Kaka yangu Alipata div 2 pt 11 ya pcb..., Mwaka 2009 alienda kusoma advanced diploma ya Acc ifm baada ya kukosa mkopo bodi..kpnd hicho anasema div I I boys walikosa mkopo wasichana ndo walikuwa wana pata ila kwa boys ni div I tu... Bahati Alikuwa analipiwa kila kitu na Ministry of Finance na haikuwa mkopo bali grants..Ministry of Finance ndo ilimvutia na hakuna kingine chochote ukizangatia familia ilikuwa choka mbaya..... Wakat anasoma ifm mara kwa mara alikuwa akitueleza kwamba hafurahii kabisa anachokisoma... Bahati nzur mwaka 2009 alifanikiwa kumaliza masomo yake.... alikaa karibu miaka miwili home bila ajira hii ili mfanya kuwa mtu wa mawazo mda wote mpaka nikawa namuonea huruma aisee.... Mwaka wa tatu alifanikiwa kupata kazi kwenye Ngo moja... Alifanya hiyo kazi mwaka mzima ila mara nying alikuwa akitueleza kwamba hafurahii kuwa muhasibu anataman sana angekuwa Dr ila alikuwa anahofu umri ni tatzo kwa sababu alikuwa na 29 by that time... Siku moja tulikuwa wote kanisani kuna Padre mgeni miaka 45-"49 hiv mtu mzima sana tu akawa anajitambulisha baada ya misa... Akasema yy anatokea jimbo la Mwanza na amekuja kusalimia tu na anasoma diploma ya Clinical Officer pale Sengerema na yuko sec yr.... Yule Father alikuwa kama Ameya boost mawazo ya bro.... Tukiwa home aliniita na kuniambia dogo sikiliza nataka nirudi shule, mm nikahisi labda anataka soma cpa akaniambia hapana nataka nikasome MD.. Nikamuuliza kazi vp akaniambia anaacha.. Na kwel baadae aliacha Kaz na ninavyoandika sasa chuo kikifunguliwa atakuwa mwaka wa pili MD pale Muhimbili.... Never Give Up Follow Ur Dream... Mungu amsaidie katika masomo yake AMINA.