Zawadi hizi ukimpa binti atakukumbuka

Zawadi hizi ukimpa binti atakukumbuka

Sifanyi Huo ----- Wakuhonga Mdada Malaki Mie!Bora Hizo Pesa Nimpe Dadangu Akalege Chips Na Mishkaki Shule!
 
Sifanyi Huo ----- Wakuhonga Mdada Malaki Mie!Bora Hizo Pesa Nimpe Dadangu Akalege Chips Na Mishkaki Shule!

Hapana mkuu,mnunulie vichupi na vizawadi vingine vidg vidg kulingana na uwezo wako.
 
Zikiwa zimetoka kwa mshamba kama wewe natumia tu, mshamba unavamia mji kujifanya unajua kuonga wajanja tunakuchora tu si wabebez wa ukweli wanatuelewa hatutumii nguvu. Tunawamega tukichoka wanabaki masela wetu wakuja kama nyinyi mkija na vihela vyenu vya mavuno wanatuomba consultancy jinsi ya kuwafundisha mji.

Mwanaume unayetumia pesa nyingi ili umpate mwanamke ujue haujatimia ndio maana unawapata na ku wa retain kwa pesa ili kucompaset ufoo wako.

Kuhusu kama mii ni ***** au vp kamlete bimkubwa wako atakuhadithia mzk wangu wa msweden.

Kwa kuwa mama yako amezoea hiyo michezo ya kupindwa na kila rijali unadhani hadi mama zetu wanafanya hivyo? Hapana!

Ila nikwambie kitu tu bwana mdogo, kwanza inaonekana wewe ni wa mkoa? maana mimi hata hizo tabia za watu wa mikoani sizijui, sasa sijui wewe ulizijuaje!?

Ila mademu ambao mimi nawatindua kamwe hata kuwaota kwenye njozi zako uwezi! Maana ku-roll nao itakuhitaji uwe na mkwanja & ndonga kali...sasa wewe hata gari huna!...utasubiri la mama yako ambae nae ameenda kupindwa mgongo sijui kwa nani huko....utawapata wapi mademu wenye class zao wewe?

Stop acting, stop playing around with big boys kijana....stick to your level!
 
Yaan wewe sasa ndio umeingia chaka.

Kwa taalifa yako demu wa o-bay,maskai,mbezi beach n the like hababaikii vishow off vyako,kaanza kuspend allot toka anajifunza kutembea utampa nini kipya wewe kisichokuwepo kwao umvuruge kichwa chake!!!!!.

Hao ngumbalu wenye wasi wasi na future yao ndio wanapapatikia mitoko ya million million u know.anajua akishoboka atavaa cheni ya mill coz haijui hata inafananje,atapelekwa samakisamaki zikaliwe mishikaki kadhaa,klm hotel etc.

Tehh tehh tehh unaenda kukutana nae siku ya kwanza uko ndani ya mark x,kumbe mwenzio siku hiyo ndio kaletewa bmw x6 zawadi ya kumaliza shule na kupata kazi salama.anaamua anzie kutoka nalo kwenye wito wako.

Niambie utampa nini huyu zaidi ya kuonyesha unampenda kwa zawadi ndogo ndogo??

Tofauti yangu mimi na wewe ni kwamba, mimi naishi kwenye hayo maeneo (unayoyaogopa) wakati wewe una adhithiwa lifestyle ya huku kwetu. Usipate hasira, life is unfair!
 
Ni kweli tunapenda vitu vidogo vidogo lakini na vikubwa viwepo!!!
ILA Ukimt...... vizuri hatakusahau hata akiolewa labda apate mkunaji zaidi yako.

mmhh mie mpaka leo sijapewa baada ya kutoa dozi ya haja, nikiomba mechi anadai niende kwa mke wangu hataki hata kunisikia kwani nilitaka mtoa kizazi, sasa na wewe unasema ukimt... vizuri, sidhani kama hiyo ni point,
 
Pesa mbele kama tai

angalieni hizo pesa mtajikuta zinawapeleka pabaya, unaiona pesa ile kabatini lakini jamaa anakwambia anataka umpe 0713, sasa ndo utasema bora ungepewa keki au chupi kuliko masahibu unaotaka kumbana nayo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom