Zawadi kwa wapenzi na wapendwa wetu

Zawadi kwa wapenzi na wapendwa wetu

KORBOTO

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Posts
1,848
Reaction score
2,447
Wasaalaam wanajukwaa,

Kichwa cha habari cha jieleza, hata vitabu vitakatifu vimeeleza umuhimu wa kutoa au kupeana zawadi kwa wapendwa.

Zawadi ni nzuri, zinaweka hali fulani ya mpewa zawadi kujiona ana upekee fulani, mwenye thamani na wa maana sana katika maisha haya.

Hili suala lilikuwepo tangu tangu, ila kadiri muda unavyokwenda tumelibadilisha maana sana (kwa mtazamo wangu lakini), kuna kule kulazimishana kutoa ama kupewa zawadi, kuchagua zawadi.

Wengine wamefika mbali na kufikia hatua ya kuzikalia kikao zawadi walizoletewa birthday zao na kuwathaminisha waliowalowaletea kutokana na thamani halisi ya zawadi.

Je, zawadi hasa ni nini? Kile unachokiona ni kizuri wewe ndo umpe mtu? Au kitachompendeza? Kile ambacho hana ndo umpe? kumsaidia maisha ya kila siku?

Ningependa pia mchangie kwa kutoa mifano, uliwahi kupewa nini ukafurahi sana, unahisi ukipewa nini ndo utafurahi?

Note, walengwa wanaweza kuwa ni wapenzi, marafiki, ndugu, wazazi nk

Changia freely, usijilimit kujibu swali lolote, we eleza tu chochote unachohisi kuhusiana na zawadi.

Karibuni
 
Hivi ni kwamba hamuoni ama, maana hata lugha nlotumia ni hii hii mnayoijua
 
Hivi ni kwamba hamuoni ama, maana hata lugha nlotumia ni hii hii mnayoijua
ahahahahahah pole mkuu hii ndio Jf bhana, inawatu wake but anza wwe kujibu maswali yako then wadau watakuja tu
 
Sredi imebuma dah! Hii ndiyo ilisababisha vijana wakahamishia mikoba yao kwenye Makapuku Forum kule chit chat. Inauma mtu ukianzisha Sredi halafu hakuna wachangiaji halafu unaona sredi zingine za hovyo tu watu wanatiririka balaa. Ongea na Mshana Jr akurekebishie nyota yako ili ukianzisha sredi zigombaniwe (utani!)
 
Wasaalaam wanajukwaa,

Kichwa cha habari cha jieleza, hata vitabu vitakatifu vimeeleza umuhimu wa kutoa au kupeana zawadi kwa wapendwa.

Zawadi ni nzuri, zinaweka hali fulani ya mpewa zawadi kujiona ana upekee fulani, mwenye thamani na wa maana sana katika maisha haya.

Hili suala lilikuwepo tangu tangu, ila kadiri muda unavyokwenda tumelibadilisha maana sana (kwa mtazamo wangu lakini), kuna kule kulazimishana kutoa ama kupewa zawadi, kuchagua zawadi.

Wengine wamefika mbali na kufikia hatua ya kuzikalia kikao zawadi walizoletewa birthday zao na kuwathaminisha waliowalowaletea kutokana na thamani halisi ya zawadi.

Je, zawadi hasa ni nini? Kile unachokiona ni kizuri wewe ndo umpe mtu? Au kitachompendeza? Kile ambacho hana ndo umpe? kumsaidia maisha ya kila siku?

Ningependa pia mchangie kwa kutoa mifano, uliwahi kupewa nini ukafurahi sana, unahisi ukipewa nini ndo utafurahi?

Note, walengwa wanaweza kuwa ni wapenzi, marafiki, ndugu, wazazi nk

Changia freely, usijilimit kujibu swali lolote, we eleza tu chochote unachohisi kuhusiana na zawadi.

Karibuni
Nilipewaga zawadi ya bibi harusi
Wee ilikua tamuje?
 
Nasikia kuna tofauti kati ya zawadi na kuhonga, watalamu watakuja kutusaidia.

Ila kwa mwanamke hakuna zawadi kubwa zaidi ya pesa, japo effect yake ni ya muda mfupi ila ina nguvu kweli kweli.

