Zawadi hizi ukimpa binti atakukumbuka

Zawadi hizi ukimpa binti atakukumbuka

Tena wengi ninaowadanganya ni wakubwa kuliko unavyofikiri wewe,tatizo ni kwamba hujaweza kuwa access wewe ila kwangu inatokea several times.

Basi kama ni wakubwa ni maumbile yao ndio makubwa, ila kichwani wana akili za O-level.

Au watakuwa too local, hawana exposure. Haiwezekani demu classic umpelekee zawadi eti vichocolate sijui vichupi and the likes...mtagombana!

Wanaume wa kweli tunapeleka jewels tena genuine. Kuchoma Milioni tano kwa mtoto mzuri sio ishu. Sasa demu classic unampelekea zawadi ya Tshs 250 au jero, kweli? Halafu unadanganya watu kuwa atakukumbuka, kwa jero?
 
Basi kama ni wakubwa ni maumbile yao ndio makubwa, ila kichwani wana akili za O-level.

Au watakuwa too local, hawana exposure. Haiwezekani demu classic umpelekee zawadi eti vichocolate sijui vichupi and the likes...mtagombana!

Wanaume wa kweli tunapeleka jewels tena genuine. Kuchoma Milioni tano kwa mtoto mzuri sio ishu. Sasa demu classic unampelekea zawadi ya Tshs 250 au jero, kweli? Halafu unadanganya watu kuwa atakukumbuka, kwa jero?

Hivi perfume classic ni sh 250? Halafu umekariri kuwa wanawake wote wanapenda hivyo ulivyovitaja vya gharama eti tu kwakuwa ni wakubwa?

Wanawake wanataka zaidi thamani ya kupendwa tu kutoka rohoni kuliko thamani ya material things, kasoro miss chagga
 
Last edited by a moderator:
Basi kama ni wakubwa ni maumbile yao ndio makubwa, ila kichwani wana akili za O-level.

Au watakuwa too local, hawana exposure. Haiwezekani demu classic umpelekee zawadi eti vichocolate sijui vichupi and the likes...mtagombana!

Wanaume wa kweli tunapeleka jewels tena genuine. Kuchoma Milioni tano kwa mtoto mzuri sio ishu. Sasa demu classic unampelekea zawadi ya Tshs 250 au jero, kweli? Halafu unadanganya watu kuwa atakukumbuka, kwa jero?

Unachoma Mil 5 kwa ajili ya K? We kweli mburula..hahaha eti mwanaume wa kweli, mwanaume wa kweli yule anayeenda kugawiwa nusu au kupewa yote hiyo m 5.
 
Unachoma Mil 5 kwa ajili ya K? We kweli mburula..hahaha eti mwanaume wa kweli, mwanaume wa kweli yule anayeenda kugawiwa nusu au kupewa yote hiyo m 5.

Yani dume zima unakubali kupokea hela kutoka kwa mwanamke!!!?

Kwa tabia hiyo hushindwi kupokea pia za wanaume wenzio na mwisho wa siku unaweza kukojolewa kwenye mfereji wa maji taka ukiendekeza hiyo tabia ya kichoko.

Ni mabwabwa tu ndio upokea pesa za mademu.
 
Hivi perfume classic ni sh 250? Halafu umekariri kuwa wanawake wote wanapenda hivyo ulivyovitaja vya gharama eti tu kwakuwa ni wakubwa?

Wanawake wanataka zaidi thamani ya kupendwa tu kutoka rohoni kuliko thamani ya material things, kasoro miss chagga

Labda huelewi neno 'classic' maana yake ni nini!

Na kwa upeo wako huo naanza kujua wewe ni mtu wa level ipi!

Kwa jinsi ulivyo too local, am sure hata makazi yako yatakuwa Mabibo, Manzese, Temeke and the like.

Ila kama ukisogea pande za Mikocheni, Mbezi beach, Masaki na O-bay huwezi kukuta wanawake wa level yako ambao watakubali hivyo vizawadi vya chupi na chocolate!

Mademu wa huko kwenu ndio watashangilia sana na kujiona ni wenye kupendwa kama utampelekea G-string na bikini kadhaa.

Ila hawa classic, ukitaka muelewane, inabidi kweli wallet yako iwe na kitambi cha pesa na sio vitambulisho vya taifa na vya kupigia kura.

Pia usijishtukie kuspend. Just spend it. Ni mwendo wa cash-out-flow tu ukiwa nao. Halafu kawaida sana.

Nadhani hapo kidogo utakuwa umepata picha ya ulimwengu wangu kijana.
 
Last edited by a moderator:
Yani dume zima unakubali kupokea hela kutoka kwa mwanamke!!!?

Kwa tabia hiyo hushindwi kupokea pia za wanaume wenzio na mwisho wa siku unaweza kukojolewa kwenye mfereji wa maji taka ukiendekeza hiyo tabia ya kichoko.

Ni mabwabwa tu ndio upokea pesa za mademu.

