Youtube 'mobile vision

Youtube 'mobile vision

Hamisikh

Member
Joined
Aug 28, 2012
Posts
47
Reaction score
6
Namshukuru mola kwa kua sasa mambo ya kimtandao kidogo yamenikolea na kuisaliti analojia. Wapendwa mi natamani sana kuangalia videos youtube, ila tangu niiuze computer yangu sipati tena raha hiyo licha ya simu ninayotumia kua na uwezo mkubwa wa internet (quick browser, file uploads, java support etc). naomba kujulishwa ni program gani nikiiset nitaweza kuangalia youtube kupitia simu yangu? ...
 
mkuu kwanza sio mobile vision ni version then ni vizuri ungetaja aina ya hio simu ili upewe maelezo accurate
 
mkuu kwa hio simu nafkiri haitowezekana maana hata edge haina ina gprs tu so speed ya net ni ndogo sana na gprs ni class 12
 
wakuu na HTC Sprint ina uwezo huo?
 
Sprint only USA analog sasa bongo ya nini hiyo
 
Mi Natumi Brackberry 9900 Lakini Product Ya Mchina Je Inawezekana
 
Mchina hawana blackberry, wana simu wanazozijua wenyewe. Wew hautumii blackberry. Usiseme tena ivyo ku-avoid confusion
 
Nijuavyo, simu at least inatakiwa iweze kusupport 3G network.

Na sio kila simu na version yake inaweza ku-run youtube application.

Kama huna uhakika , google, "can (your phone name and model) have a youtube app"
Utapata solutions,
 
sio lazima uwe na app yoyote, just nenda m.youtube.com, search video unayoitaka na uclick watcch
 
Back
Top Bottom