Zitto aache upotoshaji

Zitto aache upotoshaji

Utawala wa sheria lazima uzingatiwe. Kama mahakama halali imeona tunahatia na kutoa hukumu hiyo lazima tukubali hukumu hiyo. Hivyo lazima tulipe au tukate rufaa. Bahati mbaya mahakama hizo za kimataifa hazina kukata rufaa, sana sana ni kuomba review ya mahakama hiyo hiyo: kitu ambacho kinaweza kuwa ni kupoteza muda tu na fedha. Hayo uliyoyataja ya ahadi ya sh 50m kila kijiji na mengineyo hayawezi kuwa sababu ya kuomba rufaa au ya kutotekeleza hukumu hiyo ya mahakama. Haya ndiyo matokeo ya mikataba mibovu tuliyoingia huko nyuma enzi za akina Chenge. Lazima tulipe. Tulifanya makosa lazima itu cost.
Kwa hiyo usiseme siyo shida kulipa....
Na ni kawaida yenu kuwataja watangulizi kwenye kila kosa
 
Mimi naamini sio Lissu, Zitto au mtanzania yeyote anayependa tupigwe. Hakuna mtu anayeitakia nchi yake mabaya. Kinachokera ni maamuzi ya kukurupuka na ushabiki wa siasa usiojali maslahi ya nchi.

Lissu ameimba na issue ya Acacia tangu 2000's na kuna taarifa za kutosha juu hawa wawekezaji wanavyopiga....sheria zimepitishwa kwa nguvu ya ndio ya kwenye lips sio mioyoni. Leo mambo yakiharibika tuanze kuwaona wale waliojitoa mhanga kutetea maslahi ya hii kuwa ni wasaliti.

Msaliti wa kwanza ni mtu asiyetaka kukabali ukweli, ikiwa wewe na mimi hatukubali na hatuambiliki basi jua sisi ndio wasaliti wa kwanza na ndio tunaoliangamiza taifa.
Ni kweli mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo usiseme siyo shida kulipa....
Na ni kawaida yenu kuwataja watangulizi kwenye kila kosa
Siyo shida kwa sababu hiyo pesa ni kidogo sana kama kweli ni haki yao. Kama siyo haki yao tutakata rufaa/review ambayo itaendeshwa na wanasheria wetu kutoka ofisi ya AG badala ya wa kukodi kutoka TLS ambao mara zote huwa tunapigwa! Na ndivyo tutakachofanya kwenye ile hukumu ya Tanesco. Tukishindwa tutalipa.
 
Mkuu Masiga, wewe ndio uache upotoshaji, kwa vile nyingi ya arbitrations ni mashauri ya kimataifa ambayo matokeo yake huwa ni final and conclusive, ili hiyo awards iweze kutekelezwa, it has to be registered kwenye domestic laws kwa kusajiliwa Mahakama Kuu yetu ili ziweze kupata forces of law ziweze kutekelezwa. Local laws zetu hazina hiyo clause, hivyo kila mtu atajua, ndio maana tuliijua tozo ya dowans, na kwa taarifa, ililipwa japo kwa siri!. Juzi bombadier zetu zilishikwa Canada, tumelipa!. Hizi pesa za Stan Chart HK, pia tutalipa, unless wawaachie Ruge na Seti wabebe zigo lao.
Acacia kiukweli kabisa, dhamira yangu inaniambia tutapigwa!.
P
Umeandika kisomi Dkt.Mayalla
 
Siyo shida kwa sababu hiyo pesa ni kidogo sana kama kweli ni haki yao. Kama siyo haki yao tutakata rufaa/review ambayo itaendeshwa na wanasheria wetu kutoka ofisi ya AG badala ya wa kukodi kutoka TLS ambao mara zote huwa tunapigwa! Na ndivyo tutakachofanya kwenye ile hukumu ya Tanesco. Tukishindwa tutalipa.
BYE
 
Unaweza kumuambia aache kutumika na kampuni ya Accacia kuudanganya umma na kujenga hofu kuwa maamuzi ya mahakama ya usuluhishi yataigharimu serikali ili hali si kweli kwani kanuni ya 30 ya Arbitration ya LCIA hawachapishi taarifa zao hivyo tumuulize Zitto Zubeir Kabwe kazitoa wapi?

Nimekuwekea hapa hiyo kanuni upitie..

#TuweWazalendo #HawanaChaKuzusha #SerikaliMakini View attachment 856079

Sent using Jamii Forums mobile app
Article 30 ya sheria gani mkuu ?

Na ile case ya Tanesco juzi ni article gani inatumika kudisclose

Mmmh kuishi na mjinga kama mleta uzi ni shida

Unatoa povu na kuandika article 30.article ya utumbo wa kuku au utumbo wa bata

Shame upon you
 
Hahaha mtahangaika sana eti confidentiality my foot. Kwanza Zitto Kabwe hajasema anasoma chapisho la hukumu(award) no anasoma report hivyo inawezekana kuna mtu wa ndani amemtumia report fupi ya kinachoendelea huko ndani iwe kwa email au otherwise.

