Zitto na Kikwete, Gwajima na Magufuli!

Zitto na Kikwete, Gwajima na Magufuli!

Zitto Na Gwajima wote wanafiki tu.

Gwajima anawasilisha hasira za kundi la Lowasa walivyokatwa Dodoma.

Zitto anawasilisha hisia za kundi la utawala wa Kikwete liloumizwa Na utawala wa Magufuli, hasa wale wanaosambaza kampeni za kumnyima Magufuli uenyekiti.

Hivyo kati yao sioni Mwenye dhamira ya dhati kwa Taifa.

Magufuli awapotezee tu, wote mamluki hao.
Mkuu umeongea point hadi umepitiliza,cha msingi hawa wote magufuli awapotezee yeye aendelee na jitihada zake zakulijenga taifa.
 
Hawa wanaopinga juhudi zake wana nia gani hasa?
Wengi wanaopinga juhudu za Rais nadhani sababu kuu itakuwa maslahi yao yameguswa katika hali hasi na wanachofanya kwa sasa ni kupiga kelele ili aliyewagusa awasikie au waungane pamoja katika mapambano na wale wengine walioguswa katika hali hasi.
 
kuna kitu ambacho WATANZANIA bado hatukijui na kama tunakijua basi hatujui maana yake ni ipi. Tanzania Bado Hakuna Upinzani thabiti wenye uwezo wa kuitingisha CCM. Vyama vyote vipo kwamaslahi yao na familia zao.. Hata Huyu ZITTO ni Mmoja kati ya Wapinzani Ambao hawaaminiki wala kueleweka. Yeye huangalia pale palipo na fursa kwa ajili yake sio kwa ajili ya wananchi
Tatizo hata viongozi wa upinzani hawaaminiani!

Kama viongozi hawaaminiani, unadhani wanachama wataaminiana?
 
Uongo siku zote utumia 'lift' kwenda juu BALI ukweli hutumia ngazi,ILA MWISHO UKWELI HUTAMALAKI JAPO KWA KUCHELEWA! Zito yupo kazini 'kupiga hela' akitumiwa na wenye fedha kumchafua Magufuli ili pia nafasi ya kuwa M/kiti wa ccm ipate 'mashiko' ya kumnyima! wenye fedha pamoja na baadhi ya viongozi wa awamu ya 4 wako nae! Hasa ikizingatiwa kuwa ana hali mbaya kifedha ukilinganisha na awamu ya 4. ZITO YUPO KAZINI 'KUPIGA DEAL'

Daaah.... haya pilipili kichaa

Tunashukuru kwa kutujuza kumbe anapiga "deal"?

Alafu ungekuwa ni uliye na busara zaidi ya hapo kama ungefafanua zaidi hasa hapo uliposema "baadhi ya viongozi wa awamu ya nne" ni akina nani hao?

Alafu pia inaonekana unajua vingi sana nyeti katika nchii hii ambavyo wengi hatuvijui.
 
Nakukumbusha tu zito alipambana na mbowe cdm akashindwa,

Zito huyo huyo alipambana na msigwa iringa mjini akashindwa ,

Huyo zito labda kwao KIGOMA sio Tanzania nzima
Hao wanaupofu kifikra kwa sababu memory zao hazina nafasi za kuweka kumbukumbu!
 
Ukikaa chini na ukaitathimini siasa ya Tanzania ni ngumu kuielewa yupi ni mwanasiasa wa kweli kutokana na kila mmoja kuangalia aidha maslahi yake au ya wale walionyuma yake

Hupaswi kumwamini mwanasiasa kwa asilimia zote bali muone kama joka anayeweza kummeza bwana wake muda wowote
Kinachosikitisha ni kuwepo kwa kundi kubwa ambalo ni fuata upepo.

Kuna kundi linaishi kifikra kwa kutegemea maneno na mihemko ya wanasiasa.
 
Uongo siku zote utumia 'lift' kwenda juu BALI ukweli hutumia ngazi,ILA MWISHO UKWELI HUTAMALAKI JAPO KWA KUCHELEWA! Zito yupo kazini 'kupiga hela' akitumiwa na wenye fedha kumchafua Magufuli ili pia nafasi ya kuwa M/kiti wa ccm ipate 'mashiko' ya kumnyima! wenye fedha pamoja na baadhi ya viongozi wa awamu ya 4 wako nae! Hasa ikizingatiwa kuwa ana hali mbaya kifedha ukilinganisha na awamu ya 4. ZITO YUPO KAZINI 'KUPIGA DEAL'
Muda ni mwalimu mzuri vile vile ni mtoa jibu sahihi.

Tusubiri muda atutoa majibu kuhusu kinachoendelea kati ya Zitto na Rais Magufuli.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom