Zitto akaribishwa NCCR-Mageuzi Urais 2015

Zitto akaribishwa NCCR-Mageuzi Urais 2015

Chama cha NCCR-Mageuzi kimefungua milango kwa mbunge wa kigoma kaskazini (Chadema) Mh Zitto, kujiunga na chama hicho ili kutimiza ndoto yake ya kugombea urais mwaka 2015. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotumwa na katibu wa mahusiano na uenezi wa kitengo cha vijana wa NCCR-Mageuzi, Deugratius Kisandu.Source Mtanzania jpili.

Kweli huyu jamaa ni kigeugeu kweli siasa za Tanzania zimepalalaiz kabisa huyu si alisema anataka kuwa mgombea wa urais mwaka 2015 kabla ya kufukuzwa Chadema sasa iweje leo hii amkaribishe Zitto Kabwe kiongozi wa Masalia kuwaa mgombea wa Urais wakati yeye naye anautaka?????
Ni kheri pia kama Zuberi Zitto Kabwe atakubali kwenda Nccr maake Chadema itakuwa poa kuliko kuwa na mtu kama Zitto ambaye haelewi anataka nini Lol!!Lakini kwa upande mwingine mie binafsi simlaumu sana Zitto kwa kuwa huyu jamaa aliugua kichwa wakati ule kama tunakumbuka so huenda hayuko sawa japokuwa watu wanamuona yuko poa kama angekuwa Ulaya angetakiwa afanyiwe Theraphy ya mara kwa mara lkn kwa kuwa Bongo hawana huu utaratibu ndio maana tunamuona yuko sawa nenda nenda Zito Zuberi Kabwe kwani watakaompa kura ati kugawa kura za CHadema ndio kutafanya Ccm kushinda kwa urahisi aende tu kwani wate watakaompa kura nao si wazima wa akili zao so kwa Chadema wanasema We dont care the numbers we care about the quality of the numbers
 
Jamani nikumbusheni hivi zzk ameshakamilisha uchumba wake na salama? Maana ikulu ni mahali patakatifu
 
tumeigeuza nchi yetu kuwa nchi ya uchaguzi, huu ni upompompo
 
Chama cha NCCR-Mageuzi kimefungua milango kwa mbunge wa kigoma kaskazini (Chadema) Mh Zitto, kujiunga na chama hicho ili kutimiza ndoto yake ya kugombea urais mwaka 2015. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotumwa na katibu wa mahusiano na uenezi wa kitengo cha vijana wa NCCR-Mageuzi, Deugratius Kisandu.Source Mtanzania jpili.

MBATIA yuko WAPI? MBATIA alivyo MLAFI wa MADARAKA ni Sawa Sawa na ZITTO KABWE... watavurugana haswa Kama ni KENYA ni RAHISI kuhamahama VYAMA na kuanzisha VIPYA lakini VIONGOZI wengi wa KENYA hawasubiri MICHANGO ya WANANCHI... WENGI wao ni WALE WALE tangu UHURU walilimbikiza MALI kwasababu ya TITTLES za WAZAZI wao WENGI wao WANAMILIKI ARDHI KIBAO; MAPESA KIBAO...

Na Unajua Wananchi wa KAWAIDA wa KENYE kupata ARDHI yenye rutuba ni SHIDA zote zimechukuliwa na CREAM ya VIONGOZI...

Sasa ZITTO KABWE akihama itabidi awe na MAPESA... KWELI NCCR wanachama wanaweza kuchangia matumizi au ni KUTUMIA JINA LAKE PEKEE; Haitaji HELIKOPTA kama wengine???
 
hata kama fikra zake hazilandani na sera za nccr mf.lugha kufundishia mpaka chuo kikuu itakua kiswahili
 
Aondoke mnafiki huyo wala hatumtaki tena yeye ndo anayekigawa chama chetu tunachokipenda. Tunamtakia kila la heri mnafiki huyo.
 
Chama cha NCCR-Mageuzi kimefungua milango kwa mbunge wa kigoma kaskazini (Chadema) Mh Zitto, kujiunga na chama hicho ili kutimiza ndoto yake ya kugombea urais mwaka 2015. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotumwa na katibu wa mahusiano na uenezi wa kitengo cha vijana wa NCCR-Mageuzi, Deugratius Kisandu.Source Mtanzania jpili.

