Zitto, Kitila na Mwigamba wajisalimisha CHADEMA


Status
Not open for further replies.
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,116
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,116 155 160
Ule usemi samaki ana ujanja akiwa ndani ya maji umetimia.

Baada ya kushindwa kukihujumu chama kwa mbinu mbalimbali ikiwemo ya kushambulia mikutano ya Dr Slaa na kutoa matamko ya kipuuzi wakiqatumia viongozi mbalimbali wale wasaliti waliokwapuliwa vyeo vyao ndani chadema na kinachosubiliwa ni kupokonywa uanachama wao Zitto, Kitila na Samson Mwigamba wamejisalimisha jana baada ya kujibu barua waliyotumiwa na kuomba wasamehewe na wasinyang'anywe uanachama kuwa wana mapenzi na chama.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Kupigana na taasisi ni sawa na mtu kurusha ngumi hewani! Atachoka tu na hewa itaendelea kuwepo!!! CDM kwa sasa ni kama Oxygen. Ndani yake tunaishi, tunajimudu na kuwa na uhai wetu!!!
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,114
Likes
1,523
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,114 1,523 280
Hatuwataki CHADEMA..., warudi kwa mabwana zao CCM, wakawaambie kuwa kazi waliyotumwa wameshtukiwa, CDM hatudanganyiki.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Kama kweli wanataka msamaha ni vizuri wakasema ukweli wote jinsi CCM ilivyowatumia! Wawe wazi bila kuficha neno!!! Kusema tu wana mapenzi na CDM haitoshi!! Hayo ni mazingaombwe ya mchana kweupe! Wajieleze kwanza kwa umma! Baada ya hapo nguvu ya umma ndiyo itakayowahukumu!!
 
M

mvunjamiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
455
Likes
13
Points
35
M

mvunjamiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
455 13 35
ni haki yao kikatiba!
 
R

Rose Mayemba

Verified Member
Joined
May 7, 2012
Messages
630
Likes
244
Points
60
R

Rose Mayemba

Verified Member
Joined May 7, 2012
630 244 60
mmmmmmmh!......
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,136
Likes
1,304
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,136 1,304 280
"Mtoto akinyea mkono haukatwi bali unaoshwa" huu ni usemi maarufu sana unaopendwa kutumiwa na wazee wetu. Maana yake ni kuwa anayekosa basi asamehewe, lakini wakati mwingine mikono huwa haiwezi takata hasa kama "mtoto" huyo anajinyea mara kwa mara na dawa hapo ni Kuikata mikono hiyo.
Hawa jamaa hawastahili kusamehewa kwani ni wasaliti. Let them go.....
 
lane

lane

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2013
Messages
894
Likes
82
Points
45
lane

lane

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2013
894 82 45
kwa ufupi hizi spinning za akina zitto na wenzake imekula kwao.

chadema imeshakuwa kubwa mno, ni taasisi ambayo ina taratibu, kanuni, miongozo na katiba. Walishindwa kutambua hilo hawa ndugu, wamelikoroga, hawana budi ila kulinywa

sioni option yeyote iliyobaki kwa cc ya chadema zaidi ya kupigilia msumari wa moto wa hawa jamaa kufukuzwa chama completely

they betrayed watanzania, they betrayed harakati za ukombozi, they betrayed taifa letu la tanzania.

vitani askari akigeuka nyuma anapigwa risasi na vita inaendelea. sioni matumizi tofauti ya falasafa hii kwa cc ya chadema. ni fukuza kabisa.

nyoka akiingia chumbani kwako ni shurti untafute katika kona zote na umgonge kichwa afilie mbali la sivyo atakufanyia timing na kukukwiba kwa simu kali na unaweza kufa.

kwaherini wasaliti wote. chadema iliwapenda lakini naona ccm imewapenda zaidi
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,348
Likes
5,361
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,348 5,361 280
Tutawaona wale wenye siasa nyepesi
kama wanamapenzi na CDM kwanini
wanahusika kukihujumu chama ?

Kwa walioangalia Bunge trh 06.12
Mbunge Kafulila alipopewa nafasi ya
kusema neno kuhusu kifo cha Mandela

Baada ya maongezi yake yote akasema
kwaniaba ya Chama chake Nccr Mageuzi
anatoa pole sana. Ukumbi wa Bunge ulicheka
sana hasa wakimwambia wewe sio Mwanachama
wa Nccr Mageuzi bali Mbunge wa Mahakama

Nao hao wanasema wabakipenda je hujuma
zao zingefanikiwa.
 
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
915
Likes
2
Points
33
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
915 2 33
Unafiki wa chadema kwa hiyo kila kitu mnakiweka hadharani?
Hivi akina Zitto wakiamua kuweka kila jambo uchi mtabaki salama?
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Mods ondoa huu uchafu. Naona tusubiri taarifa kamili. Hii tetesi source yake sio reliable.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,783
Likes
1,161
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,783 1,161 280
i dont trust hii habari
 
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
915
Likes
2
Points
33
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
915 2 33
Unafiki wa chadema kwa hiyo kila kitu mnakiweka hadharani?
Hivi akina Zitto wakiamua kuweka kila jambo uchi mtabaki salama?
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Aisee..!!

Hii kweli ni Breaking News.Sasa kutapatapa kote huko na kuitisha mikutano inayofadhiliwa na CCM mwisho wake ni kuomba Radhi?

Chezeya Chadema weye?
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,783
Likes
1,161
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,783 1,161 280
Ukuu wa katiba unapotumika watu wanaanza ooh unajua nilijiunga nikiwa na miaka 16 .Who cares?
hii kitu ya nilijiunga sijui lini imemuaibisha sana zitto... his ego is way too big for his own good

Kama kweli chadema wanataka changes, then they should fire those kids
 
S

supira

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
S

supira

Member
Joined Nov 29, 2013
15 0 0
Chadema iko makin sn sio Kama magamba, magugu wote watatimuliwa tuone wataenda wapi...
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,463