basi sawa binti ''commando''...
Na ndoto yako itimie kweli
sasa we kila siku nikikutana na ww nakuona unakuja na chupi ile ile..why nisikununulieusigeneralize weengine utupe pesa maswala ya kunijazia droo yangu michupi bora unipe pesa ni save nije nifanyie kitu kikubwa
sasa we kila siku nikikutana na ww nakuona unakuja na chupi ile ile..why nisikununulie
hasa wengine hizo ndo zinatupa genye..kama nakuona na ileile deile ashki inapunguakheeee we mda wa kukagua chupi unatoa wapi? kwani we ni mwalimu wa usafi? useme unakagua utakuwa huna genye
hasa wengine hizo ndo zinatupa genye..kama nakuona na ileile deile ashki inapungua
hahhhaahah!!!! basi umeshinda mamaha h ha ha kwa nini unakagua chupi nitakuwa naenda bila chupi na navaa gauni alibani
hahhhaahah!!!! basi umeshinda mama
hayo mapigo ndo unamfanyia jamaa yetu ?ha ha ha ha ha
hayo mapigo ndo unamfanyia jamaa yetu ?
ha h ha ha kwa nini unakagua chupi nitakuwa naenda bila chupi na navaa gauni alibani
Halafu unapanda toyo kitu kinafika very fresh..
usigeneralize weengine utupe pesa maswala ya kunijazia droo yangu michupi bora unipe pesa ni save nije nifanyie kitu kikubwa
umeonaeeee toa ankara ndo ntaangalia nna upungufu wa chupi ngapi chupi zinabandikwa jikoni ziwe dinner alaaaaa!
yani kama ilivyotoka bafuni yani..