JAMBO, LAKINI INAPOKUJA KATIKA SUALA LA MASLAHI MAPANA YA TAIFA NIKO NAYE BEGA KWA BEGA.

Wewe unayequestion Motive ya ZITTO Umelifanyia nini Taifa tangu Umezaliwa mpaka Umri wako uliofikia leo hii?

Rejea Bandiko #550 la Nguruvi3, bandiko Hilo linafafanua kwanini Tunasema mtu wenu zitto Hana integrity Katika suala husika, Vinginevyo utueleze Kwamba Hana haja ya kuwa na integrity huku ukituambia ni kwa sababu gani vita hii doesn't need kiongozi mwenye integrity. Hapo Ndio mjadala utakuwa mzuri kwani sasa tutakuwa tunajadili hoja.

Vinginevyo matusi na lugha kali kali kutoka kwenu hazisaidii na Wala hazimsaidii zitto. Tunarudi kusema Tena na tena Kwamba hatuna tatizo na "vita dhidi ya ufisadi", Bali zitto kutuingiza Katika vita hii ya escrow. Isitoshe, sio yeye Wala nyinyi wenye majibu kwa maswali yetu humu.

Endeleeni kumshabikia, mna uhuru wa kufanya hivyo, lakini mkae mkijua Kwamba siku sio nyingi tutarudi humu kuwakumbusha Kwamba "tulisema", zitto has lost both integrity and political maturity...
 
Last edited by a moderator:
aisee!! umemaliza? rudisheni hela mlizoiba

kweli zitto ni laana kwa mafisadi

ona wanavyotapatapa

Zitto ana tofauti gani na hawa mafisadi wanaosumbua taifa? Hao ndio wanaomlipa na kumuhonga mapesa ili kuyumbisha hoja na taifa! Hii hoja ilikuwa nzuri lakini baada ya zitto kuivamia na kuiteka tusitarajie tija yoyote,yeye yupo kuvizia kupiga pesa tu.ana tamaa sana ya pesa huyo dogo
 
Zitto ana tofauti gani na hawa mafisadi wanaosumbua taifa? Hao ndio wanaomlipa na kumuhonga mapesa ili kuyumbisha hoja na taifa! Hii hoja ilikuwa nzuri lakini baada ya zitto kuivamia na kuiteka tusitarajie tija yoyote,yeye yupo kuvizia kupiga pesa tu.ana tamaa sana ya pesa huyo dogo

Mbona mnajichanganya sana ninyi watu

Mnasema Zitto alikopa mil.6 akamtibie mama yake

Mkasema Zitto amepewa bil.3 ili aiangamize CDM

Mkasema Alipewa hela nyingi sana BUZWAGI

Mkasema analipwa hela ndefu na NSSF na TANAPA

Tuelewe kipi sasa
 
in politics there is no a permenent enemy, but permanent interests: Do you know your interests?
Sasa tuambie kama zitto hatoshi katika haya ni nani anayetosha?, mbona hao unaodhani wanaotosha wako kimya?
Cha ajabu yule alyeitwa sisimizi, na yule aliyeitwa msaliti ndiyo wako front kutetea maslahi ya nchi. Hawa kwa sasa ndio mashujaa wetu siyo nyinyi mnaoendekeza cynicism na petty politics, adhominem attacks na name calling.
Katika mjadala huu hamna hoja mmebaki na character assasination, hamna way forward, hamna pragmatism ya kudeal na issues. Kiufupi hamna intellectual eye ya kudeal na ufisadi. Au mmeamua kujifanya vipofu kwa ajili ya maslahi madogo ya kisiasa.

Nyinyi mnawapa ammunition mafisadi wa iptl, na huenda mpo katika mtandao wao na mnajaribu kudilute public opinion katika suala nyeti katika hili. Nyinyi mna intellectual dishonesty ya hali ya juu, utamgeuziaje bunduki kamanda ambaye yuko bussy kumtwanga adui risasi, kama wewe mwenyewe siyo sympathetic na adui?.

Mna haki ya kuzungumza na kuchangia mada, lakini mada hii nadhani haiwatoshi, ushauri wangu ni bora mkarudi kule kule mnapojipa mathanks ya kijuha huku mkijaribu kuwa katika mitizamo inayofananafanana.
Sisi tunajua mheshimiwa zitto siyo malaika, na mimi sikubaliani naye katika kila jambo, lakini inapokuja katika suala la maslahi mapana ya taifa niko naye bega kwa bega.