Zikiwa zimetoka kwa mshamba kama wewe natumia tu, mshamba unavamia mji kujifanya unajua kuonga wajanja tunakuchora tu si wabebez wa ukweli wanatuelewa hatutumii nguvu. Tunawamega tukichoka wanabaki masela wetu wakuja kama nyinyi mkija na vihela vyenu vya mavuno wanatuomba consultancy jinsi ya kuwafundisha mji.

Mwanaume unayetumia pesa nyingi ili umpate mwanamke ujue haujatimia ndio maana unawapata na ku wa retain kwa pesa ili kucompaset ufoo wako.

Kuhusu kama mii ni ***** au vp kamlete bimkubwa wako atakuhadithia mzk wangu wa msweden.
 
Labda huelewi neno 'classic' maana yake ni nini!

Na kwa upeo wako huo naanza kujua wewe ni mtu wa level ipi!

Kwa jinsi ulivyo too local, am sure hata makazi yako yatakuwa Mabibo, Manzese, Temeke and the like.

Ila kama ukisogea pande za Mikocheni, Mbezi beach, Masaki na O-bay huwezi kukuta wanawake wa level yako ambao watakubali hivyo vizawadi vya chupi na chocolate!

Mademu wa huko kwenu ndio watashangilia sana na kujiona ni wenye kupendwa kama utampelekea G-string na bikini kadhaa.

Ila hawa classic, ukitaka muelewane, inabidi kweli wallet yako iwe na kitambi cha pesa na sio vitambulisho vya taifa na vya kupigia kura.

Pia usijishtukie kuspend. Just spend it. Ni mwendo wa cash-out-flow tu ukiwa nao. Halafu kawaida sana.

Nadhani hapo kidogo utakuwa umepata picha ya ulimwengu wangu kijana.

Ona ulivyo mshamba nani kakudanganya wote wanaokaa tmk manzese mabibo ni local? Na wanaokaa obay mikocheni ni classic wote? we wa wapi acha kujivua nguo.

Eti demu classic unawajua ata mademu classic wewe? Demu classic unaweza kumshawishi na gia zako za kiboya hizo.
 
weweweeee mtoto weeee acha izo mm uko sipo. katika watu wanaopenda
zawadi nipo ila kivip?

1: naamini mwanaume mf wa type yangu lazima awe busy kiasi sasa mda wa
kununua kyupi atatoa wap? so itabidi atume mpesa ya kutosha siku
akinimisi kuniona ndo anapitia na izo chocolate
sio mwanaume na body lako zima/ stamina yoote unabeba chocolate/kyupi tu
kumbe hata hujatanguliza " something to pave the way?"

2: mwanaume wa ukweli anatuma chochote kabla then baadae ndo anakuja
kujazilishia na izo kyupi na chocolate.

3 mim napenda kuhonga nguo/viatu/saa etc coz napenda mme smart . sasa
unafiikiri iyo hela inatoka wap? probably kwenye iyo mpesa alonitumia.

wewe mleta uzi acha kujiliwaza eti ukitoa ivyo vijizawadi mdada
anachekacheka sio ivo bila kisafisha njia (sente) hicho kicheko ni cha
kinafiki.
 
Labda huelewi neno 'classic' maana yake ni nini!

Na kwa upeo wako huo naanza kujua wewe ni mtu wa level ipi!

Kwa jinsi ulivyo too local, am sure hata makazi yako yatakuwa Mabibo, Manzese, Temeke and the like.

Ila kama ukisogea pande za Mikocheni, Mbezi beach, Masaki na O-bay huwezi kukuta wanawake wa level yako ambao watakubali hivyo vizawadi vya chupi na chocolate!

Mademu wa huko kwenu ndio watashangilia sana na kujiona ni wenye kupendwa kama utampelekea G-string na bikini kadhaa.

Ila hawa classic, ukitaka muelewane, inabidi kweli wallet yako iwe na kitambi cha pesa na sio vitambulisho vya taifa na vya kupigia kura.

Pia usijishtukie kuspend. Just spend it. Ni mwendo wa cash-out-flow tu ukiwa nao. Halafu kawaida sana.

Nadhani hapo kidogo utakuwa umepata picha ya ulimwengu wangu kijana.

Yaan wewe sasa ndio umeingia chaka.

Kwa taalifa yako demu wa o-bay,maskai,mbezi beach n the like hababaikii vishow off vyako,kaanza kuspend allot toka anajifunza kutembea utampa nini kipya wewe kisichokuwepo kwao umvuruge kichwa chake!!!!!.

Hao ngumbalu wenye wasi wasi na future yao ndio wanapapatikia mitoko ya million million u know.anajua akishoboka atavaa cheni ya mill coz haijui hata inafananje,atapelekwa samakisamaki zikaliwe mishikaki kadhaa,klm hotel etc.

Tehh tehh tehh unaenda kukutana nae siku ya kwanza uko ndani ya mark x,kumbe mwenzio siku hiyo ndio kaletewa bmw x6 zawadi ya kumaliza shule na kupata kazi salama.anaamua anzie kutoka nalo kwenye wito wako.

