Zamu ya Zanzibar Urais 2015?


Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,150
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,150 2,592 280
Kwani wapi pameandikwa kuwa urais ni kupokezana kati ya Bara na Zanzibar?
Mi nadhani anayetafutwa ni yule mwenye sifa bila kujali ametoka wapi, kwa kuwa
Tanzania ni moja tu...
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,033
Likes
82
Points
145
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,033 82 145
2015 Atakua mkristo lutheran maana hajawahi kuwa rais
huenda hawa Lutherans aashangilia sana ufisadi ndo chanzo cha kukosa urais. Muumuni wao fisadi sana wako kimya wanataka tuwaelewe vipi??
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
8
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 8 0
Kwani wapi pameandikwa kuwa urais ni kupokezana kati ya Bara na Zanzibar?
Mi nadhani anayetafutwa ni yule mwenye sifa bila kujali ametoka wapi, kwa kuwa
Tanzania ni moja tu...
ndivyo inavyotakiwa mkuu,lakini bila kupepesa macho urais wa tanzania ni wa kupokezana kati ya wakristo na waislam..very bad lakini huo ndio ukweli wenyewe subiri 2015 uone.
 
M

Mudathru

Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
68
Likes
12
Points
15
Age
29
M

Mudathru

Member
Joined Apr 24, 2011
68 12 15
Haitajalisha ni vipi,muislam ama mkristo rais anatakiwa kutoka znz.Jamani ikumbukwe Znz nayo ni nchi hivo inamamlaka ya kutoa rais katika muungano!
 
N

N'tembela

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
47
Likes
0
Points
0
Age
37
N

N'tembela

Member
Joined Nov 22, 2013
47 0 0
Tuache kuwa fikra finyu tusiangalie ubara na umaji tujali uwezo wa kuongaza bac. Tusimchague mtu akaharibu kama huyu wa sasa
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,326
Likes
5,353
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,326 5,353 280
Nani kasema zamu ya Zanzibar
Patachimbika hapa 2015
:israel:
 
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
1,577
Likes
32
Points
145
Age
28
kajirita

kajirita

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
1,577 32 145
Kama Rais akitoka Zanzibar,itakuwa rahisi kwa nchi yetu Tanganyika kuzaliwa!

Mungu ibariki Tanganyika!
 
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
750
Likes
2
Points
0
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
750 2 0
mkuu,
hiyo document halisi inapatikana wapi? au japo kivuli cha hiyo doc. halisi.tudokeze ili tuifatilie. au kama unayo mdondoshee invinsible atufanyie kweli.
Itasaidia sana katika ku/solve some of the Union mysteries.
Dr. Shein amesema anao lakini atakaetaka kuuona aende UN. Suali kwanini mtu aende mbali Mpaka UN wakati Dr. Shein anao?
 
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,781
Likes
267
Points
180
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,781 267 180
Kama suala ni Mkristo basi hata Zenj yupo, Mheshimiwa Cosmas Mabumba

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
U

Usoka.one

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
774
Likes
173
Points
60
U

Usoka.one

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
774 173 60
Rais atayekuja lazima atoke Zanzibar tumeshavumila sana mkapa (bara), kikwete (bara) anaefuata lazima atoke upande wa pili wa muungano,
.wananchi wa Zanzibar hawafiki hata idadi ya wananchi wa wilaya ya Kinodoni!!hivi ni vituko show!! Watu mlionioni 45 kupelekeshwa name with milioni 1.5.umakamu unatosha yakhe
 
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
Inashangaza unapost uzi leo kuhusu urais Zanzibar halaf unaunganishwa na uz wa mwaka 2010 hivi kweli is't fair wana jamvi?




Mmmmmh hili jukwaa kaz ipo
 

Forum statistics

Threads 1,237,306
Members 475,501
Posts 29,283,973