Yule ambae humtaki ndio mumeo

touch down!Ishu sio mwanaume maskini ishu ni kilicho ndani ya huyo maskini,je ana vision gani?where do he see himself in future ili nami kama wife nimsupport?as sisi kama wake tumeitwa wasaidizi na wasaidiz sio tu kwenye home chores bali mpaka kwenye vision za waume!So akiwa na vision na unaona kabisa yuko focused you just go for it hata kama leo yuko maskini
 
Wewe unajitambua na mpo wachache sana wenye mitizamo kama yenu ,huo ndio ukweli wenyewe.
 
Exactly what I wrote.....!
 
Sometimes we call them fatal mistakes...... ujue mara zote kupenda huwa anaanza mwanaume.... na ikitokea umeanza kumpenda mwanaume wewe mdada na jamaa akakuelewa inakuwa ni bahati sana maana mara zote kinachotokea ni hicho alichokisema mtoa mada.
Lkn mwanaume akikupenda (of course asiwe hata hatambulishiki kabisa) wajibu wako ni kujiridhisha ni kujiridhisha na vigezo vyamsingi vya mtu kuwa mume haya mambo mengine ya roho yako kumpenda mbona huwa yanakuja baadae tena utakuja kumpenda hadi unajishangaa.
 
At the same time mwanaume anasema wacha nikazanie yule ninaempenda nimuoe, inakua haina maana ni kukimbizana tu huyu anampenda yule, yule anampenda yule, na probability ya kukuta mnaopendana kama unavyomaanisha ni ndogo mno.
Walau hisia ziwepo basi sasa hisia hata punje hazisomi....ukalale nae huyo uamke nae ule nae umuhudumie akiugua...inahitaji mtu imara sana atangulize utu na huruma vinginevyo hachukui round anabwaga manyanga.....jamii inaanza kumuhesabia ndoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadada mama chagueni mumtakae hata ukifika miaka 40 hujaolewa kama una amani na maisha yako na yanaenda Endelea mama Chambua mpaka tuchambuke..Hta ikifka miaka 70 TU utaolewa mgeuke Kina KAPUYA
 
Exactly mkuu....nakuelewa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mhh nyie jmn can u even kiss mwanamke usiempenda?..
Haha sio kazi rahisii kukubali js bcz the guy anakupenda
Bora kupendana japo kidogo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…