Ziko wapi picha zinazowaonyesha Ngeleja na January wakiomba Msamaha?

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,003
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,003 2,000
Kwa kadiri ya kupenda sifa na kujionyesha kwa awamu ya 5 mbele ya vyombo vya habari , na jinsi tulivyoona Nape akimulikwa kuanzia getini hadi sebuleni huku akibubujikwa na jasho kuonyesha kwamba alitembea umbali mrefu , baadhi ya wadau wameanza kujiuliza kwamba ilikuwaje Ngeleja na January wasipigwe picha hata ya Pasport size ?

Kama hawakwenda , Imekuwaje ishindikane hata kuonyeshwa vipande vya barua walizoandika ili kuomba radhi , hasa ikizingatiwa kiki za kufa mtu za awamu ya 5 ?

Machale yananicheza .

fb_img_1568200142103-jpg.1204966
 
M

Mwamalili

Senior Member
Joined
Sep 2, 2019
Messages
130
Points
250
M

Mwamalili

Senior Member
Joined Sep 2, 2019
130 250
Kwa kadiri ya kupenda sifa na kujionyesha kwa awamu ya 5 mbele ya vyombo vya habari , na jinsi tulivyoona Nape akimulikwa kuanzia getini hadi sebuleni huku akibubujikwa na jasho kuonyesha kwamba alitembea umbali mrefu , baadhi ya wadau wameanza kujiuliza kwamba ilikuwaje Ngeleja na January wasipigwe picha hata ya Pasport size ?

Kama hawakwenda , Imekuwaje ishindikane hata kuonyeshwa vipande vya barua walizoandika ili kuomba radhi , hasa ikizingatiwa kiki za kufa mtu za awamu ya 5 ?

Machale yananicheza .

View attachment 1204966
Hilo nalo nenoooo
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
2,206
Points
2,000
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
2,206 2,000
Hao wengine achana nao Nape ndio alisema jamaa mshamba.

Halafu adhabu kwa Nape ni salamu kwa Kinana.
Unafanya mchezo na mamlaka ya rais Nape alisahau kbs akome na hizo kwel ni salamu safari watadhalilishwa haijakishi waliwahi kuwa waandamizi Nakumbuka manenonya Lisu hakuna aliyesalama
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
8,220
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
8,220 2,000
Alitoka waziwazi kwenye vyombo vya habari kukana ile sauti si ya kwake. Ili msamaha sasa uonekane una toba ya kweli ndani yake hakukuwa na budi kumpigisha kwata mbele ya kamera.

Hilo linatosha tu kumtesa kisaikolojia japo mwana siasa usimwamini kiviile
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,572
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,572 2,000
Kwa kadiri ya kupenda sifa na kujionyesha kwa awamu ya 5 mbele ya vyombo vya habari , na jinsi tulivyoona Nape akimulikwa kuanzia getini hadi sebuleni huku akibubujikwa na jasho kuonyesha kwamba alitembea umbali mrefu , baadhi ya wadau wameanza kujiuliza kwamba ilikuwaje Ngeleja na January wasipigwe picha hata ya Pasport size ?

Kama hawakwenda , Imekuwaje ishindikane hata kuonyeshwa vipande vya barua walizoandika ili kuomba radhi , hasa ikizingatiwa kiki za kufa mtu za awamu ya 5 ?

Machale yananicheza .

View attachment 1204966
Ya kwao ilifanyika kwa video call... Man to man.. Kufuatia muda kuwa finyu wa kuandaa tukio
 
G

Gitarijosenga

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2019
Messages
204
Points
250
G

Gitarijosenga

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2019
204 250
Huwez kumkejeli Rais hadharani alafu uombe msamaha sirini ,nape alikosea sana ,yule JPM ni kama baba yake ,ajifunze adabu Nape alilelewa vibaya na Kinana
 
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
4,191
Points
2,000
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
4,191 2,000
Umeshawasiliana na kina ngeleja lakini? Au unaishi kwa hisia tu?
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,574
Points
2,000
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,574 2,000
Huwez kumkejeli Rais hadharani alafu uombe msamaha sirini ,nape alikosea sana ,yule JPM ni kama baba yake ,ajifunze adabu Nape alilelewa vibaya na Kinana
January na Ngeleja nao walilelewa na nani?
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,553
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,553 2,000
kwamba wao walisamehewa bila kuomba ? Hakuna namna yoyote ya kufuta neno mshamba , hili neno litaendelea kusimama hadi mwisho wa dunia
Hata kumrekodi anatembea kwa mguu viunga vya ikulu ni ushamba ule ule
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,553
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,553 2,000
Huwez kumkejeli Rais hadharani alafu uombe msamaha sirini ,nape alikosea sana ,yule JPM ni kama baba yake ,ajifunze adabu Nape alilelewa vibaya na Kinana
Kwa hiyo baba yake nape ni Mshamba??
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
9,074
Points
2,000
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
9,074 2,000
Kwa kadiri ya kupenda sifa na kujionyesha kwa awamu ya 5 mbele ya vyombo vya habari , na jinsi tulivyoona Nape akimulikwa kuanzia getini hadi sebuleni huku akibubujikwa na jasho kuonyesha kwamba alitembea umbali mrefu , baadhi ya wadau wameanza kujiuliza kwamba ilikuwaje Ngeleja na January wasipigwe picha hata ya Pasport size ?

Kama hawakwenda , Imekuwaje ishindikane hata kuonyeshwa vipande vya barua walizoandika ili kuomba radhi , hasa ikizingatiwa kiki za kufa mtu za awamu ya 5 ?

Machale yananicheza .

View attachment 1204966
.....mkaguzi wa misamaha !
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top