Zitto achoka kuvumilia


fangfangjt

fangfangjt

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
571
Likes
7
Points
33
fangfangjt

fangfangjt

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
571 7 33
Inaumiza sana. Ukisikia watu walioumia tukio la kinyama Arusha inaumiza. Mtoto anaona Mtu aliyevaa nguo za polisi anampiga Risasi, mtoto huyu daima atawaonaje polisi. Mpaka lini unyama huu utaendelea? Halafu watu wanafanya siasa. Raia wamekufa. Tuvumilie kweli?


ZITTO : facebook na twitter.
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
812
Likes
54
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
812 54 45
This is shame shame shame laiti watu wote wangekuwa kama mimi hapa duuuu
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
LET US HEAR FROM THE TOP LEADERS ON WHAT ACTION TO TAKE. Please twambieni mambo yanakwendaje huko Arusha
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,978
Likes
234
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,978 234 160
Uvumilivu sasa basi
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Pale mjengoni hata mawaziri wengi watahamia CHADEMA baada ya kumaliza kazi yao mwaka 2015. Chondechonde, msimkubali mtu kama Lukuvi na Wasira huko CHADEMA
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Uvumilivu sasa hivi unaisha. Kama serikali wanataka kuona kuwa Uchungu wa Mwana aujuaye Mzazi, wawatume IGP Mwema na Nchimbi kwenye mazishi na CCM iwatume Nape, Mtela na Nchemba ndo wataona kama Watanzania bado ni mbumbumbu au siyo.
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
inasikitisha na kuumiza sana.
 
Mwana Kwetu

Mwana Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
653
Likes
277
Points
80
Mwana Kwetu

Mwana Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
653 277 80
Too much kikombe kinakaribia kufurika
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Acha afunguke kwa kuwa wako watu wanaleta ushabiki wa kisiasa wakati watoto wadogo wakifariki. Wengine wanaendelea na vikao Dodoma kana kwamba hakuna kilichotokea. Watu hao wana watoto ndugu, jamaa na marafiki. Lakini kwa kuwa hawakufa kwenye hilo tukio kwao is not an issue. Hii ni hatari sana kwa uongozi wa bunge. Ni kwamna hawana huruma au tuwaeleweje? Nami nauliza the same question. Huvi kweli huyo mtoto akijaliwa akawa mkubwa atakuwa anawaonaje polisi walio kwenye uniform? Bila shaka kila atakapokutana nao atakuwa anawakimbia. Zamani tuliwajua polisi kama usalama wa taifa lakini sasa wanataka tuwaite uhasama na taifa. Hii siyo sahihi kabisa. Pole sana Mhe. Zitto kwa hicho ulichokiona. Hakikisheni Arusha haiwi Benghazi au Alleppo. Hakikisheni amani inarejea bila kujali itikadi za vyama.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Sijui niseme Chadema tumekua wapole sana au ni kwasababu tumekuwa watu wakutoa matamko kiasi kwamba imefika mahali Serekali ya CCM imeshatuzoea kwamba hatuna lolote zaidi ya kutoa matamko?

Hii imekua ni sawa na Panya kumzoea Paka, kiasi kwamba panya anaweza kumchezea paka kwa kila mchezo huku paka akiwa hachukui hatua yoyote ile zaidi ya kulia kwake.

Ifike mahali Chadema tuseme "enough is enough" haiwezekani kila siku tumekuwa watu wakuonewa kiasi hichi. Watu wanauliwa na wengine kujeruhiwa vibaya kila siku.
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
9
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 9 0
Uvumilivu sasa hivi unaisha. Kama serikali wanataka kuona kuwa Uchungu wa Mwana aujuaye Mzazi, wawatume IGP Mwema na Nchimbi kwenye mazishi na CCM iwatume Nape, Mtela na Nchemba ndo wataona kama Watanzania bado ni mbumbumbu au siyo.
nauliza mwenye kujua physical address ya mwigulu nchemba
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Hatuwezi kuvumilia sasa basi, cha muhimi Zitto ashirikiane na wenzake kutwite na kwenda kukaa nao meza moja si sawa!
Inauma. Hatuvumilii tena.
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,008
Likes
473
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,008 473 180
Pale mjengoni hata mawaziri wengi watahamia CHADEMA baada ya kumaliza kazi yao mwaka 2015. Chondechonde, msimkubali mtu kama Lukuvi na Wasira huko CHADEMA
maccm wote pale mjengoni wanatamani CHADEMA ife, unadhani ulaji wanaoupata halafu CDM inawatibulia hiyo nyongo usipime ni vile tu hawawezi kutupulizia sumu tuangamie.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,693
Likes
17,310
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,693 17,310 280
Unajua ukiacha mtu achezee mboni ya jicho ipo siku ataitoboa
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,842
Likes
4,700
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,842 4,700 280
uvumilivu sasa hivi unaisha. Kama serikali wanataka kuona kuwa uchungu wa mwana aujuaye mzazi, wawatume igp mwema na nchimbi kwenye mazishi na ccm iwatume nape, mtela na nchemba ndo wataona kama watanzania bado ni mbumbumbu au siyo.
hayo ashetani hayawezi kukanyaga arusha hadi hasira ya wananchi itulie
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135
Pole Zitto,tumewapa madaraka makubwa watu hambao hata ubalozi wanyumba kumi hawakustahili.
Ukiona mtu anatoka hadharani kusherekea viti 16 vya udiwani katikati ya msiba,Unapigwa na butwaa!
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Hii mijibwa koko (Polisiccm) wanaipeleka kubaya sana hii nchi...
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Pale mjengoni hata mawaziri wengi watahamia CHADEMA baada ya kumaliza kazi yao mwaka 2015. Chondechonde, msimkubali mtu kama Lukuvi na Wasira huko CHADEMA
Wasimkubali yoyote kutoka CCM, au la wawadanganye kama wanawakubali halafu tunawapeleka mabwepande kuwapiga kiboga kwa tamaa zao za madaraka
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124