Zanzibar yasema iko tayari kufa njaa

Zanzibar yasema iko tayari kufa njaa

Eu wanatishia tu hawako tyr kuiacha tz wanajua maliasili tulizonazo sema tu tunakosa viongozi wenye maono ya kuziendesha mbn watatupigia magoti wenyewe
nitajie faida 2 tu inazopata EU kutoka Tanzania .
 
Msimamo huo wa SMZ ulitolewa kwa nyakati tofauti na Waziri wa nchi ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Zanzibar , Mohamed Aboud Mohamed , na waziri wa fedha wa Zanzibar Omary Yusuph Mzee , walipozungumza na Nipashe kuhusu msimamo wa EU , Marekani na washirika wao kusikitishwa na kurudia uchaguzi kabla ya kupatikana muafaka wa uchaguzi halali wa octoba 25 mwaka jana .

" Zanzibar ni nchi huru na itaendelea kuwa huru , tuko tayari kupokea misaada inayozingatia utu na heshima kwa Zanzibar na wananchi wake , kinyume chake tuko tayari kufa njaa " alisisitiza Aboud .

My Take - ukiona panya anaringa mbele ya paka basi ujue karibu yake kuna shimo , je shimo la Zanzibar ni Tanganyika ? na je katika hili Tanganyika itapona ?
Yetu macho .
Maalim..seif...sheriff ni shujaa
 
nitajie faida 2 tu inazopata EU kutoka Tanzania .
unavoitaja utafikiri Eu mayo nchi Eu ni umoja WA nchi za ulaya ambayo Inaongozwa na viongozi WA nchi za ulaya ambapo mojawapo ya nchi izo zinanufaika na tz na SI Eu inayonufaika na tz moja kwa moja sass na we na kupa homework ukatafute ni nchi zipi ndan ya Eu zinanufaika na tz kwa mambo gani
 
unavoitaja utafikiri Eu mayo nchi Eu ni umoja WA nchi za ulaya ambayo Inaongozwa na viongozi WA nchi za ulaya ambapo mojawapo ya nchi izo zinanufaika na tz na SI Eu inayonufaika na tz moja kwa moja sass na we na kupa homework ukatafute ni nchi zipi ndan ya Eu zinanufaika na tz kwa mambo gani
walimu utawajua tu , hivi ndugu Mwl unafikiri mimi ni wa kufundishwa somo kama hilo ?
 
Wahuni wakubwa, hivi Kuna kiongozi kati Yao atakufa njaa au wananchi wa kawaida ndio watataabika
 
Hivi wewe na kupiga propaganda za ccm hawajakupa hata U-DC? Au Magufuli kakutosa kwa vile siyo mwenzake? ....ila najua utachoka kupiga siasa za udini humu.....maana ............Magufuli siyo Mkwere...
usisahau kumkumbusha kwamba huyu wa sasa anakula kiti moto .
 
Msimamo huo wa SMZ ulitolewa kwa nyakati tofauti na Waziri wa nchi ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Zanzibar , Mohamed Aboud Mohamed , na waziri wa fedha wa Zanzibar Omary Yusuph Mzee , walipozungumza na Nipashe kuhusu msimamo wa EU , Marekani na washirika wao kusikitishwa na kurudia uchaguzi kabla ya kupatikana muafaka wa uchaguzi halali wa octoba 25 mwaka jana .

" Zanzibar ni nchi huru na itaendelea kuwa huru , tuko tayari kupokea misaada inayozingatia utu na heshima kwa Zanzibar na wananchi wake , kinyume chake tuko tayari kufa njaa " alisisitiza Aboud .

My Take - ukiona panya anaringa mbele ya paka basi ujue karibu yake kuna shimo , je shimo la Zanzibar ni Tanganyika ? na je katika hili Tanganyika itapona ?
Yetu macho .
Mwishoni ungeandika hiv .."na je kama ni tanganyika tutapona"
 
Msimamo huo wa SMZ ulitolewa kwa nyakati tofauti na Waziri wa nchi ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Zanzibar , Mohamed Aboud Mohamed , na waziri wa fedha wa Zanzibar Omary Yusuph Mzee , walipozungumza na Nipashe kuhusu msimamo wa EU , Marekani na washirika wao kusikitishwa na kurudia uchaguzi kabla ya kupatikana muafaka wa uchaguzi halali wa octoba 25 mwaka jana .

" Zanzibar ni nchi huru na itaendelea kuwa huru , tuko tayari kupokea misaada inayozingatia utu na heshima kwa Zanzibar na wananchi wake , kinyume chake tuko tayari kufa njaa " alisisitiza Aboud .

My Take - ukiona panya anaringa mbele ya paka basi ujue karibu yake kuna shimo , je shimo la Zanzibar ni Tanganyika ? na je katika hili Tanganyika itapona ?
Yetu macho .
Sijui kama hayo yanayosemwa yanazingatia uhalisia wa mambo. Zimbabwe walisema hivyo hivyo, kawaangalie leo hali ya maisha wanayoishi Waikati moja tulijaribu kufanya hivyo kamwulize Mzee Mwinyi hali ya nchi aliyoikuta. Katika maduka ya kawaida kulibaki: majani ya chai, chumvi, hakuna sukari, sabuni wala nguo, je wako tayari kurudi kule. Wakubwa hawa wakipania si tu kwamba utakosa misaada ya fedha peke yake bali pia utatengwa ubaki peke yako. Labda tuutegemee huo usemi hapo juu kwamba ukimwona panya anaringa mbele ya paka, jua shimo liko karibu yake.
 
