Yuko wapi Naibu Waziri wa Michezo, Paul Makonda?

Yuko wapi Naibu Waziri wa Michezo, Paul Makonda?

Yuko nje ya nchi ameenda kumleta Schwazinegger, maana aliwaahidi watu wa Arusha kumleta usiku wa mwaka mpya.
 
Habari wakuu..

Naibu Waziri wa Michezo, Mh. Makonda sijamsikia tangu ameingia serikalini/ kuteuliwa.

Yuwapi Bro? Hatujamzoea hivi
Nafuu kuwa Mkuu wa Mkoa kuliko kuwa Naibu Waziri, especially wa michezo.

Naibu Waziri hana Platform yeyote bila kuruhusiwa na Waziri wake. Kazi kubwa ya ma Naibu Waziri ni kujibu maswali wakati wa Bunge. Na yale maswali wanasoma tu baada ya timu ya Katibu Mkuu husika kuyaandika.

Hili bwege liko overated sana
 
Nafuu kuwa Mkuu wa Mkoa kuliko kuwa Naibu Waziri, especially wa michezo.

Naibu Waziri hana Platform yeyote bila kuruhusiwa na Waziri wake. Kazi kubwa ya ma Naibu Waziri ni kujibu maswali wakati wa Bunge. Na yale maswali wanasoma tu baada ya timu ya Katibu Mkuu husika kuyaandika.

Hili bwege liko overated sana
Dah!!
Mmeanza kumgeuka wazee...
So sad.
 
Au hakutegemea kupokea nafasi hiyo, huenda ukimya wake ni wa maumivu ya kuteuliwa nafasi ambayo hakuahidiwa.
Ni kosa la kimkakati au alipotoshwa.
Unaanzaje iachia ArushA kama RC.
Yani ni tamaa za hovyoo.
 
Tatizo lake ana 2 side,mtandao & team magu,hapo alipo panamtosha hawez kuleta shida sana kwenye system
 
Back
Top Bottom