Kwa mwanaume hakuna zawadi ya maana zaidi ya papuchi, japo nayo ina effect fupi ila iko very impressive.
 
mm napendaga kutoa nguo kwa MTU yeyote sambae nampenda lazima nimpe nguo hata marafiki mashoga zangu wote nilishawapsga zawadi ya nguo akiwa ni mpenzi basi ajiandae kuongeza ukubwa wa kabati
 
Sredi imebuma dah! Hii ndiyo ilisababisha vijana wakahamishia mikoba yao kwenye Makapuku Forum kule chit chat. Inauma mtu ukianzisha Sredi halafu hakuna wachangiaji halafu unaona sredi zingine za hovyo tu watu wanatiririka balaa. Ongea na Mshana Jr akurekebishie nyota yako ili ukianzisha sredi zigombaniwe (utani!)
Nyota yangu au ya thread???
 
Nasikia kuna tofauti kati ya zawadi na kuhonga, watalamu watakuja kutusaidia.

Ila kwa mwanamke hakuna zawadi kubwa zaidi ya pesa, japo effect yake ni ya muda mfupi ila ina nguvu kweli kweli.

Kwa mwanaume hakuna zawadi ya maana zaidi ya papuchi, japo nayo ina effect fupi ila iko very impressive.
[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Zawadi siku izi ni kama unafanya investment vile, mtu anaexpect akikupa zawadi et na yy umpe, real surprising kiukwel
 
Kuna zawadi za vitu, unaangalia tu mtu anapenda vitu gani unamnunulia au unaona tu kitu kizuri unamnunulia pia. Na zawadi nzuri ni zile zinazodumu muda mrefu, kwamba kila wakati mtu akikiona kile kitu anakumbuka "hiki alinipa fulani. Unaweza mpa mtu pesa pia as zawadi kama huna uhakika na choice ya zawadi. Ila usimpe mtu zawadi ambayo hata wewe mwenyewe ukiingalia unaona kabisa haina ubora

Kuna zawadi ambazo hazionekani ila zinaweza mfanya mtu akukumbuke maisha yake yote. Imagine ulikuwa na mtu bega Kwa bega wakati ambapo kila mtu amemkimbia. Au ile tu kumtia mtu moyo "you can do it", akafanya kile kitu and akafanikiwa, hatokusahau. Ni kama unatoa msaada but kwa anayefanyiwa ni zawadi kubwa sana

Unajitolea muda wako kumsikiliza na kumsaidia mtu shida zake always. Imagine ile feeling kwamba "he/she is always there for me". Kwamba nikipata tu tatizo/ hata habari nzuri, mtu wa kwanza ku-share naye ni wewe

Kuwajulia hali, siku moja moja mnaspend some time together. Una-appreciate uwepo wao na kila ambacho wamekufanyia maishani mwako etc. Ni vitu ambavyo haviwezi kununuliwa kwa pesa, but vina add value sana katika maisha yetu
 
Kuna zawadi za vitu, unaangalia tu mtu anapenda vitu gani unamnunulia au unaona tu kitu kizuri unamnunulia pia. Na zawadi nzuri ni zile zinazodumu muda mrefu, kwamba kila wakati mtu akikiona kile kitu anakumbuka "hiki alinipa fulani. Unaweza mpa mtu pesa pia as zawadi kama huna uhakika na choice ya zawadi. Ila usimpe mtu zawadi ambayo hata wewe mwenyewe ukiingalia unaona kabisa haina ubora

Kuna zawadi ambazo hazionekani ila zinaweza mfanya mtu akukumbuke maisha yake yote. Imagine ulikuwa na mtu bega Kwa bega wakati ambapo kila mtu amemkimbia. Au ile tu kumtia mtu moyo "you can do it", akafanya kile kitu and akafanikiwa, hatokusahau. Ni kama unatoa msaada but kwa anayefanyiwa ni zawadi kubwa sana

Unajitolea muda wako kumsikiliza na kumsaidia mtu shida zake always. Imagine ile feeling kwamba "he/she is always there for me". Kwamba nikipata tu tatizo/ hata habari nzuri, mtu wa kwanza ku-share naye ni wewe

Kuwajulia hali, siku moja moja mnaspend some time together. Una-appreciate uwepo wao na kila ambacho wamekufanyia maishani mwako etc. Ni vitu ambavyo haviwezi kununuliwa kwa pesa, but vina add value sana katika maisha yetu
Aiseeee, ndo maana mi nipo hivi kwako
 
Back
Top Bottom