Yuko wapi Deus Malya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi Deus Malya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LEYANA LESINDAMU, May 25, 2012.

  1. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF huyu kijana Deus anajishughulisha na nini baada ya kushinda rufaa yake?
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 4,006
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Kweli huyu dogo yuko wapi?
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Ukshajua itakusaidia nini?
     
  4. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    anataka kumpa kazi ya udereva pale magogogni. dereva wa JK anastaafu!
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,202
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh .... Yule kijana wa kwenye ajali ya Chacha wangwe nimekumbuka..... Kama vile nilimuona kwenye masaburi yako juzi.
     
  6. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2017
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 5,552
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    baado anaendelea na kazi yake ya ujasusi!?
     
  7. comrade igwe

    comrade igwe JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2017
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 6,205
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    Yupo Kibosho
     
  8. Mbepo yamba

    Mbepo yamba JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2017
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Siku hizi yuko Mombasa na amebadilisha na jina anaitwa Mussa Mallya. Mtafute fb utampata huko.
     
  9. carnte

    carnte JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2017
    Joined: Aug 8, 2017
    Messages: 365
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 80
    Jamaa alimtapeli rafiki yangu Mil 5 sitakuja kumsahau

    carnte himself
     
  10. Mbepo yamba

    Mbepo yamba JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2017
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Mimi pia alinitapeli kiasi fulani mwaka 2011. Akawa anapotezea simu zangu eti yuko nje ya nchi kumbe uwongo. Alikuwa anadai anakiwanda na ni mwenyekiti wa taasisi fulani hapa mjini. Huyu jamaa siji kumsahau aisee
     
  11. carnte

    carnte JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2017
    Joined: Aug 8, 2017
    Messages: 365
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 80
    Pole

    carnte himself
     
  12. Mbepo yamba

    Mbepo yamba JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2017
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    Asante chief
     
  13. J

    Jmc06 JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2017
    Joined: May 11, 2016
    Messages: 764
    Likes Received: 1,058
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu,huyu dogo ni ndugu yake na Membe,amesoma Libya kama miaka minne,anaongea kiarabu vibaya sana,nilimjua mwaka 2008 tuliishi jirani maeneo ya Mwenge TRA,alikuwa akinifundisha kiarabu.,siku moja tulichelewa street mpaka saa 7 usiku, nilikuwa nakunywa yeye anywi tukipiga story,tukapitiwa na defender la polisi,tukapelekwa kituoni-mabatini,ndo nilijua jamaa sio wa kawaida,2 of alichenjia askari watatu kwa kungfu pale kituoni,mpaka akapigiwa simu mkuu wa kituo saa nane akaja,akamhoji zaidi ya nusu saa,dogo akampiga mkwara mkuu wa kituo kuwa akiamua wote kituoni hawamuwezi kwa mikono au silaha,mwishoni akampa namba mkuu wa kituo aipige apewe maelekezo,mpaka leo sijui ilikuwa namba ya nani,tukaachiwa palepale,baada ya muda tukapoteana,ghafla nakuja kumuona kwenye gazeti kadondoka na Chacha wangwe,Chacha ni.marehemu,gari nyang'anyang'a,yeye mzima hana hata kovu,ana bandeji ya kuzuga mkononi,niliogopa sana,huyu dogo sio.mtu mzuri yupo trained deeply,mpaka leo naamini ana backup ya serikali.Sielewi kwanini alitapeli baadhi ya watu,ila sio mtu mzuri.Story ni ndefu nimeifupisha,pole mkuu.
     
  14. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2017
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 3,598
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Siku hizi yuko wapi?,maana sijamsikia kitambo

    ploudly ngosha
     
  15. baba swalehe

    baba swalehe JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2017
    Joined: Jun 6, 2017
    Messages: 2,154
    Likes Received: 1,730
    Trophy Points: 280
    Hebu endelea kutupa story

    usisahau vya kusahau kabla kusahau hAkujakusahau wewe uliye sahau
     
  16. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 44,656
    Likes Received: 25,579
    Trophy Points: 280
    Masahihisho - hakushinda rufaa bali alipewa msamaha na Rais baada ya " kukamilisha kazi " fuatilia vizuri .
     
  17. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 44,656
    Likes Received: 25,579
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Haaaa!
     
  18. CANIMITO

    CANIMITO JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2017
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 1,947
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    A well trained assasin na anayo back up ya 'NCHI'. Membe ndiye master-mind aliyekabidhiwa kuhakikisha nothing goes wrong,na LIBYA alienda na kuishi kwa kodi zetu kupitia akaunti ya Razaki Magehelo (kwa sasa ni mshauri wa masuala ya ulinzi katika taasisi binafsi but ni mtu wa kitengo).
     
  19. Monseur

    Monseur Member

    #19
    Aug 30, 2017
    Joined: Dec 5, 2016
    Messages: 90
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Mwaka uliopita alikuwa akiishi Heko Guest House DSM alikaa kwa miezi Sita na alikuwa akiishi kiujanjaujanja sana kwa kutapeli watu
     
  20. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2017
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 8,864
    Likes Received: 4,246
    Trophy Points: 280
    Watu mnajua mambo!
     
Loading...