YSL is dead

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,558
0


HIVI NANI BADO ANAYO MASHATI YA YSL au perfume zake?

the man just bite the dust..developing...

 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,586
0
Fat Joe na Jadakiss at least nimewasikia wakirap about them kwenye nyimbo kadhaa and yeah Rick Ross too.

RIP
 

Msanii

JF-Expert Member
Jul 4, 2007
6,986
2,000
Hivi madisaina wetu bongo wako timamu?? maana nawona ktk fasheni show tu lakini hawapo madukani......
 

Mwawado

JF-Expert Member
Nov 2, 2006
998
195
Habari imenisikitisha mno mie ni mpenzi wa Cologne yake Jazz toka miaka ya 80's.Mwenyezi Mungu amlaze mahala pema peponi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom