Zawadi yangu ya kuzaliwa: Kuwapa wengine tabasamu

Zawadi yangu ya kuzaliwa: Kuwapa wengine tabasamu

JOHNGERVAS

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Posts
1,470
Reaction score
2,561
Mwezi wa Desemba ni mwezi wangu wa kuzaliwa. Kila mwaka nautumia mwezi huu kama fursa ya kuwakumbuka na kuwagusa wale wanaoishi mazingira magumu, hususan watoto na wazee wanaoishi mtaani bila kuwa kwenye vituo vya kulelewa, hivyo kukosa msaada wa moja kwa moja.

Kuna familia nyingi sana katika jamii zetu zinazopitia changamoto kubwa za maisha. Wengine hawana hata nguo za kubadilisha, achilia mbali uhakika wa kupata mlo hata mmoja kwa siku. Hali hii hunigusa sana na kunisukuma kutumia kile kidogo nilichonacho kuwapa tabasamu wenzetu hawa.

Mwezi huu, tarehe 23 Desemba, nitaendelea na zoezi hili la upendo kwa kuwafikia familia kadhaa (takribani familia sita) zilizopo Kibaha. Nitakuwa nikijitolea kuwasaidia kwa mahitaji mbalimbali ili nao wapate furaha kama sisi wengine.
Kwa yeyote anayependa kushiriki nami katika zoezi hili la kutoa tabasamu:
  • Nakaribisha nguo nzuri lakini ambazo huzitumii (sio chakavu),
  • Nguo za watoto kuanzia chini ya darasa la 3 hadi form two,
  • Nguo za watu wazima, hasa wazee wenye umri wa miaka 45+,
  • Pia wapo vijana wachache (takribani watatu) kuanzia miaka 30+ wanaohitaji msaada.
Ikiwa una vitu vingine unavyodhani vinaweza kuwapa faraja au kuwasaidia kuongeza kipato, navipokea pia. Mfano, kuna mmoja aliomba TV ili aweze kufungua banda la kuoneshea mpira na hivyo kujipatia kipato.

Napokea vitu tu, sipokei fedha kabisa. Fedha ni fedheha.

Kama una chochote unachoweza kuchangia na hutumii, tafadhali nitumie ujumbe binafsi (PM) uniambie ulipo ili nipate kufika kukusanya, kisha kwa pamoja tufanikishe zoezi hili la upendo.

Asante sana kwa moyo wako wa kujali. Pamoja tunaweza kuleta tabasamu.
 
UPDATE

Jana kuna mdau alinicheki akaniambia ana nguo za watoto nyingi tu zimevaliwa mara mbili au tatu tu nizifuate, nikaenda hadi meneo ya Kunduchi kufiika hapo akawa hapokei simu baadae akazima kabisa, aisee kweli kwenye hili iliniumiza sana. mambo kama haya hayapendezi hata kidogo. NB leo kuna mdau amejitolea ametoa Viatu Pair nane na nguo kadhaa hivi MUNGU AWABARIKI SANA wewe ambaye pia unatamani kuniunga mkono kwenye jambo hili la baraka tuwasiliane PM.
 
  • Thanks
Reactions: _ly
nGUO ISIWE ILE ILIYOCHAKAA KABISA HATA KAMA UNA BEI LA SHULE AU KIFAA CHOCHOTE CHA SHULE KARIBU UNIUNGE MKONO NITAKABIDHI 24 DEC JIONI
 
Nimependa mno utamaduni wako.
Unaadhimisha siku yako ya kuzaliwa Kwa kukumbuka wahitaji
 
Nimependa mno utamaduni wako.
Unaadhimisha siku yako ya kuzaliwa Kwa kukumbuka wahitaji
shukrani mkuu niliona kuna watu wanaishi mazingira magumu sana lakini hawafikiki maana misaada mingi inatolewa kwenye vituo tu
 
shukrani mkuu niliona kuna watu wanaishi mazingira magumu sana lakini hawafikiki maana misaada mingi inatolewa kwenye vituo tu
Hakika Kuna watu wanahitaji kidogo au hata ziada yetu wapate faraja
Kutenga siku ya kuwakumbuka ni jambo la baraka sana
Ubarikiwe sana
 
Wazo zuri na hongera sana kwa moyo huo.

Ushauri:ktk post yako weka namba ya simu just in case watakaoguswa wakutafute randomly,Tanzania tuliyopo hasa humu siyo ya kuonana kichwa kichwa so akikutafuta mtu kupitia namba ya simu siyo rahisi kujulikana id yake anayoitumia humu tofauti na akija pm atakuwa amejiuza jambo ambalo wengi hatupendi litokee.
 
Wazo zuri na hongera sana kwa moyo huo.

Ushauri:ktk post yako weka namba ya simu just in case watakaoguswa wakutafute randomly,Tanzania tuliyopo hasa humu siyo ya kuonana kichwa kichwa so akikutafuta mtu kupitia namba ya simu siyo rahisi kujulikana id yake anayoitumia humu tofauti na akija pm atakuwa amejiuza jambo ambalo wengi hatupendi litokee.
asante MKuu namba ni 0797779091
 
Back
Top Bottom