Wewe unayequestion motive ya zitto umelifanyia nini taifa tangu umezaliwa mpaka umri wako uliofikia leo hii?
haijatosha kukupa like yangu tu bali pia nasema asante.
 
Mkuu, punguza wivu na chuki, unazungumzia Zitto kupiga dili kwenye MABILLION YA USWISI, at the same time mnatuambia kuwa alikopa Mil.6 ili akamtibie mama yake...

Yaani mtu apige dili la mabilion then akose Mil.6 ya kumtibia mama yake, La haula ukombozi uko mbali kwelikweli

Ulishaona mwizi anatosheka? Kukopa ni gia tu ya kupiga dili
 
Mbona mnajichanganya sana ninyi watu

Mnasema Zitto alikopa mil.6 akamtibie mama yake

Mkasema Zitto amepewa bil.3 ili aiangamize CDM

Mkasema Alipewa hela nyingi sana BUZWAGI

Mkasema analipwa hela ndefu na NSSF na TANAPA

Tuelewe kipi sasa

Kwani mwizi hutosheka?
 
Mkuu

Members wote wanaomsifu kwa makusudi, wana agenda ya issue hii isifanikiwe hata kusomwa bungeni.

Kumsifu Zitto, ambaye katuhumiwa kuvuta M6 IPTL, kwa ushahidi dhahiri, ili kutuliza soo. Na mpaka sasa hajakana. Zaidi ya kuweka mikwara. "Vyombo vya dola"

Tunamwambia ameshapwaya, ajitathimini na kisha kumuachia Kafulila ambaye amelianzisha na mpaka sasa hana "harufu" wala kashifa ya kuvuta hata sent moja.

Kafulila kaonekana kakimbilia kwa umma. Tumemuona akiwa na midahalo na wasomi Mwanza na sehemu mbalimbali.

Zitto "mpiga dili" kqma kawaida yake kazi ni kukimbilia mitaandaoni na kwenye vyombo vya habari Mwananch, the citizen na Jambo Leo. Ndio magazeti yake, hata akikohoa tu wanamweka front page na kumwagia sifa za marehemu.

Ni kwanini hutumia nguvu kubwa kujitangaza kwenye media? Why only Zitto?

Hata kama sakata hili likifanikiwa ushindi na wa Kafilila ambaye yupo nasi UMMA siyo ZK wa Media.

Na hili ndio linalowasumbua. Chuki kwakuwa zitti anapata sifa na nyinyi lengo lenu ni yeye kuanguka kabisa wala hampendi kumuona anasimama kama zamani.
 
Simamia haki na Ukweli, CHADEMA na WATANZANIA wengi wana imani nawe.

Kila binadamu ana mapungufu hivyo usiife moyo kwa kelele za mapepo. Kumbuka Massiah Yesu Kristo ni Mwana wa Mungu lakini nani alimthamini?
Kila mtu alimbeza hata kipenzi chake, mtu aliyemwaminin kuliko wote (PETRO) alimkana.
Wewe fanya kazi ya Mungu naye atakusimamia.
Cheers.
 
Si CCM si CHADEMA nyote ni walewale tu ila mmetofautiana majukumu kwa watanzania.

Tupo chocho tunawachora ki aina. Nyote wezi tu.

Wezi wa mali za umma huwaoni? Tatizo lenu ni pale mnapogeuka mashabiki wa watu! Hoja zote zinazozunguka sakata hili lazima zijibiwe na si kuleta mboyoyo za kishabiki. Zitto ajibu hoja zote na kurukaruka tu! Mbona Kafulila yupo smart na juhudi zake tunaziona na si hawa watafuta kick kwenye mitandao ya kijamii
 
We unajua ulichokiandika?
Acha kukalili.

IPTL ndio wanazo hizo hela? Nani anatakiwa kuzirudisha?

Majina yatatoka kwa wanaotakiwa kuzirudisha akiwemo na Zitto arudishe.

Kama na Zitto nae jina lake litatoka nyie hofu ya nini?si acheni ajikaange kwa mafuta yake?

Mtu yeyote mwenye akili kwa hizi sarakasi zenu atajua kuwa kumbe wezi wenyewe wapo pembeni na wana hofu sana na Zitto.

Humpende umchukie Zitto, he is gifted politician na ndio maana anafanya wasooweza kuyafanya wengine, go Zitto go mpaka wezi wetu tuwakamate na waliojifunika vazi la uadilifu wakati ni makuwadi wa wizi tuwatambue.

