Zito kutoka Chadema ni lazima


Status
Not open for further replies.
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
Mkuu ZZK
nikiwa kama mwanachama wa chadema naomba nikupe ukweli nini kitafata muda si mrefu:
bila kujali utafukuzwa au hufukuzwi chadema,napenda kukuhakikishia ni lazima kwa vyovyote vile uondoke chadema
Zito usifikirie kubaki chadema kwa sababu sisi wanachama ambao tumebeba chama hatuna imani na wewe tena kwa vyovyote vile
tunasubiri siku zako 14 ziishe uondoke,na kama uongozi utakuachia wewe kubaki chadema basi chadema itakuwa kwenye wakati mgumu zaidi kwani sisi wanachama hatutaki ubakie chadema,
kama kweli wewe ni mwana demokrasia naomba kwa moyo wote ondoka ili tuweze kushikamana na kuendeleza mapambano yaliyokwisha anza ya mabadiliko


 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Aondoke ni USED CONDOM ya akina Wassira.... mbaaaavu zake
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,898
Likes
116
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,898 116 160
Mi nadhani tunahitaji watu, hatufurahii mtu yeyote kufukuzwa ndani ya chama awe mkubwa ama mdogo, lengo kuu ni mtu kubadilika na kubaki ndani ya chama, hilo ndo lengo kuu
 
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,077
Likes
67
Points
145
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,077 67 145
Akili za kuambiwa chsnganya na za kwako naona propaganda za mbowe na wrnzake zimewapata kwel kwel kiac hamuon Mazur ya beans zitto
 
Centrehalf

Centrehalf

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
509
Likes
1
Points
0
Centrehalf

Centrehalf

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2013
509 1 0
Jeshini ukiasi unapigwa risasi ya kichwa.hakuna njia nyingine
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,988
Likes
452
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,988 452 180
Apewe probation ya miaka mitatu hakuna kujihusisha na siasa za CDM
 
E

enoah

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
254
Likes
231
Points
60
E

enoah

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
254 231 60
Kama kweli chadema kinataka kisimame ni lazima kimuondoe kwenye chama,hakuna jinsi kwa sasa iwe alionewa au nikweli hizo tuhuma sababu kubwa ni kwamba tayari mpasuko umetokea kwenye chama, wapo wanaomuunga mkono Zitto na wapo wanaounga mkono uongozi uliopo madarakani hivyo haitatokea wakaiva chungu kimoja,kwani kunawanachama ambao wamepoteza uaminifu na Zitto hivyo hata akibaki wataendelea kumuona msaliti hawatamkubali na wapo wanaoona uongozi uliopo ni wa ukanda,ukabila na ukandamizaji na nia ni mwenyekiti anataka aeendelee kutawala hivyo nao hawatakubalina uongozi huo uendelee. hivyo njia pekee ni kumtoa Zitto na wafuasi wake watamfuata kuondoa mpasuko nimesema Zitto sababu sio rahisi kuuondoa uongozi kwa kipindi hiki na ukisema usubiri uchaguzi ndio chama kitaendelea kusambaratika. Busara pekee inayoweza tumika ni Zitto kujishusha kunusuru chama vinginevyo ajitoe au asubiri wamuondoe.
 
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,077
Likes
67
Points
145
komeka

komeka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,077 67 145
Kama chadema watamfukuza zitto ni km Barcelona wamuuze messi kwenda madrid
 
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
1,036
Likes
628
Points
280
Age
32
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
1,036 628 280
Wewe Aika, unawataka wakina Lema, Kilewo, Mtei, Mushi tu?
 
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
1,371
Likes
202
Points
160
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2012
1,371 202 160
Aondoke,aanzishe chama chake au ajiunge na NCCR ,CCM au CUF au kile chama cha akina 6,wanaodhani kaonewa watamfuata huko atakapoenda,ni bora CHADEMA itikisike kuliko kuwa na watu mbayuwayu/chamelleon.History is full of example ya watu kama Zito ambao mwisho wa siku wanabaki kwenye politica Archive.
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,117
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,117 1,365 280
Hakuna ulazima wa kuondoka.. Abaki tu ndani ya chama.. Na yule mwenye kadi ya magamba vp na yeye aondoke au ndo kusema mkubwa akijamba amepumua ila mtoto ndo hujamba
 
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,925
Likes
634
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,925 634 280
Chadema ipo moyoni mwake hata ikitokea atanyang'anywa uanachama wake hatojiunga na chama chochote.... atarudi chuo kikuu akawafundishe vijana.
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,117
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,117 1,365 280
mkuu zzk
nikiwa kama mwanachama wa chadema naomba nikupe ukweli nini kitafata muda si mrefu:
Bila kujali utafukuzwa au hufukuzwi chadema,napenda kukuhakikishia ni lazima kwa vyovyote vile uondoke chadema
zito usifikirie kubaki chadema kwa sababu sisi wanachama ambao tumebeba chama hatuna imani na wewe tena kwa vyovyote vile
tunasubiri siku zako 14 ziishe uondoke,na kama uongozi utakuachia wewe kubaki chadema basi chadema itakuwa kwenye wakati mgumu zaidi kwani sisi wanachama hatutaki ubakie chadema,
kama kweli wewe ni mwana demokrasia naomba kwa moyo wote ondoka ili tuweze kushikamana na kuendeleza mapambano yaliyokwisha anza ya mabadiliko


inawezekana wewe ni gamba
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Chadema ipo moyoni mwake hata ikitokea atanyang'anywa uanachama wake hatojiunga na chama chochote.... atarudi chuo kikuu akawafundishe vijana.
hata kufundisha hafai
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,844
Likes
438
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,844 438 180
Kama chadema watamfukuza zitto ni km Barcelona wamuuze messi kwenda madrid
Duh hii kali! I guess unahitaji msamaha mkubwa sana so naishia hapa sicomment zaidi.
 
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
7,117
Likes
1,365
Points
280
Age
94
M

MAHORO

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
7,117 1,365 280
Mimi nasema zitto kuondoka cdm ni ndoto.. Haondoki mtu
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
Aondoke kwani siku 14 bado tu?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473