Zembwela nenda shule...... You will prosper


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,405
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,405 38,581 280
Najua kama binadamu una mapungufu yako ya kibinadamu.
Lakini kwenye kazi yako unafanya vizuri sana na unaweza kufanya vizuri zaidi iwapo tu utaenda shule ya kitaaluma.
Hii itasaidia sana kwako kukuongezea ujuzi, ufahamu, uelewa na uwezo wa kuchanganua mambo, kujenga hoja, kuilinda na kuitetea.
Kwa sasa unaboa sana, watu wanadhani una chuku binafsi, lakini tatizo lako sio chuki binafsi ila huna ufahamu ndio maana wajanja wanakutumia kwa manufaa yao binafsi bila ya wewe kujijiua na halii hii inapelekea heshima na utu wako mtaani kushuka na kudorora kila uchao
 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
665
Likes
9
Points
35
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
665 9 35
bujibuji, huyu bwana anaboa sana aisee
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
mkuu umenena jambo la busara yeye anaona anaongea mambo ya msingi kumbe muda mwingi anakuwa nje ya uhalisia
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,495
Likes
3,751
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,495 3,751 280
Hivi mengi alitumia vigezo vipi kumpa ajira.,kilaza kama zembwela.
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Likes
8
Points
35
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 8 35
Pole Zembwela, Bujibuji kakupa ushauri mzuri sana, ufanyie kazi tafadhali
 
by default

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
843
Likes
4
Points
35
by default

by default

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
843 4 35
Tatizo lake kashituka pameshapambazuka ndio anavuta shuka.huko shule kutaendeka au mnamaanisha englsh course na aplcation za computer
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Elimu ni kitu kimoja cha msingi sana, ukiwasikiliza wakiwa wanatangaza yaan Michael Baruti Na Zembwela, utagundua kuna utofauti mkubwa sana kat yao japo wote wanatetea tabaka la chini. Zembwela ni mbishi na hakubaliana na mtu akipinga mawazo yake, ana jazba na uelewa mdogo wa baadh ya masuala ambayo km mtangazaj anapaswa kuyajua km kuna siku anasema Eti kwann Ocampo asije Tanzania kuwakata Mafisad na kuwafunga. so ushaur wangu jamaa ana uwezo mzuri wa kujieleza na kutetea kile anachokiamini ila tatizo linakuja kukosa upeo mkubwa katika kuchambua vitu.Zembwela nenda shule upate maarifa zaidi. hongera kwa kaz njema.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
bujibuji kwa mwaka huu leo ndiyo siku umeandika kitu chenye akili. zembwela ni mtangazaji mzuri ila ushindani unamshinda kwa kuwa hana ujuzi wa hiyo kazi hivyo anaishia kubishana bishana tu bila utaratibu mzuri. zembwela wewe ni rollmodel wangu, nenda shule mwanangu, only part time inatosha kabisa.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Najua kama binadamu una mapungufu yako ya kibinadamu.
Lakini kwenye kazi yako unafanya vizuri sana na unaweza kufanya vizuri zaidi iwapo tu utaenda shule ya kitaaluma.
Hii itasaidia sana kwako kukuongezea ujuzi, ufahamu, uelewa na uwezo wa kuchanganua mambo, kujenga hoja, kuilinda na kuitetea.
Kwa sasa unaboa sana, watu wanadhani una chuku binafsi, lakini tatizo lako sio chuki binafsi ila huna ufahamu ndio maana wajanja wanakutumia kwa manufaa yao binafsi bila ya wewe kujijiua na halii hii inapelekea heshima na utu wako mtaani kushuka na kudorora kila uchao
Umenena mkuu, Zembwela ni Comedian (not professional) kila anachokifanya anakifanya kwa minajiri ya kuchekesha watu, anapokosea ni pale anapotaka aanze kuchekesha watu hata katika masuala yasiyotaka mzaha, Wajaribu kumuendeleza huyu mtu katika eneo la utangazaji ipo siku itatokea dharura atatakiwa kutangaza jambo la msingi kwa umma na umma utampuuzia. Hebu fikiria siku moja Zembwela kupitia chombo chochote cha habari atangaze taarifa ya habari kuna mtu ataitilia maanani kweli?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
Najua kama binadamu una mapungufu yako ya kibinadamu.
Lakini kwenye kazi yako unafanya vizuri sana na unaweza kufanya vizuri zaidi iwapo tu utaenda shule ya kitaaluma.
Hii itasaidia sana kwako kukuongezea ujuzi, ufahamu, uelewa na uwezo wa kuchanganua mambo, kujenga hoja, kuilinda na kuitetea.
Kwa sasa unaboa sana, watu wanadhani una chuku binafsi, lakini tatizo lako sio chuki binafsi ila huna ufahamu ndio maana wajanja wanakutumia kwa manufaa yao binafsi bila ya wewe kujijiua na halii hii inapelekea heshima na utu wako mtaani kushuka na kudorora kila uchao
Bujibuji nakuuliza swali:- toka mwaka 2009 umeshindwa kuchangia nawe ukawa premium member, kwanini kuniangusha hivyo jamani wa kumwitu.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Sijawahi msikia akitangaza, anyway ushauri aliopewa wa kurudi shule ni mzuri inafaa auzingatie na aufanyiea kazi kwa faida ya future yake maana siku anaweza kupewa shavu al jaazera au BBC, shule itamwangusha...
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
Zembwela kawa mtangazaji? Khaa! Radio gani?

