Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Zitto aitisha Press Conference (Machi 22, 2015) Serena Hotel

Haaaaa haaaa......! Hii ndio ile Kanuni ya Imani kwa Wakatoliki!

mkuu hiyo ni dhihaka dhidi ya Kanuni ya Imani ya Wakatoliki. Ashukuru tu Wakatoliki hawana Fatwa, angekuwa amehukumiwa huyu.
 
Ndo ujue sasa CHADEMA ina watu wa aina gani,yaani kashindwa kuwa creative hadi kaenda kukopy sala ya wakat kuweka ujinga wake,ila mwisho wao ni kabla ya uchaguzi,tena hii hii ukawa ndo itawasambaratisha
hoja za kijinga kutoka kwa mjinga.
 
Nasikia Dunida mzima kesho itasimama wakati Zitto anahutubia mamillion ya watu na huko Marekani kesho ni siku ya mapumziko kwa ajili ya kufatilia hotuba ya Zitto.
nimecheka sana Zitto kwani alikuwa ni nani?
 
Nyie mna mawazo finyu kweli,mnafikiri mkimchukia basi wote tunamchukia?Zitto wala sio msaliti Viongozi wa Chadema ndo wasaliti wakiongozwa na Mbowe

Hatuwezi kuwa na mawazo sawa. Kama mwanamke umeona hafai na kuamua kumuache anaeona anafaa si amepata nafasi ya kujinafasi, sasa kelele ya kumwandama aliemwacha ili wewe umpate inatokana na nini kama hakuna cha ziada?!
 
Watu wanaojiona wao ndiyo wao ndivyo walivyo, si ajabu atatangaza rasmi kuhamia ACTUSALITI/ACTCCM. Naona hili la kufukuzwa CHADEMA bado linamtafuna kupita kiasi. Alijiona yeye ndiyo yeye ndani ya CHADEMA hivyo pamoja na usaliti wake CHADEMA wasingweza kumchukulia hatua zozote zile sasa IMEKULA KWAKE.

Huyu kijana ana matatizo. Sijaona umuhumu wa hizi hotuba mara waraka wake wakati hana ushahidi wa kimaandishi wa kufutwa chama. Ana haraka gani, si asubiri apewe barua ya mkufukuza? Sasa ana aga hadi bungeni wakati hakuna ushahidi wa kimaandishi kuwa kafutwa chama, ni nini maana yake? Aliyemshauri kampoteza.
 
Watu wanaojiona wao ndiyo wao ndivyo walivyo, si ajabu atatangaza rasmi kuhamia ACTUSALITI/ACTCCM. Naona hili la kufukuzwa CHADEMA inamtafuna kupita kiasi. Alijiona yeye ndiyo yeye ndani ya CHADEMA hivyo pamoja na usaliti wake CHADEMA wasingweza kumchukulia hatua zozote zile sasa IMEKULA KWAKE.
Heshima yako mkuu Zitto mwache akajimalize kisiasa huko ACT alijiona yeye yupo juu ya chama .
 
Pamoja na mapungufu ya mwigamba lakini nadhani ndie mwenye akili kuliko wasaliti wengine , maana alisema , nanukuu ' nilijua huu MKAKATI UKIFELI TUTAFUKUZWA KWENYE CHAMA '
 
Zitto hawezi kumtukana mtu ni mtu mwenye akili sana kuliko kiongozi yeyote wa chadema!Matusi ni kazi ya lema

We unadhani jana alivyokua anaasema anawaombea wote washinde na warudi bungeni, unadhani alikua anamaanisha?!
 
Wanamaanisha kuwa hiyo kesho kwa mara ya kwanza viongozi wote kutoka kwenye nchi za super power watahudhuria hiyo press hapo Serena. SkyNews na CNN watarusha live tukio hilo. Kweli Zitto ni mwanasiasa bora kushinda wote hapa Duniani.

Akili za mjinga huwaza ujinga.
 
Zito ni sawa na sabuni ataisha tu kafanya kigoma hajatosha bungeni kwenye mitandao na vyombo vya habari kibao umaarufu wake haujagika wa mrema kiko wapi?????

unaonekana unasimuliwa tu
 
Pamoja na mapungufu ya mwigamba lakini nadhani ndie mwenye akili kuliko wasaliti wengine , maana alisema , nanukuu ' nilijua huu MKAKATI UKIFELI TUTAFUKUZWA KWENYE CHAMA '
wao walikuwa na mkakati mnzuri tatizo lao walifeli kuhifadhi,yaani unahifadhi nyanga zako za mkakati halafu unaeka kwenye laptop na unaenda nayo kwenye mkutano ambao walengwa wamo ndani,ukiwa na mikakati weka barriers zote ili adui asijue
 
Hana jipya zaidi ya kubwabwaja na kutoa povu tu, ndio maana namsifu sana Kamanda Tundu Lissu pre-emptive ya kumfukuza kabla ya tangazo lake kuhusu hatima yake ndani ya CHADEMA. Fikiria kama Tundu asingetangaza kumfukuza uanachama na huu usanii wake wa kudai kang'atuka MACCM wangefuraia sana, lakini Kamanda Lissu akaustukia mchezo na hivyo kufanya yake mapema na hivyo kuzima kabisa kick ambayo huyu msaliti aliyoitaka.

Heshima yako mkuu Zitto mwache akajimalize kisiasa huko ACT alijiona yeye yupo juu ya chama .
 
Watu wanaojiona wao ndiyo wao ndivyo walivyo, si ajabu atatangaza rasmi kuhamia ACTUSALITI/ACTCCM. Naona hili la kufukuzwa CHADEMA bado linamtafuna kupita kiasi. Alijiona yeye ndiyo yeye ndani ya CHADEMA hivyo pamoja na usaliti wake CHADEMA wasingweza kumchukulia hatua zozote zile sasa IMEKULA KWAKE.

Alijiona yeye ni bora kuliko shibuda mpaka eti apewe barua.
Kumbe hakujua shibuda keshafukuzwa, Chadema hatuna muda wala hatuwezi tumia ruzuku ya kununulia karatasi na wino kuandika barua.
 
Taratibu zote alikua anazijua sasa sijui anaendelea kulalamika nini?

Mkuu huyu si wa kuhurumiwa , walichotaka kuifanyia cdm ni kibaya mno ! na nakuhakikishia laana ya Mungu haitomuacha hata chembe , tuombe uzima tu .
 
Back
Top Bottom