Yani nimekasirika kinomaa. Wanawake acheni hii tabia

Yani nimekasirika kinomaa. Wanawake acheni hii tabia

Nimeleta somo hapa
Kimsingi uchoyo n tabia mbaya halafu mwanaume ukiwa na tabia hii sisi wengine inabidi tukushangae tu maana yawezekana kabisa unajua kwamba huyo dem wako hatumii jamiiforum lakini umeshindwa kumwambia unakuja kutuambia sisi je is we her? , are she? , is she us? , or we are she?
Ili wanawake wasifanye hizi tabia.

Kama umesoma hadi form 4 najua neno (CASE STUDY) sio geni kwako. Nadhani unajua lina simulate situation kwa kiasi gani.
 
Wewe emu acha upuuzi wako huyo sio wa dar ni wa huko kwenu mikoani mnaojinadi kila siku


ha ha haaa huyu atakuwa wa mkoa ulio karibu na Dar!!! kaambukizwa tabia za vidume wa dar
 
Mbona umemsema kama vile humpendi?! Kwann hukumweleza hapo hapo asivae nguo zako anatanua
Alikuwa anafurahia kuona pingili pingili zikiwa kwenye track'suit zake. Asingeweza kumpa za uso.

Namshauri vitu vyote alivyotumia huyo manzi Afanye kumtumia tu yeye anunue vipya. Kwani laki saba ni mbali kiasi gani??
 
ha ha haaa huyu atakuwa wa mkoa ulio karibu na Dar!!! kaambukizwa tabia za vidume wa dar
Hapana itakuwa mbali sana na dar nauli ya ndege 300k tena booking siku nne nyuma
 
Sinaga malengo na mpumbavu
Mkuu mbona vitu vya kawaida kila mtu ana mapungufu yake inawezekana labda anajua una malengo nae pia amekupenda
Sasa kama dem anashindwa ku meet deadline ni wa nn sasa
 
Back
Top Bottom