ZIMBABWE: Nabii awauzia waumini matango, adai yana upako


Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
2,874
Likes
1,031
Points
280
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
2,874 1,031 280
Baada ya kisa cha nabii mmoja kutoka nchini Afrika Kusini kuzua hofu juu ya afya ya waumini wake baada ya picha kusambaa akiwapulizia dawa ya kuulia wadudu, kisa kingine kimeibuka nchini Zimbabwe ambapo Nabii huwauzia waumini wake matango wakati wa ibada.

Kisa hicho cha nabii kutoka Zimbabwe, Walter Magaya kinaeleza kuwa matango hayo yanadaiwa kuwa yana upako hivyo yataweza kuwasaidia wale wote watakao tumia.



Watu mbalimbali kwenye mitandao ya kijamii walionyeshwa kusikitishwa na viongozi hawa wa dini ambao kila siku wamekuwa wakifanya mambo ya kushangaza.

Wakati huo huo, Nabii huyo alipohojiwa alisema kuwa yeye hakuyaleta matango hayo kanisani hapo kwa ajili ya kuwauzia waumini wake, bali ni kuwaonyesha ni kwa kiasi gani yeye ni mkulima mashuhuri. Alisema kuwa anafuga kuku, nguruwe ana bwawa la samaki na pia hulima hivvyo matango hayo ni kuwapa waumini sehemu ya mafanikio yangu.
 
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
2,874
Likes
1,031
Points
280
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
2,874 1,031 280
Kiongozi hizi ndizo dalili za mwisho wa dunia
Inawezekana sana aisee maana hapo utawakuta watu na elimu zao lakini wanakuwa kama mazuzu
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,247
Likes
33,167
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,247 33,167 280
Mbona nnaona waumini wa kike tu na matango! Kasheshe!

Haya makanisa na hawa wachungaji ni majnga, ashaakum si matusi, nilitumiwa picha ya mchungaji mmoja amewafuramisha waumini wake anawalamba makalio.
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,361
Likes
2,967
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,361 2,967 280
Anawauzia au anawagawia hayo matango? Maana habari hapo chini mchungaji anadai anataka awaonyeshe waumini yeye ni mkulima mwenyebidii.

Watu wa dini wanashangaza sana. Kuanzia wachungaji hadi waumini.

Inaonekana watu wanapenda Mambo rahisi pia vichwani watu wako empty kabisa aiseee. Yani watu wamefungwa akili zao hawaoni hawasikii, wao wanafuata mkumbo tu.

Inasikitisha wanawake ndiyo wahanga wakuu. Angalia picha mamia ya akina mama na akina dada wameinua matango juu wanaimani kubwa watapokea miracles.
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,865
Likes
7,114
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,865 7,114 280
Sio Binadamu tumekosa akili, sema Watu weusi hasa nyie wanawake mmekosa akili.

Kanisa zima limejaa wanawake.

Na usiombe uoe Mke mlokole halafu wewe sio mlokole utajuta.

Wajinga ndio waliwao, Waumini wa Lusekelo ni mfano tosha.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,239
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,239 280
Sasa mchungaji huyo mmoja na misukule yake ndo utukane binadamu wote?
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,546
Likes
24,952
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,546 24,952 280
Kuna tofauti gani kati ya hao waumini wanaoyaamini hayo Matango na wale wanaoamini hadithi za kusadikika za kichawi na kishirikina humu?
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,060
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,060 280
Tupunguze kushangaa majirani zetu, kabla ya kutafakari matendo yetu.
1480506876869-jpg.441354
1480506890445-jpg.441355
kama serikali ya jamuhuri ilithubuthu kufanya hivi loliondo, nini matango Zimbabwe?
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,621
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,621 3,686 280
Ukiwa na tatizo utafanya chochote uambiwacho ndg yangu.

Wapo watu na akili zao wamenyweshwa mikojo yao wenyewe wakiambiwa ni dawa.

Msiwapuuze, wanahitaji msaada.
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,438
Likes
2,327
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,438 2,327 280
Mbona nnaona waumini wa kike tu na matango! Kasheshe!

Haya makanisa na hawa wachungaji ni majnga, ashaakum si matusi, nilitumiwa picha ya mchungaji mmoja amewafuramisha waumini wake anawalamba makalio.
Ni Kweli dunia imefikia mwisho na utapeli mkubwa ni kupitia makanisa ya kiroho.
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,148
Likes
9,985
Points
280
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,148 9,985 280
Pasta turudishie sadaka zetu
 
abuu garcia

abuu garcia

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
233
Likes
330
Points
80
abuu garcia

abuu garcia

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
233 330 80
Ni Kweli dunia imefikia mwisho na utapeli mkubwa ni kupitia makanisa ya kiroho.
Akuna cha dunia imefika mwisho bana labda uko afrika kwetu ndo kufike mwisho ayo mambo yako uko tu mbona mabara mengine ayo mazingaumbwe ya dini ayapo!! Mm nitaendelea kuamini tu kuna mungu wa africa na mungu wa ulaya Asia na marekani
Maana kwa akili ya kawaida tu awezi kua mungu mmoja atufanye waafrica ivyo na wazungu ivi
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,438
Likes
2,327
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,438 2,327 280
Akuna cha dunia imefika mwisho bana labda uko afrika kwetu ndo kufike mwisho ayo mambo yako uko tu mbona mabara mengine ayo mazingaumbwe ya dini ayapo!! Mm nitaendelea kuamini tu kuna mungu wa africa na mungu wa ulaya Asia na marekani
Maana kwa akili ya kawaida tu awezi kua mungu mmoja atufanye waafrica ivyo na wazungu ivi
Mkuu naona umesahau ISIL & IS ,hao wapo duniani na wanajengeka kila siku!!!!
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,805
Likes
36,369
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,805 36,369 280
Sasa mchungaji huyo mmoja na misukule yake ndo utukane binadamu wote?
uwe na tango anzia sasa .kibamia kikutoke sasa kwa jina la gwajima
 
S

shiiiii

Senior Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
127
Likes
59
Points
45
Age
59
S

shiiiii

Senior Member
Joined Nov 26, 2016
127 59 45
Kwa kuwa tango ni zao muhimu kwa afya ya binadamu, mchugaji ongeza mgao kwa faida ya afya yao
 
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
2,874
Likes
1,031
Points
280
Bahati furaha

Bahati furaha

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
2,874 1,031 280
Anawauzia au anawagawia hayo matango? Maana habari hapo chini mchungaji anadai anataka awaonyeshe waumini yeye ni mkulima mwenyebidii.

Watu wa dini wanashangaza sana. Kuanzia wachungaji hadi waumini.

Inaonekana watu wanapenda Mambo rahisi pia vichwani watu wako empty kabisa aiseee. Yani watu wamefungwa akili zao hawaoni hawasikii, wao wanafuata mkumbo tu.

Inasikitisha wanawake ndiyo wahanga wakuu. Angalia picha mamia ya akina mama na akina dada wameinua matango juu wanaimani kubwa watapokea miracles.
Refer yule jamaa alietukana halafu bado nyomi ipo church kwake!!!
 

Forum statistics

Threads 1,275,122
Members 490,908
Posts 30,533,310