Sijui kama hayo yanayosemwa yanazingatia uhalisia wa mambo. Zimbabwe walisema hivyo hivyo, kawaangalie leo hali ya maisha wanayoishi Waikati moja tulijaribu kufanya hivyo kamwulize Mzee Mwinyi hali ya nchi aliyoikuta. Katika maduka ya kawaida kulibaki: majani ya chai, chumvi, hakuna sukari, sabuni wala nguo, je wako tayari kurudi kule. Wakubwa hawa wakipania si tu kwamba utakosa misaada ya fedha peke yake bali pia utatengwa ubaki peke yako. Labda tuutegemee huo usemi hapo juu kwamba ukimwona panya anaringa mbele ya paka, jua shimo liko karibu yake.
shimo lenyewe ni Tanganyika mkuu .
 
kwa kweli hii akili ya nzi..

hivi CCM wanajua yaliyowakuta Cuba, Zimbabwe au sasa hivi Russia?

hawa wenzetu ni pamoja na kuwa uchumi wao alhamdulilahi. sasa sisi ni tia maji tia maji itakuwaje?
 

Mawazo ya kuolewa olewa tuu, yaani ukiachwa na Tanganyika unajivunia kuna mume kenya anakuhitaji! Jinga kweli badala ya kuwaza kujitawala linawaza kutawaliwa na kenya. Shenzy type.

Kadhi Mkuu;
Yaani yanawaza kulindwa tuu kupiganiwa tuuu. Hata siku moja hayawezi kuwaza kusimama yenyewe!!!
 
Source ya chakula inawekewa sumu sasa sijui mtakula nini hapo?

sensor;
Tutaulinda kwa nguvu zote, hata kwa kuhesabu kura 1 X 1000 ili watu waonekane kuupenda kwa dhati. Hauvunjiki kamwe hivyo tutaendelea kupewa ruzuku ya kuungana
 
sensor;
Tutaulinda kwa nguvu zote, hata kwa kuhesabu kura 1 X 1000 ili watu waonekane kuupenda kwa dhati. Hauvunjiki kamwe hivyo tutaendelea kupewa ruzuku ya kuungana
Hahahahaha!!
Mkuu mtaulinda haswa lkn hivi hamjui hata uwepo wa Magu na anachokula vyote tunategemea kutoka kwao ?

Msiwachokoze wakakasirika wakaamua kuweka simu kwenye msosi
 
Msimamo huo wa SMZ ulitolewa kwa nyakati tofauti na Waziri wa nchi ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Zanzibar , Mohamed Aboud Mohamed , na waziri wa fedha wa Zanzibar Omary Yusuph Mzee , walipozungumza na Nipashe kuhusu msimamo wa EU , Marekani na washirika wao kusikitishwa na kurudia uchaguzi kabla ya kupatikana muafaka wa uchaguzi halali wa octoba 25 mwaka jana .

" Zanzibar ni nchi huru na itaendelea kuwa huru , tuko tayari kupokea misaada inayozingatia utu na heshima kwa Zanzibar na wananchi wake , kinyume chake tuko tayari kufa njaa " alisisitiza Aboud .

My Take - ukiona panya anaringa mbele ya paka basi ujue karibu yake kuna shimo , je shimo la Zanzibar ni Tanganyika ? na je katika hili Tanganyika itapona ?
Yetu macho .


Atakufaje njaa wakati anakula kodi za maskin atakaepata tabu ni mwananchi wa kawaida yy ataendelea kupokea mshahara kama kawaida na huduma zote atapatiwa na serikali.
 
Hahahahaha!!
Mkuu mtaulinda haswa lkn hivi hamjui hata uwepo wa Magu na anachokula vyote tunategemea kutoka kwao ?

Msiwachokoze wakakasirika wakaamua kuweka simu kwenye msosi

Mkuu samahani kidogo; Magu anakula kutoka wapi? Yule msukuma chakula ni ugali tena upikiwe kwenye chungu. Sema huyo alopita jana, ndo anategemea huko
 
Mkuu samahani kidogo; Magu anakula kutoka wapi? Yule msukuma chakula ni ugali tena upikiwe kwenye chungu. Sema huyo alopita jana, ndo anategemea huko
Huohuo ugali anaokula asubuhi na maziwa unatoka hukohuko kwa watoa misaada.
Yeye aendelee kujidai anajiweza kula bila wao, watamuonyesha live
 
sensor;
Tutaulinda kwa nguvu zote, hata kwa kuhesabu kura 1 X 1000 ili watu waonekane kuupenda kwa dhati. Hauvunjiki kamwe hivyo tutaendelea kupewa ruzuku ya kuungana
kwahiyo kumbe taabu zote hizi shida yenu ni hela tu !
 
Msimamo huo wa SMZ ulitolewa kwa nyakati tofauti na Waziri wa nchi ofisi ya Makamu wa pili wa Rais Zanzibar , Mohamed Aboud Mohamed , na waziri wa fedha wa Zanzibar Omary Yusuph Mzee , walipozungumza na Nipashe kuhusu msimamo wa EU , Marekani na washirika wao kusikitishwa na kurudia uchaguzi kabla ya kupatikana muafaka wa uchaguzi halali wa octoba 25 mwaka jana .

" Zanzibar ni nchi huru na itaendelea kuwa huru , tuko tayari kupokea misaada inayozingatia utu na heshima kwa Zanzibar na wananchi wake , kinyume chake tuko tayari kufa njaa " alisisitiza Aboud .

My Take - ukiona panya anaringa mbele ya paka basi ujue karibu yake kuna shimo , je shimo la Zanzibar ni Tanganyika ? na je katika hili Tanganyika itapona ?
Yetu macho .
Yusuph mzee kipind cha utawala wa Msoga alikuwa wazir wa pesa akatumbua mipesa akakimbizwa kwenda visiwani kwenye nafas Ile Ile
 
Back
Top Bottom