Zilipendwa


BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,515
Likes
117,461
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,515 117,461 280
Katika pita pita yangu katika mitaa ya JF nikagundua kwamba zilipendwa imerudi tena hewani, nawashukuru sana kwa hili, lakini nyimbo nyingi za zamani zilizokuwa zinapatikana enzi za Jambo Forums sasa hivi hazipo. Nawaomba kama itawezekana mrudishe nyimbo hizo. Natanguliza shukrani.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,239
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,239 280
leo ndipo nimegundua kuwa kumbe kijiwe hiki kinapiga mziki wa enzi zetu. Kilichoniboa ni kuwa nyimbo nyingi ama zimepewa majina yasiyokuwa sahihi ama zimeonyeshwa kuimbwa/ kupigwa na waimbaji/bendi zisizo sahihi. Ninataka kusahihisha makosa ya aina hii kwa nyimbo zote zilizopigwa mwishoni mwa miaka ya sitini, miaka ya sabini na mwanzoni mwa miaka ya themanini. Je nifanyeje ili kuweka masahihisho hayo?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
leo ndipo nimegundua kuwa kumbe kijiwe hiki kinapiga mziki wa enzi zetu. Kilichoniboa ni kuwa nyimbo nyingi ama zimepewa majina yasiyokuwa sahihi ama zimeonyeshwa kuimbwa/ kupigwa na waimbaji/bendi zisizo sahihi. Ninataka kusahihisha makosa ya aina hii kwa nyimbo zote zilizopigwa mwishoni mwa miaka ya sitini, miaka ya sabini na mwanzoni mwa miaka ya themanini. Je nifanyeje ili kuweka masahihisho hayo?
Niliwasiliana wakati fulani na Ivisible na akasema ninaweza kuandika na kumtumia marekebisho. Tangu siku hiyo nimekua nasikiliza mziki kwa Mwana Kijiji na hivyo sijapitia tena na kuanza kuleta masahihisho.
 

Forum statistics

Threads 1,237,413
Members 475,533
Posts 29,287,775