It's a matter of time wanasiasa wa ukweli watajulikana tu, vita vya uenyekiti Chadema haiwezi kutufanya tuachane na maslahi mapana ya nchi.
 
Mkuu

Members wote wanaomsifu kwa makusudi, wana agenda ya issue hii isifanikiwe hata kusomwa bungeni.

Kumsifu Zitto, ambaye katuhumiwa kuvuta M6 IPTL, kwa ushahidi dhahiri, ili kutuliza soo. Na mpaka sasa hajakana. Zaidi ya kuweka mikwara. "Vyombo vya dola"

Tunamwambia ameshapwaya, ajitathimini na kisha kumuachia Kafulila ambaye amelianzisha na mpaka sasa hana "harufu" wala kashifa ya kuvuta hata sent moja.

Kafulila kaonekana kakimbilia kwa umma. Tumemuona akiwa na midahalo na wasomi Mwanza na sehemu mbalimbali.

Zitto "mpiga dili" kqma kawaida yake kazi ni kukimbilia mitaandaoni na kwenye vyombo vya habari Mwananch, the citizen na Jambo Leo. Ndio magazeti yake, hata akikohoa tu wanamweka front page na kumwagia sifa za marehemu.

Ni kwanini hutumia nguvu kubwa kujitangaza kwenye media? Why only Zitto?

Hata kama sakata hili likifanikiwa ushindi na wa Kafilila ambaye yupo nasi UMMA siyo ZK wa Media.

Ujiko wa kufanikisha suala hili atapata nani hakuwezi kumpa chakula mezani mwananchi maskini wa Tanzania na wala hakuwezi kupeleka madawa hospitali.

Na wanasiasa muflisi pekee ambao badala ya kuangalia umma utanufaika vipi wao wanaangalia "hivi nani atakuwa hero", shame on you.

Sio Kafulila tu, ata Mbowe alibebe hili na tutamuunga mkono, au wao hawaoni wizi?tumeambiwa na viongozi wa upinzani wamepiga hizi pesa, kwanini tusiwe na hofu kuwa ukimya wao huu una sura ya hofu ya kuumbuliwa na kashfa hii?time will tell.
 
Anti zitto wameungana kutetea wezi kwa chuki zao binafsi na zitto. Jambo la hatari sana hili.

Na hao wanaotetea wezi hawawezi kuwa wananchi wa kawaida...usijeshangaa ndio wale wabunge "wetu wa chama chetu" waliopo bungeni, wanatumia humu majina bandia..Hawawezi kuja kwa majina yao maana wanajua hapa wapo kinyume na maslahibya umma..

Hofu zao wao sio hofu zetu sisi, wao hofu yao ni wivu tu kwanini huyu jamaa anafanya tusiyoyafanya sisi, yanatuhusu nini sie wananchi wa kawaida?shame of them.

Mwananchi wa kawaida anachojali ni maslahi ya umma basi, Zitto na Kamato ya PAC, Kafulila, Filikunjombe nz wengineo kwa hili tupo pamoja nanyi, kazeni buti mpaka kieleweke.
 
In politics there is no a permenent enemy, but permanent Interests: Do you know your Interests?
Sasa Tuambie kama Zitto hatoshi katika haya ni nani anayetosha?, Mbona hao unaodhani wanaotosha Wako kimya?
Cha ajabu yule alyeitwa SISIMIZI, Na yule aliyeitwa MSALITI ndiyo wako front kutetea maslahi ya nchi. HAWA KWA SASA NDIO MASHUJAA WETU SIYO NYINYI MNAOENDEKEZA CYNICISM NA PETTY POLITICS, ADHOMINEM ATTACKS NA NAME CALLING.
Katika Mjadala huu hamna hoja mmebaki na Character assasination, Hamna way forward, Hamna Pragmatism ya kudeal na issues. Kiufupi hamna Intellectual eye ya kudeal na ufisadi. AU MMEAMUA KUJIFANYA VIPOFU KWA AJILI YA MASLAHI MADOGO YA KISIASA.

Nyinyi mnawapa ammunition Mafisadi wa IPTL, na huenda mpo katika mtandao wao na mnajaribu kudilute public Opinion katika suala nyeti katika hili. Nyinyi mna Intellectual dishonesty ya hali ya Juu, Utamgeuziaje bunduki Kamanda ambaye yuko bussy kumtwanga adui risasi, kama wewe mwenyewe siyo Sympathetic na adui?.