Dogo kashalamba shavu? Anaanza kuwaita masalia wenzake.
 
Mkuu Taswira upo wapi leo utupe muongozo? Or still u do hav stress?
 
Last edited by a moderator:
Chama cha NCCR-Mageuzi kimefungua milango kwa mbunge wa kigoma kaskazini (Chadema) Mh Zitto, kujiunga na chama hicho ili kutimiza ndoto yake ya kugombea urais mwaka 2015. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotumwa na katibu wa mahusiano na uenezi wa kitengo cha vijana wa NCCR-Mageuzi, Deugratius Kisandu.Source Mtanzania jpili.

Kwa hiyo kisandu ametangulia NCCR Mageuzi kwenda kusafisha njia. Tunajua masalia bado wamesalia CHADEMA na waondoke njia iko wazi. Wasaliti wote wamekwishajulikana na waondoke tu kwa amani
 
Zitto ana haki yake kimsingi ya kugombea uraisi chama chochote if he wants to, LAKINI akumbuke kuwa watanzania wamechoka na sasa wanasubiri ukombozi mwingine kupitia chama ambacho watanzania wengi wameweka matumaini, wamepoteza maisha, kazi na hata ndoa kwa sababu ya kutetea au kupigania haki thru that chama. DEMOKRASIA ina gharama zake, if Zitto plays with people's hope na kucheza political game kwa njia yoyote ile, ni vyema akajua kuwa yeye ndiye atabeba misalaba hiyo.

Si kwamba namtisha ila ninampa tahadhali kwa kuwa watanzania wengi leo wanaonyesha hisia kali pale unapokuwa unazungumzia umaskini wetu na sababu zake. Atakayewasaliti watanzania wakati wakisubiri ukombozi, watanzania nao watawashughulikia baada ya usaliti. MARK MY WORD(S).
Sina hakika kama kuna mtu ataweza kuwamaliza panya wote nchi nzima endapo watanzania wataamua kuwapa adhabu wasaliti.
 
Mmeanza tena thread za Zitto, inaonekana anawatisha sana na mnamwogopa sana! teh teh teh!
 
MI nadhani kila mtu ana utashi wake kama anaona akienda huko atafanikiwa kutimiza maono yake ni vyema mkamwacha aende zake kwani kuna wengine nao watapat nafasi kama iliyoipata yy na watachapa kazi kama kawaida.
 
mkuu hata kama utajigamba kuwa kamanda wa mabadiliko huna tofauti Livingston Lusinde.
 
Humu jf kuna wadau wanajifanya wazalendo wa cdm kumbe ndo maadui wakuu ktk ukomboz wa TZ.Tafadhal jaman wengine hatuna utamadun wa ku2c watu.Ni kujipambanua kwa hoja na c ma2c na dhihaka.Hebu jiulize ww una umhm gan cdm b4 hujaandika chochote khs ZZK
 
mboko unataka tukutustila una minyoo kichwani ndio maana haupimh hoja una andikaka kama umetoka kunywa gongo .zito bado ni kiongoz mdan ya cdm yenu kuwa na ustarabu usije juta au kama niuongo rudia tena .matus sio mahara pake
 
Chama cha NCCR-Mageuzi kimefungua milango kwa mbunge wa kigoma kaskazini (Chadema) Mh Zitto, kujiunga na chama hicho ili kutimiza ndoto yake ya kugombea urais mwaka 2015. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotumwa na katibu wa mahusiano na uenezi wa kitengo cha vijana wa NCCR-Mageuzi, Deugratius Kisandu.Source Mtanzania jpili.

Kuna jamaa yangu alipata mtoto wa kiume wiki iliyopita ambaye pia ni member wa JF alipanga kumpa jina mtoto wake Deogratius lakini baada ya jama kukumbana na huyu jamaa Deogratius Kisandu alihairisha kumpa hilo jina maana alihisi huenda mtoto wake akawa na akili za huyu jamaa, Binafsdi nilicheka sana.
 
Back
Top Bottom