Zanzibar inaharibu sifa ya Tanzania

Zanzibar inaharibu sifa ya Tanzania

Halafu huyo punga analazimisha hoja yake na matusi juu. Hajui tumekutana mtandaoni humu.
We kibwengo nani kaanza kumtukana mwenzake? Kumbe we unajua kutukana ila ukirudishiwa inauma? Nakufundisha kuwa mstaarabu ukikutana na comment ya mtu mjibu kwa hoja zako sio kuingiza matusi.

Haya upo unalia kwenye comment za watu wengine
 
We kibwengo nani kaanza kumtukana mwenzake? Kumbe we unajua kutukana ila ukirudishiwa inauma? Nakufundisha kuwa mstaarabu ukikutana na comment ya mtu mjibu kwa hoja zako sio kuingiza matusi.

Haya upo unalia kwenye comment za watu wengine
You a glass half full of gloss.
 
Tusiwe wanafiki, tukemee kwa nguvu zote unafiki unaoendelea Zanzibar. Kama Zanzibar, haitaki wageni, wanataka kila mmoja akifika Zanzibar awe muislam, waitangazie Dunia, na siyo kuwakerehesha watu wakati tayari wakiwa wamefika Zanzibar
Mie huwa nasema huu muungano uvunjike tu kila mtu arudi kwao!
Na watatumbue wao ndio waathirika wakubwa kwani kwao kurudi ni muhimu!
 
Nitakwenda kutalii nchini Zanzibar mwezi wa ramadhani Ili nijionee mwenyewe kunavyokuwa!
 
Back
Top Bottom