Niambie utampa nini huyu zaidi ya kuonyesha unampenda kwa zawadi ndogo ndogo??
 
Yani chupi nayo ni zawadi ya kukumbukwa jamani,na sie tunaotoa zawadi za BMW tusemeje?


BMW umetoa kwa mademu wangapi mpaka umefikia huo umri ulionao sasa????

Yaani Ndugu zako watakao kuzika na kukuuguza pindi utakapokua unaumwa umewasaidia wangapi mpaka utoe BMW kwa kupewa
vitumbua tu.

Msipende kutafuta umaarufu kwa vitu ambavyo havina manufaa katika familia zenu bhana.
Yaani unatumia pesa nyingi kununua vitumbua halafu Ndugu zako kule kijijini kwenu wanashindwa hata kumudu gharama za hospitali.

Yaani mauti yanapokukuta watu wanaanza kujadili sifa za marehemu;

"Eti marehemu alikua mhongaji mzuri sana....."
 
Huo muda wa kwenda kununua sijui vichupi, pipi etc mnautoa wapi?

Tuma pesa akajinunulie mwenyewe huko
 
weweweeee mtoto weeee acha izo mm uko sipo. katika watu wanaopenda
zawadi nipo ila kivip?

1: naamini mwanaume mf wa type yangu lazima awe busy kiasi sasa mda wa
kununua kyupi atatoa wap? so itabidi atume mpesa ya kutosha siku
akinimisi kuniona ndo anapitia na izo chocolate
sio mwanaume na body lako zima/ stamina yoote unabeba chocolate/kyupi tu
kumbe hata hujatanguliza " something to pave the way?"

2: mwanaume wa ukweli anatuma chochote kabla then baadae ndo anakuja
kujazilishia na izo kyupi na chocolate.

3 mim napenda kuhonga nguo/viatu/saa etc coz napenda mme smart . sasa
unafiikiri iyo hela inatoka wap? probably kwenye iyo mpesa alonitumia.

wewe mleta uzi acha kujiliwaza eti ukitoa ivyo vijizawadi mdada
anachekacheka sio ivo bila kisafisha njia (sente) hicho kicheko ni cha
kinafiki.

mmmh if these are the kind of girls we have, basi tunashida sana huku kwenye mahusiano!!!!

yani unasubiri mpesa ya zawadi ndo ukamnunulie mtu wako viatu sijui and still unasema unamhonga wakati ni hela yake!!!?
we need to change hela sio kila kitu, unaeza kupewa choclate na kyupi from somebody anaekupenda kweli kuliko kupokea 500k to somebody who is about to dump you with the fatherless kid...

mwanaume yoyote anaekuonga just know hatakaa kwako milele, he will hit and run
 
BMW umetoa kwa mademu wangapi mpaka umefikia huo umri ulionao sasa????

Yaani Ndugu zako watakao kuzika na kukuuguza pindi utakapokua unaumwa umewasaidia wangapi mpaka utoe BMW kwa kupewa
vitumbua tu.

Msipende kutafuta umaarufu kwa vitu ambavyo havina manufaa katika familia zenu bhana.
Yaani unatumia pesa nyingi kununua vitumbua halafu Ndugu zako kule kijijini kwenu wanashindwa hata kumudu gharama za hospitali.

Yaani mauti yanapokukuta watu wanaanza kujadili sifa za marehemu;

"Eti marehemu alikua mhongaji mzuri sana....."

Wewe kama unafikiria mambo ya umauti ni kimpango wako, kila mtu ana lifestyle yake!

Pia, usipende sana kusaidia saidia, wote tumetoka kwenye zero, same playground, wengine tumetusua, iweje uniletee umaskini wako nyumbani kwangu?

Kipindi wengine tunakomaa na shule, kipindi tuna save ili tufanye biashara, wewe ulikuwa unauza sura lako na kubambia mademu kwenye kona. Halafu leo unililie njaa mimi? Mlilie aliyekuumba, yeye ndiye utoa tena bure.
 
Labda huelewi neno 'classic' maana yake ni nini!

Na kwa upeo wako huo naanza kujua wewe ni mtu wa level ipi!

Kwa jinsi ulivyo too local, am sure hata makazi yako yatakuwa Mabibo, Manzese, Temeke and the like.

Ila kama ukisogea pande za Mikocheni, Mbezi beach, Masaki na O-bay huwezi kukuta wanawake wa level yako ambao watakubali hivyo vizawadi vya chupi na chocolate!

Mademu wa huko kwenu ndio watashangilia sana na kujiona ni wenye kupendwa kama utampelekea G-string na bikini kadhaa.

Ila hawa classic, ukitaka muelewane, inabidi kweli wallet yako iwe na kitambi cha pesa na sio vitambulisho vya taifa na vya kupigia kura.

Pia usijishtukie kuspend. Just spend it. Ni mwendo wa cash-out-flow tu ukiwa nao. Halafu kawaida sana.

Nadhani hapo kidogo utakuwa umepata picha ya ulimwengu wangu kijana.

Una dharau sana mkuu ila hakuna shida.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom