Zitto: ACT Hatutaki Anasa, Usafiri Wetu Treni!

Zitto: ACT Hatutaki Anasa, Usafiri Wetu Treni!

hizi ID's mpya nina mashaka nazo.. ziko kimkakati
 
Zitto vijana wana bet ili kutoka kimaisha wewe unahubiri Ujamaa? Mafisadi wanaitwa wajanja wewe unahubiri Ujamaa? Umeshiba mema ya nchi kwanza halafu unajificha nyuma ya Ujamaa? Hivi mjamaa unamjua au unawaona watanzania hamnazo nini?
 
Zitto hana haja ya kutafuta sifa Alikataa posho, alikataa gari la mbunge. Hayo yote yanatosha kumpa sifa.

Sababu kubwa ya kupanda treni ni katika hali ya kuishi kile anacho kihubiri kila siku - ujamaa.

Sasa kama alikataa gari ili apewe pesa taslim tofauti iko wapi??
 
Kama ujamaa unapimwa kwa aina ya usafiri,basi mheshimiwa Prof Lipumba ni mjamaa&mzalendo haswaa!
Kwani yeye amekuwa akitumia tela la punda mara kadhaa hasa ktk kampeni za uchaguzi mdogo-Igunga.
Jipange upya we mnafiki wa ACT.
 
Wana Ukumbi,

Kama Watanzania tunataka chama cha siasa chenye nidhamu ya matumizi ya pesa, basi ACT ndio chama sahihi!

Zitto ameendelea kuonyesha tabia yake ya kujali raslimali kwa kuzitumia kwa uangalifu mkubwa huku akifikiria wanyonge wa nchi hii ambao wengi wao wako kijijini.

Katika kutekeleza hilo, Zitto ameamua kufanya ziara za chama hicho (kwa awamu ya pili) kwa kutumia treni kwa kuwa itapita maeneo ambayo ACT imeyakusudia kwa awamu ya pili!

Watanzania, matukio haya ambayo tunayoyaona ndani ya ACT ni ukumbusho wa ujamaa wa Mwalimu wakati wa CCM ile ya enzi za azimio la Arusha.
hii yote ni circus. akawaghilibi waha wenzake kule mwandiga
 
Zitto vijana wana bet ili kutoka kimaisha wewe unahubiri Ujamaa? Mafisadi wanaitwa wajanja wewe unahubiri Ujamaa? Umeshiba mema ya nchi kwanza halafu unajificha nyuma ya Ujamaa? Hivi mjamaa unamjua au unawaona watanzania hamnazo nini?

Nakubaliana na wewe, ukiangalia historia ya dunia ni kwamba
watu hufanya mabadiliko ktk maisha na mazingira wanayoishi kuangalia the past! Yaani kwa kimombo wanasema"The past predict the Future " Ktk historia ya Tanzania, ujamaa ni the Past ambayo ilifeli kuwakomboa wananchi Kiuchumi, elimu na kisayansi. Nakumbuka miaka ya 1980,1981,82 mpaka Kuritire kwa Mwalimu JK, Wananchi tulijipanga kupigiania mahindi ya njano, sukari ilikuwa kama dhahabu, tulifua nguo na maji ya mipapai. Huduma zilipatikana kwa shida ktk mashirika ya umma. Vitu kama TV, gari, friji na vitu kama hivyo, tuliambiwa ni Anasa! Kweli friji au TV au gari ni anasa? Ktk nchi zilizoendelea hivi ni vitu ambavyo ni lazima uwe navyo kukurahisishia maisha. Leo 2015 mtu anakuja anasema kwa akili yake kwamba mimi nataka kuwarudisha ktk siasa ya Ujamaa. Hivi kweli hii inaingia akilini? Sijuhi Zito alikuwa na umri gani kwenye miaka hiyo ya early 1980's but anatakiwa kutambua kuwa watanzania tumesafa chini ya Ujamaa mpaka hata Baba wa Taifa alikubali hilo katika moja ya interview na redio moja ya nje. Mimi kama Mtanzania ningependa kuona wana siasa wanakuwa wakweli kulikoni kuhubiri kitu ambacho tulijaribu na tukashindwa vibaya. Namtakia bwana Zito kila laheri but Ujamaa sio Gia ya kutuambia ktk hii karne ya 21.
 
Kuna kitu labda cjakielewa kuhusu Aya.tollllah zzk, kuwa kawa mjamaa baada ya kuingia act au alikuwa mjamaa toka akiwa CHADEMA? maana anamiliki hummer!
 
