Zanzibar yasema iko tayari kufa njaa

Zanzibar yasema iko tayari kufa njaa

Huyu aboud yeye yuko razi maendeleo yasipatikane ila yeye apate uwaziri .ile anafaike na kodi za watu maskini
 
Hivi siasa za zanzibar zipo kwa ajili ya human development ? Au zipo kwa ajili ya kulinda mapinduzi ya 1964 .?
 
Kwani itakuwa mara ya kwanza, 2001 machafuko ya uchaguzi, walitishia Nyau na misaada yao Zanzibar ili survive na hiyo iliendelea wenyewe wakaachia.
 
Hivi siasa za zanzibar zipo kwa ajili ya human development ? Au zipo kwa ajili ya kulinda mapinduzi ya 1964 .?
Hilo ni sharti la kwanza kikatiba, chama chochote kinachoingia madarakani ni lazima kiheshimu ya kulinda Mapinduzi ya 1964. kwa CUF hilo ni kaa la moto wanashindwa kulimeza kwa sababu kuna wahafidhina hawataki kukubaliana na hilo.
 
Msimamo huo wa SMZ ulitolewa kwa nyakati tofauti na Waziri wa nchi ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Zanzibar , Mohamed Aboud Mohamed , na waziri wa fedha wa Zanzibar Omary Yusuph Mzee , walipozungumza na Nipashe kuhusu msimamo wa EU , Marekani na washirika wao kusikitishwa na kurudia uchaguzi kabla ya kupatikana muafaka wa uchaguzi halali wa octoba 25 mwaka jana .

" Zanzibar ni nchi huru na itaendelea kuwa huru , tuko tayari kupokea misaada inayozingatia utu na heshima kwa Zanzibar na wananchi wake , kinyume chake tuko tayari kufa njaa " alisisitiza Aboud .

My Take - ukiona panya anaringa mbele ya paka basi ujue karibu yake kuna shimo , je shimo la Zanzibar ni Tanganyika ? na je katika hili Tanganyika itapona ?
Yetu macho .

Kiongozi yoyote duniani wenye sifa ya uongozi angelisema "Hii hali nahofia raia wangu watapata shida" lakini ukianza kumsikia kiongozi anaonge maneno kama "bora tufe njaa " kwa tatizo ambalo linaweza kutatuliwa ujue huyo sio kiongozi.

Watakao kufa njaa ni wazanzibari wanyonge pangu pakavu nitilie mchuzi,hakuna hata kiongozi mmoja wa juu atakae kufa njaa,hii nikusema huyo aliesema mamneno hayo ni mchumia tumbo,anajijali mwenyewe kuliko anaowaongoza...
 
Tatizo ni kwamba hadi hiyo njaa imfikie Abood na hao waropokaji wenzake, Zanzibar itakuwa imejaa mizoga isiyokuwa na wazikaji!
Well said Mkuu tutegemee misiba ya masikini hao viongozi wanauwezo wa kwenda kuishi popote
 
Kiongozi yoyote duniani wenye sifa ya uongozi angelisema "Hii hali nahofia raia wangu watapata shida" lakini ukianza kumsikia kiongozi anaonge maneno kama "bora tufe njaa " kwa tatizo ambalo linaweza kutatuliwa ujue huyo sio kiongozi.

Watakao kufa njaa ni wazanzibari wanyonge pangu pakavu nitilie mchuzi,hakuna hata kiongozi mmoja wa juu atakae kufa njaa,hii nikusema huyo aliesema mamneno hayo ni mchumia tumbo,anajijali mwenyewe kuliko anaowaongoza...
halafu huyu anayesema hivi naye ni chotara kama machotara wanaobaguliwa .
 
Kwani itakuwa mara ya kwanza, 2001 machafuko ya uchaguzi, walitishia Nyau na misaada yao Zanzibar ili survive na hiyo iliendelea wenyewe wakaachia.
2001 si 2016 , halafu siasa za kishamba za kutishana hazina nafasi tena , kumbuka kwamba hakuna UMMA uliowahi kushindwa , ni suala la muda tu .
 
Mohamed aboud ni kati ya wazanzibar wawili wenye kiburi cha kishamba sana ! mwingine anaitwa seif idd , wanasahau kwamba ukitaka kuheshimiwa basi ni lazima nawewe uwe na heshima , heshimuni katiba na ni lazima mheshimu vyama vingine .
....Zanzibar iankuwa na KIBURI cha "kuwaringia" nchi za Ulaya na Amrika wakati Kyuba wanaIMARISHA mahusiano yao na Amrika!..... Ni kama kwenda ambako wenzako wanatoka!
 
....Zanzibar iankuwa na KIBURI cha "kuwaringia" nchi za Ulaya na Amrika wakati Kyuba wanaIMARISHA mahusiano yao na Amrika!..... Ni kama kwenda ambako wenzako wanatoka!
si ule mrija maarufu unaoitwa Tanganyika upo !
 
Erythrocyte,
Hiyo heshima aisemayo kuwa ipo Zanzibar hadhi hiyo haipo.

Huwezi kuwa na uongozi wa sampuli iliyoko sasa madarakani
tena kwa kutumia mabavu nchi ikabaki na heshima yake.

Huwezi kuwa na wahuni wanatembea na silaha za jadi na za
kisasa mabarabarani wakipiga watu na kuvunja stesheni za
radio nchi pamoja na viongozi wake wakabaki na heshima.

Hebu tazama hii picha hapo chini chanzo chake ni gazeti la Mwananchi la
tarehe 22 Machi 2016.

10556286_10154022409729339_6588911794547597290_n.jpg


Hii ni picha ya Mazombie.

Ikiwa msomaji anataka kuwajua zaidi hawa Mazombie na mfano wake
aingie Google atafute ''Ton Ton Macoute.''

Serikali yenye heshima haiwi na kikosi cha wahuni kupiga raia wake:

2016%2B-%2B1


Heshima ya wananchi anayozungumza Mohamed Aboud iko
wapi?

Au ndiyo hiyo hapo juu?

Uhuru anaozungumza Mohamed Aboud uko wapi au ndiyo huu
hapo chini?

2016%2B-%2B1


Zanzibar ilikuwa na heshima yake lakini hiyo heshima imepotea miaka mingi
sana.

Zanzibar ilishafikwa na shida ya njaa na wala sababu zake hazikuwa hizo
Mohamed Aboud anazozisema.
Mwenyezi Mungu akupe maisha marefu mkuu .
 
Msimamo huo wa SMZ ulitolewa kwa nyakati tofauti na Waziri wa nchi ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Zanzibar , Mohamed Aboud Mohamed , na waziri wa fedha wa Zanzibar Omary Yusuph Mzee , walipozungumza na Nipashe kuhusu msimamo wa EU , Marekani na washirika wao kusikitishwa na kurudia uchaguzi kabla ya kupatikana muafaka wa uchaguzi halali wa octoba 25 mwaka jana .

" Zanzibar ni nchi huru na itaendelea kuwa huru , tuko tayari kupokea misaada inayozingatia utu na heshima kwa Zanzibar na wananchi wake , kinyume chake tuko tayari kufa njaa " alisisitiza Aboud .

My Take - ukiona panya anaringa mbele ya paka basi ujue karibu yake kuna shimo , je shimo la Zanzibar ni Tanganyika ? na je katika hili Tanganyika itapona ?
Yetu macho .
Piinda alishasema zanzibar si nchi nyinyi mnaleta hadithi ni nchi
 
Zanzibar inaonekana kama koloni la Tanganyika tu. Hivi majigambo hayo ni kwa sababu ya kujivunia baba Tanganyika.
 
Back
Top Bottom