Zitto Kabwe kuwa waziri baada ya uchaguzi mkuu 2010


Status
Not open for further replies.
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
12
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 12 135
Kuna tetesi kuwa huenda Mh Zito Kabwe akapewa nafasi ya uwaziri katika baraza lijalo la mawaziri kutokana na kumvutia sana Muungwana (JK) katika utendaji na upeo makini wa masuala ya kitaifa na kimataifa..

Mwenye nyeti zaidi ya hili atujuzee hapa jamvini...JF kila taarifa natumai inapatikana.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
kama inatokea akenda CCM , kisha kwa bahati akashinda Ubunge na Rais akaonelea ampe Uwaziri anaweza kumpa.

Ingawa mimi si shabiki wa Zitto, ila naamini ana uwezo kuongoza kama Waziri kuliko Masha, Ngeleja, Malima, Simba, Pinda na hata Kikwete mwenyewe ambae ni mkuu wa cabinet.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280
-Nadhani Zitto ana uwezo wa kuongoza wizara.Hata hivyo sijui kwa nini Muungwana asingempa uwaziri ,tufike mahala tuaache conservatism,Zitto kuwa opposition haimnyimi nafasi ya Uwaziri.JK amteua tu hata kama yuko ndani ya Chadema...

Nasema sio Zitto tu,Dr.Slaa angefaa sana nafasi ya uwaziri mkuu au TAMISEMI.

Pia Mnyika ana uwezo mkubwa kuliko mawaziri wetu wa sasa bila kumsahau Hamad Rashid wa CUF
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,874
Likes
314
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,874 314 180
Kuna tetesi kuwa huenda Mh Zito Kabwe akapewa nafasi ya uwaziri katika baraza lijalo la mawaziri kutokana na kumvutia sana Muungwana (JK) katika utendaji na upeo makini wa masuala ya kitaifa na kimataifa..

Mwenye nyeti zaidi ya hili atujuzee hapa jamvini...JF kila taarifa natumai inapatikana.
Navyojua mimi kazi ya waziri ni kumsaidia Rais na serikali iliyoko madarakani kwa ujumla kutekeleza ilani ya uchaguzi ya chama kilichoko madarakani- sasa Zito atakapoteuliwa kuwa Waziri je atakuwa anakeleleza ilani ya chama kipi ? CHADEMA au CCM ?
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
12
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 12 135
Navyojua mimi kazi ya waziri ni kumsaidia Rais na serikali iliyoko madarakani kwa ujumla kutimiza ilani ya uchaguzi ya chama husika- sasa zito atakuwa anakeleleza ilani ipi ? ya CHADEMA au CCM ?
Atakuwa anamsaidia Raisi zaidi kwani Ilani yao walishagundua haitekelezeki na ni kiini macho kurubuni kura tuu.
 
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
1,322
Likes
21
Points
135
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2008
1,322 21 135
Hii itakuwa serikali ya mseto, umoja wa kitaifa, maridhiano au nini?

Katiba ya wamarekani kwenye hili ipo vipi? Maana siasa ya hivyo ndo tunaweza kuiga. That is a good move but can we handle it?
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Kama kweli wakimpa huo uwaziri itakuwa ni kwa lengo la kumfunga mdomo.,kitu ambacho si kizuri sana kwani Zito ametokea kuwa mpambanaji na mkosoaji wakubwa wa serikali.
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
Tetesi tu kama tetesi nyingine....

JF tuache haya mambo watu wanatoka na mada za ubishani kijiweni halafu anaamua kuileta humu bila hata kuwa na source ya maana. Hiyo tetesi inatoka wapi?

Tusitumie mwanya wa tetesi kuweka mijadala ambayo ni ya kufikirika tu.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,229
Members 481,615
Posts 29,763,265