Mhhh. Kuna watu humu wameanzisha nyuzi kuhusu wachangiaji(wanao unganana na ACT) wengi(kama sio wote) ni wale wale walikuwa wana hukumu CDM(negatively) from CCM. Its now so obviously true wale wachangiaji wakuu wa CCM ndo hao hao wa CCT. Sijui kama mods wataanzisha jukwaa jingine jipya tujadili mambo ya msingi zaidi. Hivi BVR is it realistic!!!?? Tunaendaje kwenye uchaguzi mkuu na tume iliyopo? Pamoja na sheria zinazotawala uchaguzi? Ili sisi ambao tunataka "free and fair elections" tuweze kuchangia?
Maana nacho kiona hapa kwa wakati mwingi ni mipasho tuuuu... name calling e.t.c

Mods tusaidieni.
 
Zitto hana haja ya kutafuta sifa Alikataa posho, alikataa gari la mbunge. Hayo yote yanatosha kumpa sifa.

Sababu kubwa ya kupanda treni ni katika hali ya kuishi kile anacho kihubiri kila siku - ujamaa.
kama ana Hummer GARI la ubunge ni kitu gani?
 
Ujamaa upi huo? wa Mwal Nyerere? Acheni unafiki huwezi ukawa mjamaa kwa maneno lazima sura na vitendo vionyeshe kweli hiyo.Ni sahihi mbunge kuwa na HAMMER wakati wananchi wako hawana ambulance yza kubebea wangonjwa?Fikeni Butiama mkae hata mwezi mmoja mtajifunza
 
Endeleeni Kutupigia Porojo Zenu Za Ujamaa Mkadhani Kama Hatuna Akili Timamu.Aya.Tollah ZZK Hana Sifa Za Kua Mjamaa.Ila Ipo Siku Mtagundua Kua Tuna Akili Au Hatuna.
Time Will Tell!
 
Jibu ni rahisi,ameona amebanwa sana juu ya nini chanzo cha mapato.sasa anajaribu kulizima suala hilo kwa style hiyo,siasa za bongo zinachekesha sana,cha ajabu watu will buy the story
 
wana ukumbi,

kama watanzania tunataka chama cha siasa chenye nidhamu ya matumizi ya pesa, basi act ndio chama sahihi!

Zitto ameendelea kuonyesha tabia yake ya kujali raslimali kwa kuzitumia kwa uangalifu mkubwa huku akifikiria wanyonge wa nchi hii ambao wengi wao wako kijijini.

Katika kutekeleza hilo, zitto ameamua kufanya ziara za chama hicho (kwa awamu ya pili) kwa kutumia treni kwa kuwa itapita maeneo ambayo act imeyakusudia kwa awamu ya pili!

Watanzania, matukio haya ambayo tunayoyaona ndani ya act ni ukumbusho wa ujamaa wa mwalimu wakati wa ccm ile ya enzi za azimio la arusha.


huu uzalendo unaosemwa na act uninishangaza sana!!!,ukiwa mzalendo huna haja ya kutamka tamka,watu wenyewe wataona!.sasa hivi kuna watu wanavaa mpaka scaff,wanajiita mzalendo,mbona mwl nyerere hakuwahi kujiita yeye ni mzalendo?!,lakini matendo na nidhamu yake ilionyesha kuwa ni mzalendo.huu uzalendo wa kitapeli,unawafanya hata watanzania wenye kupenda nchi yao kuanza kudharau hili neno.act
hii kauli mbiu yenu haiendani na historia
 
Wana Ukumbi,

Kama Watanzania tunataka chama cha siasa chenye nidhamu ya matumizi ya pesa, basi ACT ndio chama sahihi!

Zitto ameendelea kuonyesha tabia yake ya kujali raslimali kwa kuzitumia kwa uangalifu mkubwa huku akifikiria wanyonge wa nchi hii ambao wengi wao wako kijijini.

Katika kutekeleza hilo, Zitto ameamua kufanya ziara za chama hicho (kwa awamu ya pili) kwa kutumia treni kwa kuwa itapita maeneo ambayo ACT imeyakusudia kwa awamu ya pili!

Watanzania, matukio haya ambayo tunayoyaona ndani ya ACT ni ukumbusho wa ujamaa wa Mwalimu wakati wa CCM ile ya enzi za azimio la Arusha.

wajinga mko wengi sana!

Alliance for Cowards and Traitors!!
 
Back
Top Bottom