Hatari sana hii kama ni kweli.
hahahaa11
HUYU CHALII ANATANGAZA EA RADIA MAZEE!!!
HUWA ANAPATIA WAKATI MWINGINE, LAKINI HUWA ANACHEMKAGA ILE MBAYA.
NAFIKIRI SHULE ITAMSAIDIA KIDOGO
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
bujibuji kwa mwaka huu leo ndiyo siku umeandika kitu chenye akili. zembwela ni mtangazaji mzuri ila ushindani unamshinda kwa kuwa hana ujuzi wa hiyo kazi hivyo anaishia kubishana bishana tu bila utaratibu mzuri. zembwela wewe ni rollmodel wangu, nenda shule mwanangu, only part time inatosha kabisa.
Heee!!!!
Yesu maria na Yoseph!!!
 
B

bamwaiche

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
50
Likes
3
Points
15
B

bamwaiche

Member
Joined Aug 30, 2011
50 3 15
Hapa Duniani hakuna anayejua na kila mtu anapaswa kujifunza. Hivyo kumwambia Zembwela ni kilaza ni kukosa ufahamu na uelewa na kwamba wewe ndiye kilaza zaidi. Kubwa mshauri Bw Zembwela kwenda shule ili ajijengee uwezo zaidi.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,322
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,322 280
Najua kama binadamu una mapungufu yako ya kibinadamu.
Lakini kwenye kazi yako unafanya vizuri sana na unaweza kufanya vizuri zaidi iwapo tu utaenda shule ya kitaaluma.
Hii itasaidia sana kwako kukuongezea ujuzi, ufahamu, uelewa na uwezo wa kuchanganua mambo, kujenga hoja, kuilinda na kuitetea.
Kwa sasa unaboa sana, watu wanadhani una chuku binafsi, lakini tatizo lako sio chuki binafsi ila huna ufahamu ndio maana wajanja wanakutumia kwa manufaa yao binafsi bila ya wewe kujijiua na halii hii inapelekea heshima na utu wako mtaani kushuka na kudorora kila uchao
Kwa waswahili ninavyowajua Zembela atakuona unamuonea husuda yeye kesha jioni tayari yuko matawi ya juu,lakini ukweli ni kuwa waswahili hatupendi kuambiwa ukweli ,bali tunapenda kusifiwa lkwa kupakwa mafuta ya mgongo(kudanganywa),kaka ushauri wako ni mzuri sana na ningekuwa mimi ningetumia hiyo fursa kwenda shule hata pale Royal Urafiki ingesaidia,afute mfano wa John Guninita 9nafikiri sasa yuko form II)
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,166
Likes
771
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,166 771 280
Mbona mnabwabwaja tu bila mifano....mwageni bana, wapi kachemka tuchangie mada!!
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
42
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 42 145
Upeo wake ni mdogo kwa kazi anayofanya.Anabisha kwa hasira na sauti ya juu ili kuwaziba mdomo wanao piga simu.
Ana tabia mtu akipiga simu alafu hakukubaliana naye anamponda live.
Na huwa anakatabia ka kutompa Baruti muda wa kuongea.
Cha kuchekesha AKA yake ni mfalme wa amani.(haindani kabisa na anachozungumza radioni labda kwa watu wenye upeo mdogo watamwelewa)
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419