Mna haki ya kuzungumza na kuchangia mada, lakini mada hii nadhani haiwatoshi, ushauri wangu ni bora mkarudi kule kule mnapojipa Mathanks ya Kijuha huku mkijaribu kuwa katika mitizamo inayofananafanana.
SISI TUNAJUA MHESHIMIWA ZITTO SIYO MALAIKA, NA MIMI SIKUBALIANI NAYE KATIKA KILA JAMBO, LAKINI INAPOKUJA KATIKA SUALA LA MASLAHI MAPANA YA TAIFA NIKO NAYE BEGA KWA BEGA.

Wewe unayequestion Motive ya ZITTO Umelifanyia nini Taifa tangu Umezaliwa mpaka Umri wako uliofikia leo hii?

Maneno mazito sana haya, ubarikiwe.

Hawa wanasiasa muflisi wanaoleta wivu wao kwenye masuala muhimu ya umma hawatusumbui sie wananchi wa kawaida, kama wangekuwa na maslahi ya umma mioyoni mwao ata wao hawakatazwi kubeba hili suala na tutawaunga mkono.Sasa wanachofanya sasa ni kuunga mkono wizi maana hawapambani na wizi huo bali wanapambana na wanaoshikilia bango wezi wetu wawajibishwe.

Alafu wakitufanya majuha eti wanadai anayeshikia bango ni mwizi lakini wao wasafi wamekaa kimya na hawataki huyo mwizi akomae na hii issue ili yeye na wezi wenzake waumbuke...hii inanitia shaka kuwa yawezekana tunayemuona mwizi leo ndio msafi na tunaowaona wasafi ndio washiriki wa wizi.Muda utaongea.
 
Rejea Bandiko #550 la Nguruvi3, bandiko Hilo linafafanua kwanini Tunasema mtu wenu zitto Hana integrity Katika suala husika, Vinginevyo utueleze Kwamba Hana haja ya kuwa na integrity huku ukituambia ni kwa sababu gani vita hii doesn't need kiongozi mwenye integrity. Hapo Ndio mjadala utakuwa mzuri kwani sasa tutakuwa tunajadili hoja.

Vinginevyo matusi na lugha kali kali kutoka kwenu hazisaidii na Wala hazimsaidii zitto. Tunarudi kusema Tena na tena Kwamba hatuna tatizo na "vita dhidi ya ufisadi", Bali zitto kutuingiza Katika vita hii ya escrow. Isitoshe, sio yeye Wala nyinyi wenye majibu kwa maswali yetu humu.

Endeleeni kumshabikia, mna uhuru wa kufanya hivyo, lakini mkae mkijua Kwamba siku sio nyingi tutarudi humu kuwakumbusha Kwamba "tulisema", zitto has lost both integrity and political maturity...

Zitto hana hati miliki ya hoja hii na hakuna sheria inayomzuia mbunge mwingine yeyote kuendesha mapambana ya wizi huu, lakini cha ajabu eti "wasafi" wamekaa kimya na kumuacha "mwizi" ahangaike kuhakikisha "wezi wenzake waliomhonga" wanakamatwa na "wasafi" wanasema hapana usiwakamatishe maana wakikamatwa na wewe utakamatwa!!!...haihitaji akili ya darasa la saba kujua kuna walakini hapa, yamkini tumdhaniaye ndiye-siye na tumdhaniaye siye-ndiye.

Kumbuka ata Kafulila tuliambiwa ni kijana mpuuzi ambaye tunapaswa tumpuuze...Wana Kigoma Kusini wangeamini maneno yale na kumkataa kwenye sanduku la kura hakika tungepata hasara kama taifa maana mchango wake bungeni unaonekana na kila mwenye maslahi na nchi anauona.

Na leo hii ata waliomsema kuwa ni sisimizi hawawezi ongea hivyo tena, kageuka kuwa tembo na shujaa. Siasa haina adui wala rafiki wa kudumu.

Ni heri Nguruvi hajulikani ni nani,aibu yake inaishia kwenye keyboard tu, na wabunge wengi wapo humu kwa majina bandia wakileta maneno ya chuki sio kwa kuhamasisha tunyamazie wizi huu kwa sababu ya political gains, wamejificha majina yao, kwa sasa aibu yao inaishia kwenye keyboard.

