Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

S

Swaramosa

Member
Joined
Aug 9, 2019
Messages
22
Points
45
S

Swaramosa

Member
Joined Aug 9, 2019
22 45

Congratulation
Dar Young Africans Sc
kwa mchezo wa Jana kupata sare ya 1-1 home sio matokeo rafiki kwetu Ila timu inampira mzuri mno I believe. Away tutaenda kuwashangaza watu coz ninaimani sikuiyo tutaenda kupindua meza kibabe kama tukicheza mpira kama wa Jana tulio cheza second half.
YANGA DAIMA MBELE NYUMA MWIKO.
 
N

nkese

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
1,763
Points
2,000
N

nkese

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
1,763 2,000
Kwa viongozi sio sana , mimi na wasiwasi na mwinyi zahera . Sijaona uwezo wake kama great tactician kuanzia usajili, kupanga timu mpaka maelekezo wakati wa mchezo . Naona msimu uliopita ilikuwa juhudi za wachezaji kwa asilimia 95% asilimia 5% ni za uhamasishaji kutoka kwa Zahera sio mbinu. Jamaa ni muongeaji sana kuliko kuleta matokeo, halafu hana nidhamu ya kazi. Timu imefanya maandalizi morogoro kwa muda mrefu na kocha msaidizi yeye yuko ufaransa ni Bora juzi kocha msaidizi angeongoza timu aliyoanza nayo. Akiulizwa atasema nilikuwa kwenye majukumu ya timu ya Kongo , timu yenyewe haikufika kokote afcon. Timu ikitolewa Botswana asirudi bongo aunganishe Lubumbashi au Paris . Bora mkwasa arudi au babu hans pluimj
Papaa Mwinyi za_hela ,mkata mayenu na ndombolo si mpira! Atawaambukiza ebola ya mpira bure!
 
I

innocent dependent

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2019
Messages
603
Points
1,000
I

innocent dependent

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2019
603 1,000
Mnashindwa hata kwenda kuitazama timu yenu taifa ikicheza michezo ya kimataifa kwel Kama mnaiamini timu yenu kwanini mnashindwa kuujaza uwanja wa taifa kwa namna hiyo mnawezaje kuisaidia timu yenu kimapato kazi yenu tu kupiga porojo mitandano na kujigamba badilikeni.
 
K

kyata

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
946
Points
1,000
K

kyata

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
946 1,000
Mnashindwa hata kwenda kuitazama timu yenu taifa ikicheza michezo ya kimataifa kwel Kama mnaiamini timu yenu kwanini mnashindwa kuujaza uwanja wa taifa kwa namna hiyo mnawezaje kuisaidia timu yenu kimapato kazi yenu tu kupiga porojo mitandano na kujigamba badilikeni.
Hilo ni kweli mkuu, Jana tulikuwa wachache sana, sijui tunakwama wapi?
 
S

Swaramosa

Member
Joined
Aug 9, 2019
Messages
22
Points
45
S

Swaramosa

Member
Joined Aug 9, 2019
22 45
Mm nasema tena siwezi kumbeza kocha timu imejitaidi no matter what sio kama wale vibwenge walio kuwa wanacheza komborera kwenye Viwanja vya watu.
Upo sawa kabisa yanga hii ya ss kwanza wanapiga mpira wa kuvutia
Ni makosa madagomadogo yaliop kweny Tim ila yatakapo malizika sioni Tim yakutusumbua TPL msimu huu.
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
4,701
Points
2,000
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
4,701 2,000
Hilo ni kweli mkuu, Jana tulikuwa wachache sana, sijui tunakwama wapi?
Kiwango kibovu watu hawawezi kujaa uwanjani...wachezaji wanatuangusha..mechi na Kariobang Sharks walitakiwa kushinda kwa kishindo..watu wangejaa jana
 

Forum statistics

Threads 1,335,524
Members 512,360
Posts 32,508,556
Top