Subirini hakuna siri hapo yaani ukweli utajulikana soon. Najua mnataka tusijue mkishindwa kesi mnaogopa Lissu ataonekana shujaa? Aliwaambia tutashitakiwa mlibisha subirini tuone

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Masiga, wewe ndio uache upotoshaji, kwa vile nyingi ya arbitrations ni mashauri ya kimataifa ambayo matokeo yake huwa ni final and conclusive, ili hiyo awards iweze kutekelezwa, it has to be registered kwenye domestic laws kwa kusajiliwa Mahakama Kuu yetu ili ziweze kupata forces of law ziweze kutekelezwa. Local laws zetu hazina hiyo clause, hivyo kila mtu atajua, ndio maana tuliijua tozo ya dowans, na kwa taarifa, ililipwa japo kwa siri!. Juzi bombadier zetu zilishikwa Canada, tumelipa!. Hizi pesa za Stan Chart HK, pia tutalipa, unless wawaachie Ruge na Seti wabebe zigo lao.
Acacia kiukweli kabisa, dhamira yangu inaniambia tutapigwa!.
P
Oooh Paskali...you know that we love you. Sasa mbona unaongea maneno yenye kutaka kutuacha uhamie Ubelgiji kupitia Nairobi?
 
Mkuu Masiga, wewe ndio uache upotoshaji, kwa vile nyingi ya arbitrations ni mashauri ya kimataifa ambayo matokeo yake huwa ni final and conclusive, ili hiyo awards iweze kutekelezwa, it has to be registered kwenye domestic laws kwa kusajiliwa Mahakama Kuu yetu ili ziweze kupata forces of law ziweze kutekelezwa. Local laws zetu hazina hiyo clause, hivyo kila mtu atajua, ndio maana tuliijua tozo ya dowans, na kwa taarifa, ililipwa japo kwa siri!. Juzi bombadier zetu zilishikwa Canada, tumelipa!. Hizi pesa za Stan Chart HK, pia tutalipa, unless wawaachie Ruge na Seti wabebe zigo lao.
Acacia kiukweli kabisa, dhamira yangu inaniambia tutapigwa!.
P
endeleeni kuota ndoto za mchana
 
Twende taratibu kwanza: Ripoti ipi?!
Zito humjui.? Alianza kutudanganya kwenye ndege kuwa ni mitumba used, akaja ripoti ya upotevu wa trilioni 1.5.. sasa hivi amedakia accacia... Zito ni muongo mno
 
Unaweza kumuambia aache kutumika na kampuni ya Accacia kuudanganya umma na kujenga hofu kuwa maamuzi ya mahakama ya usuluhishi yataigharimu serikali ili hali si kweli kwani kanuni ya 30 ya Arbitration ya LCIA hawachapishi taarifa zao hivyo tumuulize Zitto Zubeir Kabwe kazitoa wapi?

Nimekuwekea hapa hiyo kanuni upitie..

#TuweWazalendo #HawanaChaKuzusha #SerikaliMakini View attachment 856079

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe humfikii kwa akili au uadilifu mh zitto hivyo huna sifa ya kumkosoa kwa lolote pimbi wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Siyo shida kwa sababu hiyo pesa ni kidogo sana kama kweli ni haki yao. Kama siyo haki yao tutakata rufaa/review ambayo itaendeshwa na wanasheria wetu kutoka ofisi ya AG badala ya wa kukodi kutoka TLS ambao mara zote huwa tunapigwa! Na ndivyo tutakachofanya kwenye ile hukumu ya Tanesco. Tukishindwa tutalipa.
Ogopa sana huo mchezo! Huo mchezo kautumia sana Nimrod Mkono....!!! Hata kwa maamuma kama mimi nilikuwa nafahamu kwamba kesi husika lazima tungepigwa chini lakini pamoja na yote hayo, Nimrodi Mkono alikuwa anawashauri kufungua shauri jipya au kukata rufaa kwa sababu tu anafahamu yeye ataendelea kukunja pesa bila kujali tumeshinda au hapana!!!

GUYS, issue hapa sio nani ana haki bali suala zima la kisheria! Issue ya IPTL ilivurugwa since day one!!

Na serikali ya Mkapa chini ya Andrew Chenge iliuvurunda vurunda sana Mkataba wa IPTL kama ambavyo ilifanya kwa TICTS! Matokeo yake, kuna kesi kadhaa kati ya TANESCO na IPTL Stuffs lakini asilimia kubwa ya hizo kesi TANESCO wamekuwa wakipigwa chini na kesi ya kwanza kabisa ilikuwa 1997! So since 1997 to 2018, sisi ni watu wa kupigwa chini tu kila linapokuja suala la IPTL!
 
Back
Top Bottom