Zawadi hizi ukimpa binti atakukumbuka

Zawadi hizi ukimpa binti atakukumbuka

Ona ulivyo mshamba nani kakudanganya wote wanaokaa tmk manzese mabibo ni local? Na wanaokaa obay mikocheni ni classic wote? we wa wapi acha kujivua nguo.

Eti demu classic unawajua ata mademu classic wewe? Demu classic unaweza kumshawishi na gia zako za kiboya hizo.

Mkuu,huyo jamaa ana madharau sana na nadhani anataka apate sifa kwa wanawake wachangiaji humu ndani.

Hebu angalia anavyochangia eti waliotoka maeneo hayo ndio wapo local,watu wanaojiweza vizuri huwa hawana masifa ya hovyo...wallah nakuambia huyo hana lolote.
 
Ona ulivyo mshamba nani kakudanganya wote wanaokaa tmk manzese mabibo ni local? Na wanaokaa obay mikocheni ni classic wote? we wa wapi acha kujivua nguo.

Eti demu classic unawajua ata mademu classic wewe? Demu classic unaweza kumshawishi na gia zako za kiboya hizo.

Hao ndio wale waliovamia jiji na huwa wanachunwa tu wakiamini kuonga sana tu wanawake ndio kujali.Nimeshamwelewa huyu.
 
Waulize unaowapa watakupa majibu sahihi zaidi!
 
BMW umetoa kwa mademu wangapi mpaka umefikia huo umri ulionao sasa????

Yaani Ndugu zako watakao kuzika na kukuuguza pindi utakapokua unaumwa umewasaidia wangapi mpaka utoe BMW kwa kupewa
vitumbua tu.

Msipende kutafuta umaarufu kwa vitu ambavyo havina manufaa katika familia zenu bhana.
Yaani unatumia pesa nyingi kununua vitumbua halafu Ndugu zako kule kijijini kwenu wanashindwa hata kumudu gharama za hospitali.

Yaani mauti yanapokukuta watu wanaanza kujadili sifa za marehemu;

"Eti marehemu alikua mhongaji mzuri sana....."

Nafuu mkuu umeona hilo,kuna watu wanatafuta umaarufu wa kijinga kweli,halafu mara nyingi hawa wanaojiinua sana ndio hawanaga chochote.
 
Wewe kama unafikiria mambo ya umauti ni kimpango wako, kila mtu ana lifestyle yake!

Pia, usipende sana kusaidia saidia, wote tumetoka kwenye zero, same playground, wengine tumetusua, iweje uniletee umaskini wako nyumbani kwangu?

Kipindi wengine tunakomaa na shule, kipindi tuna save ili tufanye biashara, wewe ulikuwa unauza sura lako na kubambia mademu kwenye kona. Halafu leo unililie njaa mimi? Mlilie aliyekuumba, yeye ndiye utoa tena bure.

Hivi mkuu kwahiyo unajisifia Elimu,Pesa na kuonga sio? Na unafikiri labda wengine hapa ni masikini na tuna elimu ndogo sio? Elimu uliyopata ni neema na mshukuru aliyekusomesha.

Halafu,kumbuka kuwa hakuna familia,jamii au ukoo usio na masikini,sasa kwa unavyosema kuwa tusizoee kusaidia saidia unakosea kwasababu hatulingani sote.
 
weweweeee mtoto weeee acha izo mm uko sipo. katika watu wanaopenda
zawadi nipo ila kivip?

1: naamini mwanaume mf wa type yangu lazima awe busy kiasi sasa mda wa
kununua kyupi atatoa wap? so itabidi atume mpesa ya kutosha siku
akinimisi kuniona ndo anapitia na izo chocolate
sio mwanaume na body lako zima/ stamina yoote unabeba chocolate/kyupi tu
kumbe hata hujatanguliza " something to pave the way?"

2: mwanaume wa ukweli anatuma chochote kabla then baadae ndo anakuja
kujazilishia na izo kyupi na chocolate.

3 mim napenda kuhonga nguo/viatu/saa etc coz napenda mme smart . sasa
unafiikiri iyo hela inatoka wap? probably kwenye iyo mpesa alonitumia.

wewe mleta uzi acha kujiliwaza eti ukitoa ivyo vijizawadi mdada
anachekacheka sio ivo bila kisafisha njia (sente) hicho kicheko ni cha
kinafiki.

