Zitto Kabwe, Ukombozi hauletwi kwa maneno matamu

Zitto Kabwe, Ukombozi hauletwi kwa maneno matamu

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,483
Reaction score
167,056
Zitto, nimesoma ujumbe wako wenye maneno matamu mno juu ya Tanzania tuitakayo. Maneno mengi tumeyasikia, yalikuwa ni matamu mno, yakutujenga imani, tukasahau methali ya wahenga Kuwa maneno matupu hayavunji mfupa.

Maneno pasi na vitendo yafaa nini? Ni sawa na chumvi iliyoharibika, Je uiweke nini hadi ikolee?

Ninachokuasa ni Kuwa Huo mfumo uliotufikisha hapa hauwezi kuvunjwa kwa chama kipya!, Ukweli huo mfumo ungetoka kwa katiba mpya! Na wanyonge kuungana kwa kuistopisha hii inayopigiwa debe na waliotufikisha hapa.

Zitto Kabwe:-
Adui wa Watanzania ni Mfumo wa Uchumi wa Kinyonyaji na Kifisadi unaofukarisha Watanzania.ACT Wazalendo kazi yao ni hiyo kumpiga adui huyu na waliojenga mfumo huo na wanaofaidika na mfumo huo. Adui yetu sio chama chochote cha siasa kilichoko kwenye upinzani.

Adui yetu ni Chama kilichojenga na kurutubisha mfumo huu.Nkrumah alisema " One struggle, Many fronts".ACT Wazalendo kamwe haitasumbuka kujibizana na wanachama wengine wa vyama vya Upinzani.

Tumeshapiga mstari " Forward ever, Backward never". Kazi yetu ni moja tu, kuirudisha Tanzania kwenye misingi iliyoasisi Taifa letu
.
 
Zito kama alipanda usaliti chadema asitegeme kuvuna kitu kingine bali usaliti huo huo
 
Imeandikwa kabla ya maanguko ya mtu, moyo wa mtu hutukuka( yaani kiburi huinuka) hicho ndiyo kitu kilichomuangusha huyu kijana, Zitto kufukuzwa CHADEMA na kujiunga na ACT hayo ni maanguko tosha, hakuna kusonga mbele tena, hiyo ndiyo nukta ya siasa zake.
 
watu kama hawa ndo wanafanya siasa kweli kuonekana mchezo mchafu
 
Tunataka team work ya watu wenye nia ya dhati kuing'oa ccm
 
Kweli watanzania tunahitaji shule.na kwa watu wanao dai wanamfuata zzk ACT either akili zao hawazitumii au ni waongo hawakuwa wafuasi wa chadema bali ni maccm yanajifanya tunamfuata zzk ACT ilikuwadanganya baazi ya wafuasi wa chadema.lkn nawaambieni enyi maccm mnaotumia kivuli cha chadema kupotosha wanachadema hakika nawaambieni hamuwezi kuzuia mabadiliko.ni ujinga kuzani Act italeta mabadiliko tz.Hakuna chama ambacho hakina makosa eti ACT chama cha wazalendo bac kwa maneno mazuri mngewafuata maccm na co zzk.acheni kuwa bendera kifuata upepo
 
Zitto pigana kwanza uwe mwenyekiti ACT ndio uanze kuongea habari ya ukombozi
___kama ni ukombozi ungetafuta kupitia chadema uliyosema ungekuwa wa mwisho kutoka
 
Last edited by a moderator:
Wewe pumbavu humjui Zitto,Zitto sio muongeaji tu ni mtendaji Mahiri,unamfananisha Zitto na nani wa Chadema kwa utendaji,sio kila alichokulisha Mbowe unakuja kukiweka hapa changanya na vyako
 
Kuna ACT Tanzania vs ACT Wazalendo?

Kweli umekuwa Bwana.Nyepesi si Bwana. Zitto tena
 
Zitto sio muongeaji tu pia ni mtendaji,tumuunge mkono

Tumuunge mkono msaliti aliyeabzisha chama akiwa ndani ya Chama???Aliyefukuzwa na kuwadanganya watu kuwa Ameng'atuka???
 
Oh! Ukombozi unaletwa na usaliti.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom