Yuko Wapi Sakina Dattoo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko Wapi Sakina Dattoo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 7, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    Nimem-miss sana.

    Ni nadra sana kuona Mtanzania mwenye asili ya Asia akikemea ufisadi katika taifa hili la Tanzania linalonuka uozo wa rushwa kila kona.

    Yuko wapi?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,608
    Likes Received: 3,096
    Trophy Points: 280
    Kaolewa...mdomo fullstop
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,823
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kweli aisee where is she?
     
  4. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ina maana baada ya kuolewa na career amechange ama? Yuko poa sana kiukweli na mfano mzuri kwny media industry
     
  5. K

    Kagasheki Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanahabari yuko Uingereza anajiendeleza kielimu.Tunamuombea ahitimu masomo yake ili arudi kuiendeleza taaluma yake ktk kutatua changamoto zinazotukabili hivi sasa.Hakika amejaliwa kipawa cha kujieleza vizuri na kukubalika miongoni mwa jamii.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i also mic ha on media, mwenye habari atujuze.
     
Loading...