Zitto akaribishwa NCCR-Mageuzi Urais 2015

Zitto akaribishwa NCCR-Mageuzi Urais 2015

amechukiwa sana cdm acha aende tuone wanao sema aondoke. Na wote waliofukuzwa cdm wamfuate

nimekupata, unashauri akaungane na masalia walozoea kutumiwa pia kuongwa pesa kirahisi tu na akina wasira, nape pia mchemba, ril i cant kwa zito genge lake ilo lililotajwa na lnalofahamika tayari ni la wararushwa watupu, are stil i need of good governance, jaman tnaandaa taifa lijalo ktatua kero zetu kwa kuwashabikia awa walarushwa? let us be serious, Ril tanzania itaendelea sikio la kufa with laana ya kiuongoz
 
Zitto anatumwa na CCM kukiharibu CHADEMA.
Kama ni kuondoka,AONDOKE.
Zitto siyo CHADEMA,sisi tupo,CHADEMA haitakufa kwa ajili ya Zitto.
Tutanapigana na MAFISADI kupitia CHADEMA.
Hatuwezi mtu mmoja mmoja kumuona kama mungu.
USALITI una mwisho wake.
"YOTE HAYA YANA MWISHO"-KULI.
 
Jamani mbona Kisandu anajulikana kwamba He's after money? Kwani kumualika Zzk,Nccr si ni kitu ambacho kilitegemewa! Ktk sehemu zote za mwili wa mwanadamu ni sehemu ya Tumbo tu ndio haina Mfupa.kwahiyo tumbo ni hatari sana.kinacho msumbua Kisandu na bado kitaendelea kumsumua ni Kitu Tumbo.pole sana Kisandu kwani huko uliko sasa,ndio hivyo tena utatumika tu kama Dekio.ila nyie wote Masalia pamoja na Mbojo muishukuru CDM,kwani bila yenyewe sijui leo mtu mjinga kama wewe ungujulikanaje! Pamoja na CDM kujaribu kukuelimisha lakini bado upumbavu haujakutoka.Wewe ni wa kumualika Zzk Nccr? Huna hata wiki mbili umeanza Kiherehere? Vipi utakapo maliza miaka miwili! Halafu wewe Kisanduku kabla hujatimuliwa CDM si ulisema utagombea Urais,leo inakuaje umpendekeze Zitto kua mgombea kwa Nccr? Wewe ni Mnafiki.
 
Kisandu ananipa mashaka juu utimilifu wa fikra zake,maana akiwa angali CDM huko Tanga aliwahi kusema atajitoa CDM na kisha atagombea urais kupitia chama chochote,kweli chama amepata hicho chochote na ameangukia NCCR,leo anaibuka na hoja ya kumuomba ZZK aende NCCR akatimize ndoto yake ya kugombea urais.hapa ndipo napata mashaka na uelewa wa Kisandu,nadhani kama lengo lake ni kuvuruga watanzania kwa kuisaidia CCM kupitia divide and Rule ili hali watu wagawike basi anajidanganya na wapambe wake.nawashauri wote wanaodhani CDM hakuna demokrasia wakamuunge mkono Kisandu au mkakijenge CHAUMA kisha tupambane kwenye field war ya kisiasa.sio kupiga domo tu
 
Ni ndoto zake, ni malengo yake, ni nia yake na matumaini yake, tusubiri tuone, hata hivy hilo halitashangaza likitokea
 
Huyu Deo kisandu juzi tu kahamia NCCR tayari keshapewa cheo na tayari kashaanza kutoa matamko tata.
This is very bad sign kwa NCCR.
 
Doh!akutukanae hakuchagulii tusi...Zitto bado hajakamilisha mission yake CHADEMA,wajaribu 2020(labda)
 
Si anacha chama chake cha chauma..

CHAUMA kitakuwa na nguvu KIGOMA ambako ndiko waasisi wake wanatoka. Hawa jamaa pia ni waasisi wa migogoro ktk vyama vyote wanavyopitia. Wakiwa pamoja chama kitasambaratika kwa kukosa mtu wa kumpinga.
 
zitto akienda tu NCCR ndo mwisho wake wa kisiasa.. kamwe hataweza kuwa zito huyu huyu wa chadema.... CHADEMA SIO ZITTO WALA SLAA WALA MBOWE chadema ni sisi vijana na tukiisusia inakwisha, ila kwa sasa mwanasiasa asiye chadema kapotea njia maana wadau wengi tupo huku sasa..
 
zitto akienda tu NCCR ndo mwisho wake wa kisiasa.. kamwe hataweza kuwa zito huyu huyu wa chadema.... CHADEMA SIO ZITTO WALA SLAA WALA MBOWE chadema ni sisi vijana na tukiisusia inakwisha, ila kwa sasa mwanasiasa asiye chadema kapotea njia maana wadau wengi tupo huku sasa..

Wewe si lolote wala chochote CHADEMA hata ukiisusia,we jaribu kujitoa hata leo hii uone kama itaathirika chochote,CHADEMA ina wenyewe tena usijidanganye kabisa.mwache Zitto aende akaukwae urais,problem mnamuogopa Zitto ndio maana mnataka mumbane humuhumu ndani ya CHADEMA,wacha aende huyo anakubalika.
 
amechukiwa sana cdm acha aende tuone wanao sema aondoke. na wote waliofukuzwa cdm wamfuate

Hawatamfuata bali wanamtangulia!... Masalia wengi watahamia NCCR si CCM, ADC wala CHAUMA.. Uhamaji huu utaanza kusikika wakati wowote kuanzia sasa!.. Hizi taarifa nimezipata kwao wenyewe.
 
Hawatamfuata bali wanamtangulia!... Masalia wengi watahamia NCCR si CCM, ADC wala CHAUMA.. Uhamaji huu utaanza kusikika wakati wowote kuanzia sasa!.. Hizi taarifa nimezipata kwao wenyewe.

Wao waende tu lakini sisi jicho letu ni kwa Zitto tu,hao wengine hatuna shida nao.
 
Back
Top Bottom