Lakini wewe aibu yako ni dhahiri shairi na inakudharirisha kabisa ata nje ya JF, geuka kabla haijawa too late.

Na msichojua, kwa kumsakama Zitto kwenye jambo wazi lenye maslahi ya umma kama hili mnaonyesha kumbe yawezekani tatizo lenu ya Zitto sio la maslahi ya umma bali ni maslahi binafsi yasiyi na maslahi kwa umma.

Umekulia kwenye familia ta siasa, ulipaswa ulijue hili mapema sana "USIRITHI MAADUI WA MARAFIKI ZAKO, UADUI WAO WAACHIE WENYEWE BALI WEWE SIKUZOTE TENGENEZA MARAFIKI ZAKO NA SIO MAADUI"UNACHODANYA WEWE NI KURIDHI MAADUI NA ADUI MWENYEWE YAWEZEKANI ATA HUMJUI VIZURI, UMESIKIA TU..Utakufa kisiasa ata kabla haujaanza.
 
Last edited by a moderator:
Na hao wanaotetea wezi hawawezi kuwa wananchi wa kawaida...usijeshangaa ndio wale wabunge "wetu wa chama chetu" waliopo bungeni, wanatumia humu majina bandia..Hawawezi kuja kwa majina yao maana wanajua hapa wapo kinyume na maslahibya umma..

Hofu zao wao sio hofu zetu sisi, wao hofu yao ni wivu tu kwanini huyu jamaa anafanya tusiyoyafanya sisi, yanatuhusu nini sie wananchi wa kawaida?shame of them.

Mwananchi wa kawaida anachojali ni maslahi ya umma basi, Zitto na Kamato ya PAC, Kafulila, Filikunjombe nz wengineo kwa hili tupo pamoja nanyi, kazeni buti mpaka kieleweke.

Bila shaka mkuu.
 
Na hao wanaotetea wezi hawawezi kuwa wananchi wa kawaida...usijeshangaa ndio wale wabunge "wetu wa chama chetu" waliopo bungeni, wanatumia humu majina bandia..Hawawezi kuja kwa majina yao maana wanajua hapa wapo kinyume na maslahibya umma..

Hofu zao wao sio hofu zetu sisi, wao hofu yao ni wivu tu kwanini huyu jamaa anafanya tusiyoyafanya sisi, yanatuhusu nini sie wananchi wa kawaida?shame of them.

Mwananchi wa kawaida anachojali ni maslahi ya umma basi, Zitto na Kamato ya PAC, Kafulila, Filikunjombe nz wengineo kwa hili tupo pamoja nanyi, kazeni buti mpaka kieleweke.

Bila shaka mkuu.
 
Rejea Bandiko #550 la Nguruvi3, bandiko Hilo linafafanua kwanini Tunasema mtu wenu zitto Hana integrity Katika suala husika, Vinginevyo utueleze Kwamba Hana haja ya kuwa na integrity huku ukituambia ni kwa sababu gani vita hii doesn't need kiongozi mwenye integrity. Hapo Ndio mjadala utakuwa mzuri kwani sasa tutakuwa tunajadili hoja.

Vinginevyo matusi na lugha kali kali kutoka kwenu hazisaidii na Wala hazimsaidii zitto. Tunarudi kusema Tena na tena Kwamba hatuna tatizo na "vita dhidi ya ufisadi", Bali zitto kutuingiza Katika vita hii ya escrow. Isitoshe, sio yeye Wala nyinyi wenye majibu kwa maswali yetu humu.

Endeleeni kumshabikia, mna uhuru wa kufanya hivyo, lakini mkae mkijua Kwamba siku sio nyingi tutarudi humu kuwakumbusha Kwamba "tulisema", zitto has lost both integrity and political maturity...

Hebu tuambie basi, ni nani Unayedhani ana Integrity ya Kupambana na ishu hii ya Ufisadi wa Escrow ili Watanzania tuwe nyuma yake na Tuachane na Zitto. Hebu tupe alternative Mkuu.
 
Hebu tuambie basi, ni nani Unayedhani ana Integrity ya Kupambana na ishu hii ya Ufisadi wa Escrow ili Watanzania tuwe nyuma yake na Tuachane na Zitto. Hebu tupe alternative Mkuu.

Akikutajia huyo mtu unishtue nipo hapa chonjo, lakini akimtaja Kafulila usiniite maana walimwita SISIMIZI
 
Back
Top Bottom