Zitto hawezi kuja kanda ya Ziwa na hasa Musoma kwa kuwa nimemweka mfukoni -N.Mkono


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Jana alizikwa Kiongozi wa Chama cha CUF ndugu Julius Masaka anayesemekana kupewa sumu kwa sababu za kisiasa jimboni hapa .katika mazishi haya yaliibuka malalamiko ya kwa nini Zitto ambaye amengojewa sana kanda ya Ziwa na hasa Musoma na Buzwagi kwenyewe hajafika kuwaelezea kilicho mfika Bungeni .Watu walianza kusema Zitto safi ana tetea Taifa lakini wanashangaa kwa nini haji Musoma , Buzwagi na Tarime kuliko machimbo .

Ndipo wakaja watu wanaodai kuwa na ushahidi juu ya Zitto kusemekana kapewa kitu kidogo na mkono kwamba asifike huku . Nikiwa hapo msibani nilisimama makaburini na kuelezea kwa jinsi navyo mjua Zitto yuko busy na Musoma na kwinginek atafika .

Nilitaka kuuawa pale maana wanasema Mkono na wana CCM wote wanasema Zitto hatakuja maana wamesha malizana naye . Kwa kuwa mimi si msemaji wa Zitto , na kwa kuwa hapa ndipi tunako kata issues nimeona nije hapa kutoa habari hii ili Zitto ajibu tuhuma hizi.Kwa kifupi wanakata tamaa for a long waiting ya wewe ndugu Zitto kufika huku na wanaanza kushangaa kwa nini wakati wote wana madini na wanataka kujua ukweli wa yaliyo kupata ukiwa Bungeni .Ujumbe nimesha ufikisha kwako tafadhali wasiliana na watu wa Musoma na kanda ya Ziwa wanaelekea kuto kuelewa kwa nini Chadema hawafiki kuelezea mambo haya .
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Thats Lunyungu at his best! u can foul some people sometimes, but not all people all the time... teh teh teh....
 
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
236
Likes
5
Points
0
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2007
236 5 0
Mkono asilete longolongo hapa,anafahamu fika wakazi wa Mara huwa ni watu wenye msimamo mkali,tena wepesi kufanya changes katika nyanja ya kisiasa,kumbukeni uchaguzi wa 1995,majimbo ya Bunda,Musoma vijijin,Mwibara na Ryorya yalichukuliwa na upinzani.Mbunge wa sasa wa Tarime ni wa Chadema,hata halmashauri ya Tarime inaongozwa na Chadema.Musoma mjini uchaguzi wa 2000 na 2005,Bwana Wandwe huwa anafanyiwa rough mbaya sana na CCM,binafsi nilishuhudia uchaguzi wa 2000 musoma mjini,upinzani ilishinda lakini matokeo yalibadilishwa,muulizeni Wandwe.

Zitto tunakuomba ukipata nafasi tembelea Mara,kule kuna wanamapinduzi wengi tu,hawataki michezo michafu,pia usisahau wakazi wa Buzwagi wanakuhitaji sana.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,613
Likes
883
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,613 883 280
Mwenyekiti wa kamati ya mazishi ya Julius Masaka alikuwa Chacha Wangwe mbunge wa Tarime. Kama kulikuwa na mtu mwenye maswali hayo angemuona mbunge huyo ambaye yuko karibu na Zitto. Hata hivyo penye wengi pana mengi, na mimi pamoja na kuwa miongoni mwa umati mkubwa uliomsindikiza ndugu yetu huyu, nashangaa kuyasoma haya hapa.
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
253
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 253 180
Nimetokea Mugumu leo masaa mawili yaliyopita, kwa wachache niliyoongea nao kwa siku 5 nilizokuwepo kule wamechoshwa na ccm labda wako tayari kusikia wapinzani wana yapi ya kusema? hivi kwa nini hawa wapinzani wasijaribu kuona kuna nini huko na waende kwa umoja na sio kichama chama.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Kwasababu wapinzani ni opportunists na wababaishaji!
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,523
Likes
1,441
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,523 1,441 280
Zitto alisakamwa
 

Forum statistics

Threads 1,236,909
Members 475,327
Posts 29,272,070