Yule ambae humtaki ndio mumeo

Unachokiongea hapa ni ukweli mtupu....wanaume wazuri bado wapo, na wenye mapenzi ya kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
WANAWAKE WABINAFSI SANA NYIE...

NI SUALA LA KUUSET MOYO TU...UTAMPENDA TU...HIVI WAKATI ULE MAMA ZENU WALIOKUWA WANAOLEWA NA MWANAUME HATA HAMJUI...JUST KWA SABABU BABA YAKO NA BABA YAKE WANAFAHAMIANA BASI WANAKUBALIANA KUOZESHANA...NA WANADUMU...

NYIE WA SASA MNAJIKUTA WAJANJA NA WAJUAJI..
 
Uko subjective,iko hivi;

1.Unayempenda vs yeye Hakupendi

2. Anayekupenda vs wewe Humpendi

3.Unayempenda vs Anayekupenda=Mnapendana.

Hilo grp la 3 lipo wacheni kugeneralize na kurithi maneno ya wahenga na kubase kweny magroup 2 ya kwanza.Mnawa(tu)kosea group la 3.
Ujue kapeace ishu iko hivi...we unayempenda yy hakupendi na anayekupenda kwa dhati we humpendi.....sijui why hii ishu asee[emoji848]

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji28][emoji28][emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The same ....ujue hawa hayajawakuta!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
JIFUNZE KUMPENDA MPAKA UMPENDE...INAWEZEKANA...
 
Nijute nini sasa wakati mimi ndio nafuatwa ??[emoji848][emoji848]...na kwa taarifa yako mpaka sasa hivi yupo tu anadeal na mimi hajakata tamaa!...ila moyo wangu ndio hivo umegoma!

Sent using Jamii Forums mobile app
WENZAKO AMBAO NI MASINGLE MOTHERS NA WAO WALIKUWA WANASEMA HIVYO HIVYO KAMA WEWE...
 
Group la tatu lipo nashangaa watu wanatufosi tukae kwenye magroup yale mawili, kama wao wamechagua hayo ni tatizo lao binafsi eboo
 
Hivi kutii ninini??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bora uwe single mara 100 ni heri kuliko kuoa au kuolewa na mtu usie mpenda eti kisa umri unaenda, uache uende usiende nao

ABCDEFGHIJKLMNOPQRSTUVWXYZ
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…