Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,950
- 183,536
Sio la muja de mivida hii!!!Isidingo the need
Sio la muja de mivida hii!!!Isidingo the need
teh hapana, hii haina mwishoSio la muja de mivida hii!!!
Ooooh!! Basi sawa.teh hapana, hii haina mwisho
Sasa kumbe wewe unataka upokee tu zawadi??? Usitoe ???Zawadi siku izi ni kama unafanya investment vile, mtu anaexpect akikupa zawadi et na yy umpe, real surprising kiukwel
hehehehe, pole sana. naonaga wengine wanaweka profile picha inayojieleza kuwa mwezi huu ndo birthday yake, na kuwa ameshaanza kupokea zawadi.Hili suala LA zawadi ck hizi imekuwa kero kuna kanambia makavu eti anataka zawadi lkn mbaya zaidi anachagua aina ya zawadi anayoitaka
Mmmmhhhh kazi unayoHili suala LA zawadi ck hizi imekuwa kero kuna kanambia makavu eti anataka zawadi lkn mbaya zaidi anachagua aina ya zawadi anayoitaka
Mtu anaechagua zawad nina walakiniKuna mtu mkuu unafanya sherehe ya mahafali ya kuhitimu chuo sasa yaani ni shida anataka zawadi fulani
Hongera kama hujawahi omba zawadi basi wew utakuwa dada wa wakati huo wa leo haishii kuomba tu na anachagua aina ya zawadi anayo itaka yaani ni tabu kweliMmmmhhhh kazi unayo
Sijawahi muomba boyfrnd zawadi na sijawah tamka hilo....ila km anajiskia alete coz najua zawad haina maana km hanipendi ila mm ntatoa zawad nikiwa na maana ya upendo....km hanipendi asinipe tu
Ni dada wa wakt huu kabisaa teena age zenyeweHongera kama hujawahi omba zawadi basi wew utakuwa dada wa wakati huo wa leo haishii kuomba tu na anachagua aina ya zawadi anayo itaka yaani ni tabu kweli
Nop, sio kwamba sitoi, Ila Mpaka MTU anakwambia "my bday is loading also so get prepared for gift as I dd" sasa ndo nnSasa kumbe wewe unataka upokee tu zawadi??? Usitoe ???