Zitto akaribishwa NCCR-Mageuzi Urais 2015

Zitto akaribishwa NCCR-Mageuzi Urais 2015

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Posts
1,200
Reaction score
908
Chama cha NCCR-Mageuzi kimefungua milango kwa mbunge wa kigoma kaskazini (Chadema) Mh Zitto, kujiunga na chama hicho ili kutimiza ndoto yake ya kugombea urais mwaka 2015. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotumwa na katibu wa mahusiano na uenezi wa kitengo cha vijana wa NCCR-Mageuzi, Deugratius Kisandu.Source Mtanzania jpili.
 
ya! that is politics, any one can do any thing at any time!
 
Chama cha NCCR-Mageuzi kimefungua milango kwa mbunge wa kigoma kaskazini (Chadema) Mh Zitto, kujiunga na chama hicho ili kutimiza ndoto yake ya kugombea urais mwaka 2015. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotumwa na katibu wa mahusiano na uenezi wa kitengo cha vijana wa NCCR-Mageuzi, Deugratius Kisandu.Source Mtanzania jpili.

Tunamtakia kila la kheri.
 
Sio mbaya.kwangu mimi mtu pekee ambaye naona kwamba ana uchungu na mali za watanzania na watanzania wenyewe ni Zitto,so namuona kama mtu mwenye nia njema na nchi hii kwa mujibu wa historia yake katika nchi hii.

Na kama akipewa nafasi huko walikomuita,na CCM ikakosea kumpata mtu safi,basi anaweza kuchukua nchi kwa sababu sioni mtu wa kuweza kumshindanisha naye ndani ya vyama vingine,ukiiacha CCM lakini endapo nayo itampata mtu safi na makini kama John Pombe Magufuli basi safari yake itakuwa imeishia hapo.
 
Rais ajae ni John Momose Cheyo au unasemaje WABHEJASANA
Sio mbaya.kwangu mimi mtu pekee ambaye naona kwamba ana uchungu na mali za watanzania na watanzania wenyewe ni Zitto,so namuona kama mtu mwenye nia njema na nchi hii kwa mujibu wa historia yake katika nchi hii.

Na kama akipewa nafasi huko walikomuita,na CCM ikakosea kumpata mtu safi,basi anaweza kuchukua nchi kwa sababu sioni mtu wa kuweza kumshindanisha naye ndani ya vyama vingine,ukiiacha CCM lakini endapo nayo itampata mtu safi na makini kama John Pombe Magufuli basi safari yake itakuwa imeishia hapo.
 
Last edited by a moderator:
Zitto ana damu ya NCCR-Mageuzi
 
Naona ile theory ya "divide and rule" inataka kutumika hapa....japo najua watanzania wana mapenzi mkubwa sana na chadema ila pia wameichoka ccm...ZITTO hata akihama CDM bado hatapata popularity kama aliyokuwa nayo huku CDM....na hili hata yeye analijua....
 
Chama cha NCCR-Mageuzi kimefungua milango kwa mbunge wa kigoma kaskazini (Chadema) Mh Zitto, kujiunga na chama hicho ili kutimiza ndoto yake ya kugombea urais mwaka 2015. Hii ni kwa mujibu wa taarifa kwa vyombo vya habari iliyotumwa na katibu wa mahusiano na uenezi wa kitengo cha vijana wa NCCR-Mageuzi, Deugratius Kisandu.Source Mtanzania jpili.

Why don't you give Zitto Kabwe a break so that he can reconcile himself with his fellow party leaders and members to strengthen CHADEMA, the biggest opposition party in the country and potentially the source of the next government in waiting ? Je ZZK ana kiu kikali cha kugombea uraisi kiasi hicho! Inasaidia nini kugombea uraisi katika chama dhaifu kisicho na effect yoyote katika mstakabali wa Taifa ? Kwa nyadhifa na majukumu aliyo nayo kitaifa, kichama, bungeni, jimboni kwake na kwingineko, inamsaidia nini ZZK leo hii kugombea uraisi for the sake of it ? Nimeanza kufikiria kuwa vyombo vya habari vinamtumia ZZK kujinadi kibiashara. Lakini vikijua au bila kujua, vyombo hivi na waandishi vinamuathiri sana ZZK kwa kumchonganisha na viongozi na wanachama wenzake. Hili siyo jambo zuri kwa CHADEMA na upinzani kwa ujumla.
 
amechukiwa sana cdm acha aende tuone wanao sema aondoke. na wote waliofukuzwa cdm wamfuate
 
Why don't you give Zitto Kabwe a break so that he can reconcile himself with his fellow party leaders and members to strengthen CHADEMA, the biggest opposition party in the country and potentially the source of the next government in waiting ? Je ZZK ana kiu kikali cha kugombea uraisi kiasi hicho! Inasaidia nini kugombea uraisi katika chama dhaifu kisicho na effect yoyote katika mstakabali wa Taifa ? Kwa nyadhifa na majukumu aliyo nayo kitaifa, kichama, bungeni, jimboni kwake na kwingineko, inamsaidia nini ZZK leo hii kugombea uraisi for the sake of it ? Nimeanza kufikiria kuwa vyombo vya habari vinamtumia ZZK kujinadi kibiashara. Lakini vikijua au bila kujua, vyombo hivi na waandishi vinamuathiri sana ZZK kwa kumchonganisha na viongozi na wanachama wenzake. Hili siyo jambo zuri kwa CHADEMA na upinzani kwa ujumla.
Zitto kayataka mwenyewe mkuu,amekuwa overambitious mpaka basi,tamaa yake ya urais ndiyo iliyopelekea hata kuanzisha movement ya umri wa urais,move ilikuwa nzuri,tatizo lilikuwa ni nia.
 
Back
Top Bottom