Gazaniga
JF-Expert Member
- Apr 12, 2015
- 1,051
- 361
Habari ndugu wanajamvi,
Nimekuwa katika mahusiano na mabinti kadhaa mpaka sasa,nilicholearn ni kuwa siku zote nikimpelekea mpenzi wangu zawadi ndogo tu yaani Ch.upi,Perfume au Chocolate.
Huwa wanafurahi sana kuliko hata nikiwatumia pesa au kuwanunulia sufuria,gas cooker etc. Na hii ipo hata kwa mabinti wakubwa wakati wengi wanaonga hela nyingi sana.
Wakiamini madem wao wanataka pesa tuu,mimi siku nikiwapa hivyo vidogo hapo naweza pewa mzigo siku hiyo hiyo. Hivi hivyo vitu vina uhusiano gani na mapenzi?
Hebu wanaume wapeni hivyo vizawadi mtest mtaona wakikuchekea tu au kutabasamu mara kwa mara.
Nimekuwa katika mahusiano na mabinti kadhaa mpaka sasa,nilicholearn ni kuwa siku zote nikimpelekea mpenzi wangu zawadi ndogo tu yaani Ch.upi,Perfume au Chocolate.
Huwa wanafurahi sana kuliko hata nikiwatumia pesa au kuwanunulia sufuria,gas cooker etc. Na hii ipo hata kwa mabinti wakubwa wakati wengi wanaonga hela nyingi sana.
Wakiamini madem wao wanataka pesa tuu,mimi siku nikiwapa hivyo vidogo hapo naweza pewa mzigo siku hiyo hiyo. Hivi hivyo vitu vina uhusiano gani na mapenzi?
Hebu wanaume wapeni hivyo vizawadi mtest mtaona wakikuchekea tu au kutabasamu mara kwa mara.