Basi wewe upo tofauti na wanawake wengine,n u are so unique in deed.
 
Huo muda wa kwenda kununua sijui vichupi, pipi etc mnautoa wapi?

Tuma pesa akajinunulie mwenyewe huko

Kutenga muda kwa ajili ya kumfanyia mpenzi wako shopping ndogondogo ni Kumjali.
 
mkuu maisha mahesabu we kila nikiangalia ndroo imejaa michupi ya Ed n Edd nEddy.. mara ya Kyenju aisee hapana nipe pesa mshahara wangu nisitumie nije nii nunue gari ni nunue kiwanja ndiyo ukumbusho mzuri hapana mipichu

miss chagga ugonjwa wako naujua ila acha nisiseme......., zawadi ndogo ndogo ni mzuri sana lakini hizo huwa ni nyongeza baada ya zile kubwa kubwa. Kesho nakuletea zawadi ya vyupi, rangi ile uipendayo.
 
mmmh if these are the kind of girls we have, basi tunashida sana huku kwenye mahusiano!!!!

yani unasubiri mpesa ya zawadi ndo ukamnunulie mtu wako viatu sijui and still unasema unamhonga wakati ni hela yake!!!?
we need to change hela sio kila kitu, unaeza kupewa choclate na kyupi from somebody anaekupenda kweli kuliko kupokea 500k to somebody who is about to dump you with the fatherless kid...

mwanaume yoyote anaekuonga just know hatakaa kwako milele, he will hit and run

Wanawake wengi hawalijui hili mkuu,halafu mimi huwa najiuliza hivi mwanamke huwa anataka nini kwa Mwanaume ni kupendwa,kuwa cared na kuridhishwa au ni pesa tu? Hakika anayetaka pesa tu hajui nini maana ya Mapenzi.
 
Mimi huwa namnunulia dazeni ila rangi moja basi huwa ananuna huyo sijui kwa nini!
 
mmmh if these are the kind of girls we have, basi tunashida sana huku kwenye mahusiano!!!!

yani unasubiri mpesa ya zawadi ndo ukamnunulie mtu wako viatu sijui and still unasema unamhonga wakati ni hela yake!!!?
we need to change hela sio kila kitu, unaeza kupewa choclate na kyupi from somebody anaekupenda kweli kuliko kupokea 500k to somebody who is about to dump you with the fatherless kid...

mwanaume yoyote anaekuonga just know hatakaa kwako milele, he will hit and run

Daaaah umejuaje c ungepiga kimya sasa umefanya washtuke nkose vyombo
 
Nipige mechi ya nguvu,full stop sitakusahau kamwe vyupi vinachoka unatupa halafu hukumbuki tena km ulushawah pewa hiyo zawadi..Nipige miti ya maana babu sitakusahau kamwe
 
Unachoma Mil 5 kwa ajili ya K? We kweli mburula..hahaha eti mwanaume wa kweli, mwanaume wa kweli yule anayeenda kugawiwa nusu au kupewa yote hiyo m 5.

Haahaa hapo umenena joh...unaonga 5M ambazo hata mama yako hujawahi mpa afu unajiita mwanaume...Kulaleki!!!
While kuna jamaa wanakula bure hata gharama ya chupi hawachangii...Haaaahaaahaa!!!
 
BMW umetoa kwa mademu wangapi mpaka umefikia huo umri ulionao sasa????

Yaani Ndugu zako watakao kuzika na kukuuguza pindi utakapokua unaumwa umewasaidia wangapi mpaka utoe BMW kwa kupewa
vitumbua tu.

Msipende kutafuta umaarufu kwa vitu ambavyo havina manufaa katika familia zenu bhana.
Yaani unatumia pesa nyingi kununua vitumbua halafu Ndugu zako kule kijijini kwenu wanashindwa hata kumudu gharama za hospitali.

Yaani mauti yanapokukuta watu wanaanza kujadili sifa za marehemu;

"Eti marehemu alikua mhongaji mzuri sana....."

Teh Teh Kaz kweli kweli...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom