Zawadi kwa wapenzi na wapendwa wetu

Zawadi kwa wapenzi na wapendwa wetu

Zawad inategemea na mtu anapenda nn pia rangi n muhimu....zawad hizo hizo zinategemea na uhitaji wake

Lets say umekuwa ktk reltn na boy....na huyo boy ssa hanaga muda wa kuji desgn mwnyw kwny nguo...so fny kumpelekea zawad au mwmbie napend uki look like tht way
Kuna boxer quality
Vest
Saa
Maua ya kawaida au hata maia ya ndan yale ya quality yanayokaa ndan...lets say n bachelor ukamplelekea ua zur la ndan linalohit kila akiangalia tv limekaa ukutan akiend job anakutana nalo so good pia
Mito
Cheni na nangili...or som sort ov na ukimplekea chen if n mpnz don forget kumvalisha ss
Take her surprisingly akachague anachopend lets say supermarkt kulingan na uwezo....let say hata kwny duka la urembo watvr
Kuna shuka nzuri....lets say anapend sn chumba chake
Km anapend room yak concentrat na vtu vya kule anapenda
 
Asante sana, hivi vyenyewe ni vingi
Nimekumbuka

Kuna sprays
Ktk hili make sure unampelekea spray na spray kidogo...bas hapa huyo atachanganyikiwa akiisikia haruf yake hata kwa mwingin lazima aanze kuinusishia

Pia mafuta/lotion
Unawez fny hivyo km unafaham product nzur za lotion....kuna wanaume/wanawake wengin alisha zoea bby care ss mfn umembadilishia akawa ameend kutumia lotion ya Care product akaipenda bas kila akiiona product ile atakumiss
 
Nimekumbuka

Kuna sprays
Ktk hili make sure unampelekea spray na spray kidogo...bas hapa huyo atachanganyikiwa akiisikia haruf yake hata kwa mwingin lazima aanze kuinusishia

Pia mafuta/lotion
Unawez fny hivyo km unafaham product nzur za lotion....kuna wanaume/wanawake wengin alisha zoea bby care ss mfn umembadilishia akawa ameend kutumia lotion ya Care product akaipenda bas kila akiiona product ile atakumiss
Spray yrslf before u
 
Back
Top Bottom