Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Chadema, mtalalama sana na humuhumu siku mbili au tatu zimepita mlikuwa mnasema anachelewa kuondoka, leo hana jipya; nyie chadema ni watu vigeugeu kweli! ndiyo mmekwisha hivyo!
 
wewe huna jipya nimekuzoea,kila siku unaandika huu huu mstari,kajipange upya walau uongeze nyama nyama ili ueleweke

Ila ukweli unaandika ujinga..kwanini usijenge hoja unandandia dandia tu vitu kwa vimsemo vyako visivyo na mbele wala nyuma
 
Tusubiri kesho tusiwe waganga wa kienyeji kwa kupiga ramli na kumuwekea maneno ZZK
 
Zitto[/MENTION] hebu waache kidogo pro-Chadema wapumzike.

Umewafanya wamesahau kabisa habari za UKAWA.

Hakika Bavicha ,Slaa na Mbowe +Lema na Lissu hawatopata usingizi!

Hakuna jipya. Atazungumzia udini, ukabila na ukanda.
Atawasakama Mbowe, Dr. Slaa, Tundu Lisu na Lema.
Ataibua kashfa za ufisadi dhidi ya Mbowe na Slaa.
Atakipakazia chama tuhuma za ugaidi..
Mwisho atatoa maelezo yatakayothibitisha kuwa MKAKATI WA MABADILIKO ALISHIRIKI KUUANDAA. Na tena vijana waliokuwa wanahujumu chama mitandaoni ilikuwa ni maagizo yako.
 
Zitto[/MENTION] hebu waache kidogo pro-Chadema wapumzike.

Umewafanya wamesahau kabisa habari za UKAWA.

Hakika Bavicha ,Slaa na Mbowe +Lema na Lissu hawatopata usingizi!

Big up jembe ZZK.We are together!!

Ninyi mnasumbuka na kuji-stress bure. Yaani mnaamini kabisa na kutegemea mgongo wa Zitto kupambana na Chadema ili CCM ipande chati dhidi ya Chadema! Kama Kitila na Mwigamba hawakufanya hivyo Zitto atawezaje?

Zitto ana maono makubwa sana, na ili afanikiwe kuyafikia lzm awe na nidhamu ya hali ya juu zaidi ya aliyokuwa nayo Chadema; ugomvi wa Zitto sio dhidi ya Chadema kama chama na ndio maana imeshindikana suluhu.

Kama Zitto akiingia ktk mtego wa kupambana na Chadema basi ataishia kuwa kama Mrema wa TLP na ndio mwisho wake.

Vv
 
Hakuna jipya. Atazungumzia udini, ukabila na ukanda.
Atawasakama Mbowe, Dr. Slaa, Tundu Lisu na Lema.
Ataibua kashfa za ufisadi dhidi ya Mbowe na Slaa.
Atakipakazia chama tuhuma za ugaidi..
Mwisho atatoa maelezo yatakayothibitisha kuwa MKAKATI WA MABADILIKO ALISHIRIKI KUUANDAA. Na tena vijana waliokuwa wanahujumu chama mitandaoni ilikuwa ni maagizo yako.
Tulieni mzalendo afanye yake.Nyie simmeshamalizana nae.
 
Zitto[/MENTION] hebu waache kidogo pro-Chadema wapumzike.

Umewafanya wamesahau kabisa habari za UKAWA.

Hakika Bavicha ,Slaa na Mbowe +Lema na Lissu hawatopata usingizi!

Big up jembe ZZK.We are together!!

Ninyi mnasumbuka na kuji-stress bure. Yaani mnaamini kabisa na kutegemea mgongo wa Zitto kupambana na Chadema ili CCM ipande chati dhidi ya Chadema! Kama Kitila na Mwigamba hawakufanya hivyo Zitto atawezaje?

Zitto ana maono makubwa sana, na ili afanikiwe kuyafikia lzm awe na nidhamu ya hali ya juu zaidi ya aliyokuwa nayo Chadema; ugomvi wa Zitto sio dhidi ya Chadema kama chama na ndio maana imeshindikana suluhu.

Kama Zitto akiingia ktk mtego wa kupambana na Chadema basi ataishia kuwa kama Mrema wa TLP na ndio mwisho wake.

Vv
 
Hakuna jipya. Atazungumzia udini, ukabila na ukanda.
Atawasakama Mbowe, Dr. Slaa, Tundu Lisu na Lema.
Ataibua kashfa za ufisadi dhidi ya Mbowe na Slaa.
Atakipakazia chama tuhuma za ugaidi..
Mwisho atatoa maelezo yatakayothibitisha kuwa MKAKATI WA MABADILIKO ALISHIRIKI KUUANDAA. Na tena vijana waliokuwa wanahujumu chama mitandaoni ilikuwa ni maagizo yako.

Don worry Bavicha subiri kesho acha kupiga ramli
 
Kuna watu hawaijui CHADEMA, wanadhani wako huru kutoa mawazo yao kumbe hali sivyo ilivyo.
Ukishaingia CHADEMA haki yako ni kukaa kimya tu hata kama unaona mambo sivyo. Ukithubutu tu basi wewe Msaliti. Nimeona Msigwa naye ananyemelewa kuitwa msaliti baada ya kupost picha kwenye FB akiwa na Lowassa.

Hizi ndizo hoja muflisi atakazotoa Zitto kesho.
ACT imekufa kabla ya wakati.
 
Childsh kila siku Matamko!!! alafu heti nae anautaka urais, Jk ameifanya taasisi ya Urais ionekane rahisi sana, yani ni sawa na kuwa mkuu wa shule ya kata.

Hivi chadema na Zitto nani wanatoa matamko kila leo?Tulia mmeze dawa.
 
Ninyi mnasumbuka na kuji-stress bure. Yaani mnaamini kabisa na kutegemea mgongo wa Zitto kupambana na Chadema ili CCM ipande chati dhidi ya Chadema! Kama Kitila na Mwigamba hawakufanya hivyo Zitto atawezaje?

Zitto ana maono makubwa sana, na ili afanikiwe kuyafikia lzm awe na nidhamu ya hali ya juu zaidi ya aliyokuwa nayo Chadema; ugomvi wa Zitto sio dhidi ya Chadema kama chama na ndio maana imeshindikana suluhu.

Kama Zitto akiingia ktk mtego wa kupambana na Chadema basi ataishia kuwa kama Mrema wa TLP na ndio mwisho wake.

Vv
Kama unamuombea zitto awe kama mlema basi sahau.Zitto kazi yake ni kupambana na ufisadi afanye ccm afanye cdm ye atasema maana zitto ndo sauti ya wanyonge na ameonesha hilo kwa kukataa POSHO.
 
Back
Top Bottom