Yuko wapi roho saba.

moses Mwanja

moses Mwanja

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2016
Messages
538
Points
500
moses Mwanja

moses Mwanja

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2016
538 500
Naomba nisiwachoshe wakuu, kama mada isemavyo naomba kujua huyu jamaa aliyeimba wimbo wa hip hop uitwao nakupenda hip hop, wa kuitwa Roho 7 yuko wapi siku hizi? Leo nimesikiliza nyimbo yake na kugundua jamaa alikuwa siyo wa kupotea hivihivi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
547
Points
500
Kivule

Kivule

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
547 500
Roho Saba namkubali sana hasa nyimbo zake za nakupenda hiphop na waite polisi.
Ni mrembo fulani mwenye urefu wa wastani, kwa mwendo wa paka akitembea amfike nani?
Ana sura ya ukweli, figa ya hatari, kiuno kimejinyonga ka kitanzi, macho ya duara ka round about ya msimbazi.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
41,326
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
41,326 2,000
Nakupenda hip hop zaidi ya machizi wangu wa kitaa...

Long time aisee jamaa alkuwa vizuri
 
moses Mwanja

moses Mwanja

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2016
Messages
538
Points
500
moses Mwanja

moses Mwanja

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2016
538 500
Roho Saba namkubali sana hasa nyimbo zake za nakupenda hiphop na waite polisi.
Ni mrembo fulani mwenye urefu wa wastani, kwa mwendo wa paka akitembea amfike nani?
Ana sura ya ukweli, figa ya hatari, kiuno kimejinyonga ka kitanzi, macho ya duara ka round about ya msimbazi.
Ebwana eeee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
shamajengo

shamajengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
1,017
Points
2,000
shamajengo

shamajengo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
1,017 2,000
Kwani ukiwa mwanajeshi hauruhusiwi kuimba wakuu mbona mi niliona polisi wa Kenya anahojiwa Churchill anasema yeye ni polisi na muziki anafanya au kwetu shida ni nini
 
ki2c

ki2c

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
1,954
Points
2,000
ki2c

ki2c

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
1,954 2,000
Daah! jamaa alikua hatari kwenye game.
 

Forum statistics

Threads 1,315,743
Members 505,388
Posts 31,868,987
Top