mimitungi
JF-Expert Member
- May 14, 2013
- 738
- 261
HahaaaThe same video almost mwezi naiona sasa...ilikuwepo hata kabla ya serikali kukataza mazishi ya usiku!!!
HahaaaThe same video almost mwezi naiona sasa...ilikuwepo hata kabla ya serikali kukataza mazishi ya usiku!!!
Uspanic mkuu, Unataka utafuniwe kila kitu, jiongeze mkuu ila jua tu wagonjwa wa covid19 wamepungua sana na sasa michezo na vyuo ni ruksa. Pole sana kama ulitegemea tutakufa hovyo, kumbuka kupiga nyungu, tangawizi na limao, hicho ndicho Mungu ametupa Wanadamu kwasasa.
Pole sana mkuu, hatutoi takwimu mkuu ukijisikia mafua piga nyungu tu au la jilockdown.😂😂😂😂😂 mie si wa kutafuniwa taahira wewe. Wapi nilipoandika kuhusu kufa HOVYO?
Weka namba kuthibitisha kauli ya ugonjwa kupungua vinginevyo ficha ujinga wako wa kuamini, “Mungu kasikiliza sala zetu”
Pole sana mkuu, hatutoi takwimu mkuu ukijisikia mafua piga nyungu tu au la jilockdown.
Umekosa hoja mkuu? Kwaufupi tuache siasa kwenye mambo ya wazi, wagonjwa wa Corona hospitalini wamepungua sana, acha kupofushwa na siasa ndugu.Wapumbavu kama wewe ni hasara kubwa sana kwa Tanzania na ndiyo chanzo cha hawa wahuni kuichezea nchi kwa miaka 60 sasa kwa sababu wanajua kuna wapumbavu tosha wa kuunga mkono kila UPUUZI wao.
Wakitoa ni-tag mkuuChadema wanasemaje hawajatolea tamko bado
Lipumbavu ni wewe shenziWapumbavu kama wewe ni hasara kubwa sana kwa Tanzania na ndiyo chanzo cha hawa wahuni kuichezea nchi kwa miaka 60 sasa kwa sababu wanajua kuna wapumbavu tosha wa kuunga mkono kila UPUUZI wao.
Umekosa hoja mkuu? Kwaufupi tuache siasa kwenye mambo ya wazi, wagonjwa wa Corona hospitalini wamepungua sana, acha kupofushwa na siasa ndugu.
Sisi ndio tunaishi mitaani, misiba hatuioni wala hatuoni majirani waliofiwaWabunge wangapi wamekufa kwa kipindi kifupi? Mazishi ya usiku kwanini wafiwa WALAZIMISHWE kuzika usiku? Kwanini balozi za USA 🇺🇸 na UK 🇬🇧 ziondoe raia wao ili kuwaepusha na covid huku wakisema hospitali za Tanzania zimeelemewa na Serikali kupiga kimya!? TAFAKARI kwa kina Mkuu.
Sisi ndio tunaishi mitaani, misiba hatuioni wala hatuoni majirani waliofiwa
Huwezi fiwa then ukae kimya
wabunge 3 tu hao siku zao zilikuwa zimefika
Mkuu nikija hapo Tunduma ntakutafutaRais wa Zambia Edger Lungu akihutubia Taifa Jioni hii tarehe 22/5 amefungua rasmi mpaka na Tanzania na kuruhusu wananchi kuendelea na shughuli zao kama kawaida.
Rais Lungu amesema wananchi waendelee na shughuli zao huku wakifuata maoni na ushauri wa wataalamu.
Ukumbukwe Zambia ilifunga mpaka wake na Tanzania toka tarehe 10/5, huku wilaya ya Nakonde ikipigwa lockdown.
Mabasi na magari yote ya abiria hayakuruhusia kuingia Nakonde Wala kutoka, ni malori ya trust tu ndio yaliyoruhusiwa nayo kwa utaratibu maalumu.
Dogo upo?Kwa kudharau masharti husika ya kuepuka misongamano kwenye misikiti na makanisa, mabaa na clubs pia kutovaa masks [emoji40] ugonjwa huu utaua Watanzania wengi sana.
Tanzania nayo imeondoa raia wake India na UAE hapo vipi?Wabunge wangapi wamekufa kwa kipindi kifupi? Mazishi ya usiku kwanini wafiwa WALAZIMISHWE kuzika usiku? Kwanini balozi za USA [emoji631] na UK [emoji636] ziondoe raia wao ili kuwaepusha na covid huku wakisema hospitali za Tanzania zimeelemewa na Serikali kupiga kimya!? TAFAKARI kwa kina Mkuu.
acha hofu za kipumbavu, acha kuwapa hofu watu bila sababu...kwanza ugonjwa gani huo unaousemea ...Kwa kudharau masharti husika ya kuepuka misongamano kwenye misikiti na makanisa, mabaa na clubs pia kutovaa masks [emoji40] ugonjwa huu utaua Watanzania wengi sana.
Wewe unafuata?Masharti yanafuatwa!? Hebu kuwa mkweli japo kwa sekunde moja tu [emoji12]
achana nao hao bwana , waendelee kujifungia ndani hadi mwisho wa duniaMkuu kwani dharau kwa ugonjwa huu zimeanza lini?
Ni muda zaidi ya miezi miwili tunapokea vitisho kama hivi lakini hatuoni watu wakifa kama mnavyoaminishwa
acha hofu za kipumbavu, acha kuwapa hofu watu bila sababu...kwanza ugonjwa gani huo unaousemea ...
Sent using Jamii Forums mobile app