Zawadi hizi ukimpa binti atakukumbuka

Zawadi hizi ukimpa binti atakukumbuka

Wanawake wengi hawalijui hili mkuu,halafu mimi huwa najiuliza hivi mwanamke huwa anataka nini kwa Mwanaume ni kupendwa,kuwa cared na kuridhishwa au ni pesa tu? Hakika anayetaka pesa tu hajui nini maana ya Mapenzi.

Kibongobongo ni pesa tu...hawathamini CARE & TRUE LOVE.
 
Wazazi wenu wapo kiabakari wanashindia ndizi bokoboko nyie kutwa mnawanunulia machangu vitu non sense.
 
wanawake wengi hawalijui hili mkuu,halafu mimi huwa najiuliza hivi mwanamke huwa anataka nini kwa mwanaume ni kupendwa,kuwa cared na kuridhishwa au ni pesa tu? Hakika anayetaka pesa tu hajui nini maana ya mapenzi.

hata mimi mpaka leo sijajua mwanamke anapenda nini kwa mwanaume
 
wewe kama unafikiria mambo ya umauti ni kimpango wako, kila mtu ana lifestyle yake!

Pia, usipende sana kusaidia saidia, wote tumetoka kwenye zero, same playground, wengine tumetusua, iweje uniletee umaskini wako nyumbani kwangu?

Kipindi wengine tunakomaa na shule, kipindi tuna save ili tufanye biashara, wewe ulikuwa unauza sura lako na kubambia mademu kwenye kona. Halafu leo unililie njaa mimi? Mlilie aliyekuumba, yeye ndiye utoa tena bure.

hongera sana.
 
Wazazi wenu wapo kiabakari wanashindia ndizi bokoboko nyie kutwa mnawanunulia machangu vitu non sense.


Akili za vijana huwezi kushindana nazo. Ndio maana hata vitabu vitakatifu vilitahadharisha juu ya ujana.
Ukisoma comments za vijana humu utaona tu haya ni maji ya moto, reality haipo kabisa. Mtu anaona ufahari kuhonga 5M il hali mzazi wake ana maisha ya dhiki, na huyo mzazi katumia nguvu nyingi kumfikiaha hapo alipo.
Ni ujana tu...na ujinga tu!
 
Unampelekea pichu mwenzako kesho anamvua hyohiyo uliyompekea hahahaaaaa
 
Ni kweli tunapenda vitu vidogo vidogo lakini na vikubwa viwepo!!!
ILA Ukimt...... vizuri hatakusahau hata akiolewa labda apate mkunaji zaidi yako.

Mmmh! we msema kweli. Zawadi zawadi kitu gani bhana. We endelea kutoa zwadi halafu uone anakutoroka na kuja kwa mwenye bidii!
 
Zawadi zinalegeza moyo unakubaliwa na kupendwa haraka ndoman waswahili wanasema mkono mtupu haurambwi, kwenye uzia penyeza rupia na lakuvunda halina upani

rupia, ubani na vitu vitamu ndo mpango mzima honga kijana umapate iwe rahisi kupata papuchi siku zinazofuata unapata bure ivo!
 
Ni kweli tunapenda vitu vidogo vidogo lakini na vikubwa viwepo!!!
ILA Ukimt...... vizuri hatakusahau hata akiolewa labda apate mkunaji zaidi yako.

Nawe kuna aliepiga mhuri wa moto kwenye hiyo ishu ya 6 by 6???
 
mabinti hawapendi zawadi bhana wanapenda speed nzuri ya friction gravitational availability dongle ya Dushe, hapo hatokusahau..
 
Unampelekea pichu mwenzako kesho anamvua hyohiyo uliyompekea hahahaaaaa

Si ndio maana hatuongi mamilioni na magari ya thamani mkuu? Bora hiyo kuliko kumvua millions unazompa.🙂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom