yatakayofanya nimkumbuke the great | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yatakayofanya nimkumbuke the great

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiboko Yenu, Apr 7, 2012.

  1. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yatakayofanya nimkumbuke kanumba the great ni
    1. Alipoenda kumtembelea mzee kipara wakati mgonjwa na kumpa msaada wa laki 1 huku akiwa ameambatana na lundo la waandishi wa habari kama hali ameenda kutoa milioni kumi
    2.kiingereza chake ndani ya big brother africa
    3.alivyojichubua akifikilia weupe ndio uzuri,
    4.alposema watu wanamuonea wivu sababu yeye maarufu
     
  2. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lulu, kila nikisikia khabari na kuona picha,
    atakua ananikumbusha wanawake ni hatari, their beauty can kill u mentally and physically!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    Mmh, ni rahisi sana kuhukumu.
    Haya asante kwa maoni.
     
  4. S

    Smarty JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    this is nonsense mtu kafa mwache apumzike kama kuna kupumzika...kha!
     
  5. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwel kilaza kilaza tu hata asome vp atakuwa wa mwisho kama huyu aliyeanzisha thread anaonekana alikuwa wa mwisho
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,227
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye namba moja, wewe ulimtembelea mzee kipara? Uliwahi kumsaidia mzee kipara?

    Ushasema kiingereza chake, wewe kinakuhusu nini?
    Ulimfundisha kiingereza akashindwa?

    Ngozi yake, ajichubue asijichubue inakudhuru nini?

    Asingekuwz maarufu usingepost thread
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,334
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Duniani-i-i kuna mambo-o-o-unapokuwa-a-a-a ukimya-a-a watu wanakufatafata na maneno.......Sijui hili song aliimba Cosmas Chidumule aka Kiatu cha Yesu!
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umemaliza kilakitu mkuu.
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    kuna watu mna roho mbaya nadhani hata sura zenu mbaya vile vile.
    Kanumba was great na alikubalika na alifanya mengi kadri ya uwezo wake kusaidia jamii.
    Wewe hata ukifa leo sidhani hata kama kuna mwana jf atakayejua.
    Mnawaonea wivu hadi marehemu.
     
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmhhh hamna siku nimesoma thread za kipuuzi kama siku ya leo!!!!
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,925
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    zis ze finito
     
  12. Uncle Kaso

    Uncle Kaso JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Ngojeni nije!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe akili zako umezikalia! ........
     
Loading...